เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 09:30:05 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เรามาช่วยกันค้นหา สมช. เวป 100 คนแรกกันครับ  (อ่าน 10797 ครั้ง)
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #45 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2009, 03:21:36 PM »

มาชื่นชมกับสมาชิกก่อตั้งครับ ...... ผมเด็กรุ่นใหม่มาทีหลังอยากกระทบไหล่ดาราบ้างจังเลย

โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #46 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2009, 03:24:28 PM »

ลุงปูชักหลงๆลืมๆล่ะสิ ว่าเคยมาเปิดบ้านกะเค้าด้วย อาวุโสเยอะเลยลืม  Cheesy

บางโพ 5
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #47 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2009, 03:27:58 PM »

ลุงปูชักหลงๆลืมๆล่ะสิ ว่าเคยมาเปิดบ้านกะเค้าด้วย อาวุโสเยอะเลยลืม  Cheesy

ไรก๊านนนนนน เจ้าโจ ...... ไม่เค๊ย ไม่เคย  งอน

ART
ชีวิตคิดบวก แล้วจะ Happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« ตอบ #48 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2009, 03:35:05 PM »

ดูอย่างไงละครับ อยากดูบ้างครับ

ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #49 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2009, 03:40:17 PM »

ลำดับของพี่อาร์ท143ค่ะ Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #50 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2009, 03:41:48 PM »

ก่อนหน้าเวอร์ชั่นนี้ โอจำได้ว่า โอเป็นลำดับหลักหน่วยอ่ะค่ะ พอเปลี่ยนเวอร์ชั่นป๊าบบบบบ เลยมาสมัครช้าไปหน่อย ยิ้มีเลศนัย

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #51 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2009, 03:50:42 PM »

เผลอแป๊บเดียวผมอยู่บอร์ดนี้มาสามปีแล้ว เวปนี้ตั้งมาห้าปีเองหรือครับผมนึกว่าตั้งมานานแล้ว  ถ้าตั้งมาห้าปีก็จัดได้ว่าเป็นเวปหนุ่มๆสาวๆครับ   สามปีมานี้มีข้อสงสัยแต่หาคำตอบไม่ได้ครับว่าอยู่ดีๆชื่อของเราสีน้ำตาลขึ้นมาเฉยๆอ่ะครับมันเกิดจากอะไร

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #52 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2009, 03:53:21 PM »

เผลอแป๊บเดียวผมอยู่บอร์ดนี้มาสามปีแล้ว เวปนี้ตั้งมาห้าปีเองหรือครับผมนึกว่าตั้งมานานแล้ว  ถ้าตั้งมาห้าปีก็จัดได้ว่าเป็นเวปหนุ่มๆสาวๆครับ   สามปีมานี้มีข้อสงสัยแต่หาคำตอบไม่ได้ครับว่าอยู่ดีๆชื่อของเราสีน้ำตาลขึ้นมาเฉยๆอ่ะครับมันเกิดจากอะไร

...เกิดจากคลิ็กเข้าไปดูข้อมูลส่วนตัวนะครับ..

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #53 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2009, 03:53:40 PM »

เผลอแป๊บเดียวผมอยู่บอร์ดนี้มาสามปีแล้ว เวปนี้ตั้งมาห้าปีเองหรือครับผมนึกว่าตั้งมานานแล้ว  ถ้าตั้งมาห้าปีก็จัดได้ว่าเป็นเวปหนุ่มๆสาวๆครับ   สามปีมานี้มีข้อสงสัยแต่หาคำตอบไม่ได้ครับว่าอยู่ดีๆชื่อของเราสีน้ำตาลขึ้นมาเฉยๆอ่ะครับมันเกิดจากอะไร

เกิดจากที่พี่ไปคลิ๊กที่ชื่อพี่หรือชื่อ สมช. น่ะครับ  ไม่มีอะไร   Grin

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
ART
ชีวิตคิดบวก แล้วจะ Happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« ตอบ #54 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2009, 03:54:40 PM »

ลำดับของพี่อาร์ท143ค่ะ Grin
ขอบคุณครับ ก็ รุ่นเก่าแล้วเลยหลงๆๆลืมๆๆบ้างนะครับ

...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #55 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2009, 04:00:32 PM »

...เกิดจากคลิ็กเข้าไปดูข้อมูลส่วนตัวนะครับ..

เกิดจากที่พี่ไปคลิ๊กที่ชื่อพี่หรือชื่อ สมช. น่ะครับ  ไม่มีอะไร   Grin

ขอบคุณครับ ไหว้

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #56 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2009, 04:04:23 PM »

เราฉลองครบ5ปีมานานแล้วครับ ปีนี้ น่าจะย่างเข้าปีที่9

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #57 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2009, 04:04:45 PM »

เผลอแป๊บเดียวผมอยู่บอร์ดนี้มาสามปีแล้ว เวปนี้ตั้งมาห้าปีเองหรือครับผมนึกว่าตั้งมานานแล้ว  ถ้าตั้งมาห้าปีก็จัดได้ว่าเป็นเวปหนุ่มๆสาวๆครับ   สามปีมานี้มีข้อสงสัยแต่หาคำตอบไม่ได้ครับว่าอยู่ดีๆชื่อของเราสีน้ำตาลขึ้นมาเฉยๆอ่ะครับมันเกิดจากอะไร

ตัวเวป  อวป.  มีมาหลายปีแล้วครับ  .....  แต่เฉพาะหน้าบอร์ดเวอร์ชั่นนี้  ใช้มาจะเข้าปีที่ 5 .......  อิอิอิ  

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #58 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2009, 04:11:44 PM »

ตัวเวป  อวป.  มีมาหลายปีแล้วครับ  .....  แต่เฉพาะหน้าบอร์ดเวอร์ชั่นนี้  ใช้มาจะเข้าปีที่ 5 .......  อิอิอิ  

งาน 5 ปี อวป.ครับ   Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #59 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2009, 04:13:20 PM »

วันนั้นผมได้รู้จักพี่ๆอีกเยอะแยะเลยครับ   ไหว้ Grin

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8
  พิมพ์