เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 07:22:58 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เรามาช่วยกันค้นหา สมช. เวป 100 คนแรกกันครับ  (อ่าน 10738 ครั้ง)
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #105 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2009, 10:54:05 PM »

คนเดียวตลอดชีวิตตตต  Grin Grin   
ผมเองที่แตกต่างจากตอนนั้นอย่างเห็นได้ชัดคือ ผมน้อยลงครับ  คิก คิก คิก คิก

ยายโอ..หน้าเด็กเลยอ่ะ...คิดถึงยายโบว์จัง
อีกไม่นานละ Wink
Cheesyมาเมื่อไร ก็ ผ่านๆมาเจอกันบ้างเน้อ?...นครปฐมต้องมาอยู่แล้ว
ครับพี่... Grin  สนามกรมสัตว์ยังเปิดอยู่หรือเปล่าครับ

ส่วนเจ๊โอนั้นเค้าสาวสองพันปีครับ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
นาย 007 ไปเป็นเวปมาสเตอร์อยู่ที่ คนรักมีดครับ   Cheesy

น้ำหนักจะไปสองพันกิโลด้วยเปล่าก็ไม่รู้ คิก คิก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #106 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2009, 04:20:36 AM »

คนเดียวตลอดชีวิตตตต  Grin Grin   
ผมเองที่แตกต่างจากตอนนั้นอย่างเห็นได้ชัดคือ ผมน้อยลงครับ  คิก คิก คิก คิก

ยายโอ..หน้าเด็กเลยอ่ะ...คิดถึงยายโบว์จัง
อีกไม่นานละ Wink
Cheesyมาเมื่อไร ก็ ผ่านๆมาเจอกันบ้างเน้อ?...นครปฐมต้องมาอยู่แล้ว
ครับพี่... Grin  สนามกรมสัตว์ยังเปิดอยู่หรือเปล่าครับ

ส่วนเจ๊โอนั้นเค้าสาวสองพันปีครับ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
นาย 007 ไปเป็นเวปมาสเตอร์อยู่ที่ คนรักมีดครับ   Cheesy

น้ำหนักจะไปสองพันกิโลด้วยเปล่าก็ไม่รู้ คิก คิก

เยาะเย้ย ผมว่าเกิน เพราะไม่งั้นแบกพญาตานีวิ่งรอบสนามหลวงไม่ไหวหรอก เยาะเย้ย

noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #107 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2009, 10:28:46 AM »

มาดูคนโบราณเค้าคุยกัน

เอาตัวอย่างวิธีดูมาใช้ชมเช็คข้อมูลได้ตามภาพเลยครับ

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #108 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2009, 10:36:32 AM »

ขอบคุณครับ.....

รู้แล้วว่าตัวเองหมายเลข....4941

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #109 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2009, 10:38:03 AM »

รู้แล้วว่าตัวเองหมายเลข....4941

อุ๊ย มาช้าจังครับ อิ อิ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #110 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2009, 10:46:27 AM »

อุ๊ย มาช้าจังครับ อิ อิ

แอบอ่านอยู่นาน...กว่าจะสมาชิกครับ.....

เชื่อมั๊ย.....ผมย้อนกลับไปอ่านทุกกระทู้ตั้งแต่หน้าแรกเลย......อ่านหมด....แล้วค่อยสมัคร.....

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1892

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #111 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2009, 11:53:41 AM »

เย้  เย้  ผมอันดับที่ 64
ว้า  รู้สึกแก่จังครับ   
Bird
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 600

Ordinary Man on Earth

« ตอบ #112 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2009, 01:00:22 PM »

ชุดนี้มีผมด้วย ...  ตกใจ

รูปนี้ถ้าจำไม่ผิด ภาพน้องโบว์ถูกตัดต่อเข้าไป เพราะจริงๆแล้วน้องโบว์เป็นคนถ่ายภาพ

อันดับที่ 150 ในบอร์ดใหม่ครับ  Grin

จริงๆแล้ววนเวียนอยู่ในอวป.ตั้งแต่ปี 2001 ยุคบอร์ดเก่า
แต่มักรีรอที่จะสมัครสมาชิก  เพราะไม่คิดว่าจะติดเวปนี้ได้นานขนาดนี้ ...  ยิ้มีเลศนัย

สู้กับผู้อื่นให้น้อยลง ......สู้กับจิตตนให้มากขึ้น
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #113 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2009, 01:59:05 PM »

ชุดนี้มีผมด้วย ...  ตกใจ

รูปนี้ถ้าจำไม่ผิด ภาพน้องโบว์ถูกตัดต่อเข้าไป เพราะจริงๆแล้วน้องโบว์เป็นคนถ่ายภาพ

อันดับที่ 150 ในบอร์ดใหม่ครับ  Grin

จริงๆแล้ววนเวียนอยู่ในอวป.ตั้งแต่ปี 2001 ยุคบอร์ดเก่า
แต่มักรีรอที่จะสมัครสมาชิก  เพราะไม่คิดว่าจะติดเวปนี้ได้นานขนาดนี้ ...  ยิ้มีเลศนัย

Grin ภาพนี้ไม่น่าตัดต่อนะพี่ จริง ๆ แล้วน้องโบว์มักจะเป้นคนถ่ายภาพเสมอ ๆ ในหลาย ๆ งาน แต่น่าจะเป็นคนอื่นถ่ายให้มากกว่า Grin

Grin ผมนึกถึงพี่ท๊อปแฮะ ชอบเวลามีตติ้งแล้วพี่เค้าเอามีดมาให้ดูเยอะแยะ เวลาลับมีดทีไรนึกถึงตอนพี่ท๊อปลับมีดให้ดู Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 25, 2009, 02:03:36 PM โดย NaiMai » บันทึกการเข้า

Bird
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 600

Ordinary Man on Earth

« ตอบ #114 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2009, 02:52:30 PM »

แล้วพี่ท็อปก็เอามาทดสอบความคมกับขนที่แขน ...

กระดาษแถวนั้นถูกเอามีดวางบนสันขอบ แล้วให้น้ำหนักมีด+แรงกดนิดเดียว ก็ตัดกระดาษได้อย่างง่ายดาย  เยี่ยม

.
.

เรื่องภาพ คงต้องถามพี่อ๋องครับ ...  Grin

สู้กับผู้อื่นให้น้อยลง ......สู้กับจิตตนให้มากขึ้น
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8]
  พิมพ์