เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 03:28:16 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไปที่ชอบ ๆ มา พร้อมทายปัญหาชิง 3 รางวัล  (อ่าน 5998 ครั้ง)
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #60 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2009, 03:25:18 PM »

:D5555สงสัยพันธ์กระเทยจริงๆ น่าจะเก็บจากต้นเล็กนั้นหล่ะ ส่วนลูกโม่ผมว่า -x อ่ะ....เอารางวัลมาซะดีๆน้าปู Grin

จาเอาอาร๊ายยยยยย ........ วันก่อนส่งของไปให้ก็โดนลูกแย่งหมด ....... ไม่ให้ร๊อก เดี๋ยวครอบครัวร้าวฉาน  คิก คิก   ขำก๊าก

ส่วนโมเดลสามเบ็ดน่ะ สงวนสิทธิ์เฉพาะน้าจังเกิ้ลคนเดียว  ตาตุ้ยลบขีดของตาด้วยดิ  ยิ้มีเลศนัย

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #61 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2009, 03:26:57 PM »

ติ๊ก ต๊อก ๆ ๆ ๆ ๆ ....... เหลือแค่ราวๆ สามสิบนาที สุดท้ายแล้ว ....... เร็วๆเข้า รางวัลรออยู่นะจ๊ะ

..GlockGlack..
ทำดีไว้ไม่ขาดทุน..... ขาว อวบ. อิอิอิ
Hero Member

คะแนน 48

ใช้ปืนดี มีพระคุ้มครอง

« ตอบ #62 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2009, 03:42:24 PM »

อ่านชื่อกระทู้แล้วหวาดหวั่นชอบกล Grin

ขอสักกระทู้ที่ไม่เลอะเทอะเลื่อนเปื้อน จนเสียคุณค่าเนื้อความในกระทู้นะครับ Cheesy
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #63 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2009, 04:09:10 PM »

:D5555สงสัยพันธ์กระเทยจริงๆ น่าจะเก็บจากต้นเล็กนั้นหล่ะ ส่วนลูกโม่ผมว่า -x อ่ะ....เอารางวัลมาซะดีๆน้าปู Grin

จาเอาอาร๊ายยยยยย ........ วันก่อนส่งของไปให้ก็โดนลูกแย่งหมด ....... ไม่ให้ร๊อก เดี๋ยวครอบครัวร้าวฉาน  คิก คิก   ขำก๊าก

ส่วนโมเดลสามเบ็ดน่ะ สงวนสิทธิ์เฉพาะน้าจังเกิ้ลคนเดียว  ตาตุ้ยลบขีดของตาด้วยดิ  ยิ้มีเลศนัย

เอาใหม่ครับลุงปู... น้าตุ้ยเฉลยแล้ว... ให้ทายว่าซื้อมาราคาเท่าไหร่ดีกว่า... ยิ้มีเลศนัยยิ้มีเลศนัยยิ้มีเลศนัย คิก คิก คิก คิก คิก คิก
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #64 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2009, 05:06:17 PM »

พี่ปู หยบ...

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #65 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2009, 06:03:16 PM »

ถามว่าทุเรียนพันธ์อะไร และ เก็บจากต้นไหน ...... ง่ายๆครับ

ตอบถูก สามท่าน แรก ...... มีรางวัลส่งถึงกระไดบ้านขอรับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้

ทรงลูกคล้ายก้านยาว ทายว่าก้านยาว

เก็บจากต้นนี้ครับ ด้านขวาของต้นเงาะ ที่เห็นสูงชลูดอยู่นั่นแหละ  Grin

มันคล้ายก้านยาวตรงไหนครับท่านซับฯ?

พันธุ์ก้านยาว   ก้านมันต้องยาว ลูกออกกลม หนามแหลมชิด

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #66 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2009, 06:16:19 PM »

ทุเรียนพันธุ์หมอนทอง เก็บจากต้นทุเรียน  Grin

หมอนทอง.....ต้นไหน....ต้นในสวนลุงปูนั่นแหละ.......อิอิ

ทายถูกสองท่าน  .......   รบกวน PM ที่จัดส่งด้วยครับ

ขอบพระคุณทุกท่านที่ร่วมสนุก ....... ของรางวัลมูลค่าเล็กน้อยคงไม่ถือสานะครับ

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #67 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2009, 06:23:45 PM »

ข้อดีของหมอนทองคือ   ลูกใหญ่   กลิ่นไม่แรง   เนื้อหนา   เม็ดเล็ก

ข้อเสียก็คือ   สุกไม่เท่ากันทั้งลูกในเวลาเดียวกัน ....... ผ่าเร็วสุกด้านนึง ดิบด้านนึง

