เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 02:18:59 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้หญิงที่ชอบอาวุธปืน ดูมีเสน่ห์ ดีนะ....  (อ่าน 7720 ครั้ง)
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #60 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2009, 02:19:04 PM »

โดนชก โดนชก โดนชก  ซองแฝด ตึ้มๆ  โดนชก โดนชก โดนชก

เบียด miss utah ตกขอบ เลยครับน้ากวาง

เพราะน้ำหนักหล่ะสิ งอน

เจ้กินขาดทุกอย่าง  สวย เสน่ห์  แม่น  หน้าตาดี  น้ำหนัก  พลังงาน  ความจุ  ความเร็วในการกิน    แว้บบบบบบบ หายตัว   เยาะเย้ย

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #61 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2009, 03:33:38 PM »

โดนชก โดนชก โดนชก  ซองแฝด ตึ้มๆ  โดนชก โดนชก โดนชก

เบียด miss utah ตกขอบ เลยครับน้ากวาง

เพราะน้ำหนักหล่ะสิ งอน

เจ้กินขาดทุกอย่าง  สวย เสน่ห์  แม่น  หน้าตาดี  น้ำหนัก  พลังงาน  ความจุ  ความเร็วในการกิน    แว้บบบบบบบ หายตัว   เยาะเย้ย

ไม่รู้จะดีใจหรือเสียใจดีเนี่ย เยาะเย้ย หัวเราะร่าน้ำตาริน

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
tommyvoil
Full Member

คะแนน 23

« ตอบ #62 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2009, 03:45:27 PM »

ถ้าผู้หญิงคนนั้นเป็น แม่บ้านของผมเอง คงจะน่ากลัวมากครับ ยิ้มีเลศนัย

ก่อสร้างเทคโนตีนดอย  รุ่น 21 ศักดิ์ศรี  สามัคคี  ประเพณี  อาวุโส
ชอลิ่วเฮียง - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 234

« ตอบ #63 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2009, 05:32:40 PM »

ผมขอเตือนท่านสุภาพบุรุษทุกท่านที่มีปืนเก็บไว้ที่บ้าน  กรุณาทำทุกวิธีและทุกวิถีทางให้คุณสุภาพสตรีที่บ้านชอบปืน หรืออย่างน้อยก็ให้ไปเรียน-อบรมใช้ปืนให้เป็น
เราก็อ้างไว้เถิดว่าเผื่อเกิดภัยคุกคามตอนเราไม่อยู่
....เชื่อไหมครับว่าปืนที่อยู่ในมือคนที่ไม่เป็นปืนเวลามันลั่นขึ้นมา แม่นเหลือเชื่อ...
หลายคนที่ผมเห็นมา เวลาโดนเมียยิงเข้าจุดตายทั้งนั้น ทั้งๆที่คนยิงไม่เคยฝึกยิงปืนเลย
ผมเลยฝึกของผมไว้ ... เพื่อเธอจะได้เลือกเป้าได้ ไงครับ .... ไม่ใช่ตั้งใจจะยิงขา แต่โดนเข้าเต็มอก เป็นต้น...
 คิก คิก คิก คิก

ขอเป็นข้า รองพระบาท ทุกชาติไป
โมโม่153
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #64 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2009, 10:30:58 PM »

ยกให้ป้าโม่เค้าดีกว่าอ่ะค่ะ คนนั้นเก่งกว่าโอเยอะเลย Cheesy
อ้าว ๆ ๆ ....เสียหายเลย... อ๋อย

ความรู้แค่หางอึ่ง  ยิงก็ไม่ค่อยได้เรื่องได้ราวอีกต่างหาก....อย่าไปเชื่อน้องโอนะคะ.... แลบลิ้น
ถ่อมตัว....เพิ่ง 3 เหรียญทองที่สัต***บหยกๆ
ไหว้ Grin Grin Grin

ยกให้ป้าโม่เค้าดีกว่าอ่ะค่ะ คนนั้นเก่งกว่าโอเยอะเลย Cheesy
อ้าว ๆ ๆ ....เสียหายเลย... อ๋อย

ความรู้แค่หางอึ่ง  ยิงก็ไม่ค่อยได้เรื่องได้ราวอีกต่างหาก....อย่าไปเชื่อน้องโอนะคะ.... แลบลิ้น
เรื่องเก่งผมไม่รู้ แต่ที่แน่ๆmomo153ตัวจริงสวยมากครับ  หลงรัก
พี่บุญมองตอนไม่ใส่แว่นนี่คะ...เลยเห็นภาพลวงตา..... คิก คิก

rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #65 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2009, 12:20:21 AM »

ถ่อมตัว....เพิ่ง 3 เหรียญทองที่สัต***บหยกๆ
ไหว้ Grin Grin Grin

เรื่องเก่งผมไม่รู้ แต่ที่แน่ๆmomo153ตัวจริงสวยมากครับ  หลงรัก
พี่บุญมองตอนไม่ใส่แว่นนี่คะ...เลยเห็นภาพลวงตา..... คิก คิก

แต่พี่บุญสายตายาวนะครับ...คิก คิก
fink
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 351

« ตอบ #66 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2009, 01:18:46 AM »

ไม่อ่ะครับพี่โจ๊ก.......ผมชอบมิสยูท่าห์มากกว่า คิก คิก

หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์