เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 11:28:48 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำปืนสั้นให้หน่อยค่ะ  (อ่าน 3061 ครั้ง)
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2009, 12:48:11 PM »

ตอบแทนจขกท. ครับ

เป็นผู้หญิงคนหนึ่งที่น่ารักครับ น้ากวาง   Grin Grin

[/quote]

น่ารักตรงไหนอ่ะลุง...(แล้วรักป่ะ) แลบลิ้น
[/quote]

เอ๊ะๆๆ   ยังไงเนี่ยน้ามะขาม   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
makarms
เมื่อเป้าเคลื่อนไหว สับไกทันที
Hero Member

คะแนน 286

อัพเดททุกลมหายใจ

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2009, 12:54:45 PM »

เห็น จขกท.เดี๋ยวครับในกระทู้เสื้อที่ระลึก เดี๋ยวค่ะในกระทู้นี้  ตกลงเป็นแบบไหนกันเนี่ยครับ   Huh

เป็นผู้หญิงคนหนึ่งที่น่ารักครับ น้ากวาง   Grin Grin

น่ารักตรงไหนอ่ะลุง...(แล้วรักป่ะ) แลบลิ้น

รักดิ   Grin

ปล.เวลาป้าตั้งกระทู้ โปรดกดตรงช่องแสดงตัวอย่างก่อนนะจ๊ะ มันจะได้ไม่ผิดพลาด แบบที่เห็น...
  Cool Cool   ตกใจ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 24, 2009, 01:11:54 PM โดย makarms » บันทึกการเข้า

มิตรภาพนั้นเกิดขึ้นง่าย แต่การรักษาไว้กลับยากยิ่ง......
(จงอย่าแสวงหาความสุข บนความทุกข์ของผู้อื่น
จงเติมน้ำใจสักนิดเพื่อเป็นมิตรที่ถาวร..........)
makarms
เมื่อเป้าเคลื่อนไหว สับไกทันที
Hero Member

คะแนน 286

อัพเดททุกลมหายใจ

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2009, 12:57:58 PM »

เอ๊ะๆๆ   ยังไงเนี่ยน้ามะขาม   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ไม่มีอะไรครับน้ากวาง...  คริๆ  ยิ้มีเลศนัย

มิตรภาพนั้นเกิดขึ้นง่าย แต่การรักษาไว้กลับยากยิ่ง......
(จงอย่าแสวงหาความสุข บนความทุกข์ของผู้อื่น
จงเติมน้ำใจสักนิดเพื่อเป็นมิตรที่ถาวร..........)
Love_Gun
อย่าให้ใครอยู่ในความคิดเรา มากกว่าตัวเราเอง
Hero Member

คะแนน 186

อย่ามัวแต่ฝันอย่ามัวแต่คิด ฝันถึงคิดถึงแต่ประโยชน์ส่วนตัว

« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2009, 01:05:41 PM »

เห็น จขกท.เดี๋ยวครับในกระทู้เสื้อที่ระลึก เดี๋ยวค่ะในกระทู้นี้  ตกลงเป็นแบบไหนกันเนี่ยครับ   Huh

รักดิ   Grin

ปล.เวลาป้าตั้งกระทู้ โปรดกดตรงช่องแสดงตังอย่างก่อนนะจ๊ะ มันจะได้ไม่ผิดพลาด แบบที่เห็น...
  Cool Cool   ตกใจ

[/quote

อ๋อยเจ้าค่ะขอบคุณที่ท่านจอมยุทธชี้แนะ...ถ้าไม่มีท่านข้าน้อยคงโง่ไปอีกนาน ไหว้ ไหว้
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์