เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 12:22:32 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ T-Grip (Tyler Grip)  (อ่าน 1496 ครั้ง)
Mr. Snubbie แซ่โคลท์ (เก่งแต่ในรั้วบ้าน)
Sr. Member

คะแนน 52

"THE FIRST RULE OF A GUNFIGHT IS BRING A GUN"

« เมื่อ: มิถุนายน 20, 2009, 09:35:11 PM »

...อยากหา T-Grip ไว้ใช้แต่งปืน  ไม่ทราบพอหาได้ที่ไหนครับ
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1628

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2009, 10:05:37 PM »

คือ อะไรครับ

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2009, 10:23:00 PM »

คือ อะไรครับ

ด้ามต่อเพิ่ม ที่อยู่ระหว่างด้ามปืนและโก่งไกครับ
ในไทยผมไม่เคยเห็นใครสั่งเข้ามา

yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1628

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2009, 10:45:34 PM »

ขอบคุณครับ พี่ Choltit 

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
จินตา <Jinta>
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 89

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2009, 11:40:42 PM »

เคยคิดหามาใส่ M36 ของคุณพ่อผมเหมือนกัน...
Mr. Snubbie แซ่โคลท์ (เก่งแต่ในรั้วบ้าน)
Sr. Member

คะแนน 52

"THE FIRST RULE OF A GUNFIGHT IS BRING A GUN"

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2009, 12:47:30 AM »

...มันเป็นชุดแต่งปืนน่ะครับ  ผมเห็นโก้ดีและดัดแปลงปืนน้อยที่สุด  น่าจะช่วยเรื่องการกริ๊ปปืนได้ดีขึ้น 

...ถัดจากวิธีนี้ไปก็เป็นการเปลี่ยนด้ามปืนซึ่งเป็นวิธีที่ผมไม่คิดจะทำ

...ถ้าหาไม่ได้  ผมอาจจะทำเอาเอง
npnett
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 51

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2009, 03:49:31 PM »

สั่งซื้อที่นี่ได้เลยครับ       http://www.t-grips.com/        อ้อ  มีตัวเสริมไก ขายด้วยนา 
ศึกษาให้ดีก่อน   ว่าจะซื้อไปใช้กับปืน ยี่ห้อไหน รุ่นใด   ต้องการสีอะไร ดำ ขาว ทอง    ข้ดม้น ด้าน
แล้วกรอกรายละเือียด ในใบสั่ง     พร้อมรายละเอียดเครดิตการ์ด ที่เขาจะหักเงิน    รอประมาณ 1 เดือน บ.จะจัดส่งมาให้

ผมเคยหาในเวปปืนของเราอยู่พักหนิ่ง   ไม่ค่อยมีใครรู้จัก จึงไม่มีของ เลยสั่งมาจากเมืองนอกเอา   
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 21, 2009, 03:51:55 PM โดย npnett » บันทึกการเข้า
ปพ.95/03 (อะไหล่ Glock)
Hold the line! Stay with me!
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 4

Hold the line! Stay with me!

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2009, 03:59:45 PM »

อุ๊ย มีปืนรุ่นเดียวกับในรูปอยู่  จะสั่งเหมือนกัน  Grin เดี๋ยวลองดู รูดปื๊ด รูดปื์ด

คิดต่าง..เป็นบางอารมณ์ ต้องขออภัย
หน้า: [1]
  พิมพ์