ผ่าช้า  สุกด้านนึง   เน่าด้านนึง

ทุเรียนพันธ์ที่ผมชอบมากที่สุดนอกจากพันธ์พื้นเมืองแล้ว  .......  สาลิกา นี่สุดยอดครับ

ทั้งขนาด รสชาด กลิ่น  กำลังดี    ..........    โอกาสหน้าร่วมสนุกกันใหม่นะครับ  ขอบคุณครับ

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #68 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2009, 06:47:36 PM »

ทุเรียนชะนี  เก็บจากต้นทุเรียน   Grin  เอปืนมายิงผมเลยครับลุงปู   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

หมอนทอง  กระดุม  เหลา  หมอนข้าง  ก้านยาว  ก้านสั้น  ไม่มีก้าน ทุเรียนสุก  ถูกสักชื่อไหมเนี่ย

ผ้มก็ตอบถูกลุงปูไม่เห็นให้รางวัลผ้มเลย    หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #69 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2009, 06:56:06 PM »

ทุเรียนชะนี  เก็บจากต้นทุเรียน   Grin  เอปืนมายิงผมเลยครับลุงปู   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

หมอนทอง  กระดุม  เหลา  หมอนข้าง  ก้านยาว  ก้านสั้น  ไม่มีก้าน ทุเรียนสุก  ถูกสักชื่อไหมเนี่ย

ผ้มก็ตอบถูกลุงปูไม่เห็นให้รางวัลผ้มเลย    หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

มีงี้ด้วย  แลบลิ้น  ...... กรี๊ดดดดดดดดดด   งอน ตกใจหน้าซีด                     ขำก๊าก

โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #70 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2009, 09:57:35 PM »

ทุเรียนพันธุ์หมอนทอง เก็บจากต้นทุเรียน  Grin

หมอนทอง.....ต้นไหน....ต้นในสวนลุงปูนั่นแหละ.......อิอิ

ทายถูกสองท่าน  .......   รบกวน PM ที่จัดส่งด้วยครับ

ขอบพระคุณทุกท่านที่ร่วมสนุก ....... ของรางวัลมูลค่าเล็กน้อยคงไม่ถือสานะครับ

เย้ๆๆๆ........ขอบคุณมากคร๊าบพี่ปูสุดหล่อ....จุ๊ปๆๆๆ จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ

ไหว้

JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #71 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2009, 11:01:51 PM »

เข้ามา +๑ แต้มให้ลุงปู... ขอบคุณครับ...

...ตกลงไม่ให้ผมทายราคาปืนเหรอครับ... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
ชยันโต
Sr. Member

คะแนน 122

« ตอบ #72 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2009, 03:04:50 AM »

ทายถูกสองท่าน  .......   รบกวน PM ที่จัดส่งด้วยครับ

ไชโย  Cheesy Cheesy เยี่ยม ทายถูกแล้วเรา   ไหว้  +1คะเเนนให้ลุงปูก่อนครับ รับความดีใจ  ไหว้ ไหว้ ไหว้

จงใช้สติและปัญญา...เป็นอาวุธ..
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #73 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2009, 07:55:53 AM »

อ่านชื่อกระทู้แล้วหวาดหวั่นชอบกล Grin

แบบนี้ต้องปลอบใจแบบอ่อนหวานละครับ  จูบบบบ

ให้เพื่อนมีเวลาทำการมั่งต่ะ  ยี๊

รางวัลจะจัดส่งประมาณ พฤหัส หรือ ศุกร์นี้นะครับ ....... วันนี้งานยุ่ง   พรุ่งนี้ยุ่งกับงาน   คิก คิก 

ชยันโต
Sr. Member

คะแนน 122

« ตอบ #74 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2009, 08:29:33 AM »

แบบนี้ต้องปลอบใจแบบอ่อนหวานละครับ  จูบบบบ

ให้เพื่อนมีเวลาทำการมั่งต่ะ  ยี๊

รางวัลจะจัดส่งประมาณ พฤหัส หรือ ศุกร์นี้นะครับ ....... วันนี้งานยุ่ง   พรุ่งนี้ยุ่งกับงาน   คิก คิก 

ไหว้ รางวัลอะไรหนอ ต้องนั่งรอนอนรอแล้วละเรา  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก หลงรัก Grin Grin

จงใช้สติและปัญญา...เป็นอาวุธ..
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์