เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 12:21:33 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: **ขอความกรุณาเสียเวลาแปปครับ**  (อ่าน 4954 ครั้ง)
sopom
Jr. Member
**

คะแนน 2

มือไหม่ ขอความกรุณาด้วยครับ

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2009, 11:19:26 PM »

ขอบคุณพี่ๆๆทุกคนครับ TT ผมดีใจจังครับ ผมมาถูกที่แล้ว

ขอบขอบคุณพี่ๆๆทุกความเห็นครับ
พี่CUPID
พี่yod
พี่Prathet
พี่E_mail
พี่sitthipong
พี่RUGER
พี่ArjunA
พี่A B A C U S

>ไม่เสียสละ< >ชัยชนะ< >ก็ไม่เกิด<
>>>>ผมยังเด็กนักครับ<<<<
>>>ได้โปรดชี้แนะผมด้วยครับ<<<
ทำทุกอย่าอย่าคตโกงจะเจริญเอง
sopom
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2009, 11:22:06 PM »

พี่sarankamplerng
อีกคนนึงครับ
ขอบคุณทีพี่ๆทุกคนที่ให้การต้อนรับที่อบอุ่นครับ
ถ้าผมทำอะไรผิดประเภณีพี่ๆหรือผิดแบบไป
หรือผิดธรรเนียมขอความกรุณามา ณ ที่นี้ด้วยครับ
ช่วยแนะนำด้วยครับ
ผมยังเด็กครับ แนะนำด้วยครับ
ผมพร้อมรับฟังทุกคำเตือนของพี่ๆครับ
ขอบคุณมากครับ^^"(ดีใจที่มาถูกเวปและครับ)

>ไม่เสียสละ< >ชัยชนะ< >ก็ไม่เกิด<
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2009, 11:25:06 PM »

สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับครับ Cheesy

เปิดซิงคะแนนให้ครับ

สำคัญ ต้องจำชื่อคนที่เปิดซิงให้ได้ตลอดนะครับ..คริๆ Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 06, 2009, 11:27:08 PM โดย หลวงกาหลง » บันทึกการเข้า
-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2009, 11:29:54 PM »

ยินดีต้อนรับครับ ^^

ผมก็เล่นบีบีกันส์ครับ

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
cwattapol
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2009, 11:40:47 PM »

ขอบคุณครับพี่ๆ รู้สึกอบอุ่น ดีครับ ผมจะปรับปรุงครับพี่ๆ >^< ขอบคุณที่แนะนำครับพี่
น่าชื่นชมนะครับ พี่ๆทุกคนต้องเต็มใจให้ความรู้แน่
sopom
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2009, 07:42:27 AM »

ขอบคุณพี่ๆที่มาให้คำแนะนำผมเพิ่มเติมครับ
ขอบคุณ
พี่หลวงกาหลง
พี่helldiver
พี่cwattapol
ผมรู้สึกอบอุ่นจังครับ
ได้เข้ามาเป็นมือไหม่และได้การต้อนรับ
อย่างดีขนาดนี้ผมจะทำตัวให้ดีครับ

ขอบคุณพี่ๆทุกคนที่ให้คำแนะนำผม
ผมจะปรับปรุงครับ
ผมยังเด็กนักอะรับขอบคุณจริงๆครับ

sopom
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2009, 07:46:38 AM »

พี่หลวงกาหลง
ขอบคุณครับที่เปิดให้ครับอิอิ
^^

ปาล์มๆ...ซุ่มโป่ง
Hero Member

คะแนน 57

ทำความดีเพื่อชาติ

« ตอบ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2009, 08:15:45 AM »

ยินดีต้อนรับครับ
ผมก็มีบีบีกันส์เหมือนกันครับ ซื้อของจีนยิงไปไม่เท่าไรพังเสียแล้วครับกระชากทีกระสุนออกทีละ 2 ลูก ยิงไม่ได้เลยเสียดายเงินซื้อตั้งสองพันห้าร้อยบาท
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2009, 08:19:56 AM »

ยินดีต้อนรับครับ  ทั้งจริงทั้งบีบี มีครับแต่ไม่ได้ยิงนานแล้ว โดยเฉพาะบีบีวางไว้กับปีนี้ยังไม่แตะต้องเลย

เดือนแล้วเพิ่งขาย G.17 Marui ไปกระบอกนึง ..... ถ้ามีเรื่องบีบีจะรบกวนปรึกษานะครับ

Wachira1973
"กระบี่อยู่ที่ใจ...ปืนก็อยู่ที่ใจเช่นกัน"
Sr. Member

คะแนน 81

« ตอบ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2009, 08:28:27 AM »

ยินดีต้อนรับครับ....บีบีกันส์ ผมทราบว่าเป็นกีฬาที่ต้องใช้สปิริตค่อนข้างสูงในการเล่น..แต่ลูกปืนบีบียิงโดนแล้วไม่ตาย... อ๋อย
แต่ถ้าน้องต้องการเข้ามาศึกษาวงการนี้จริงๆ...ซึ่งต้องใช้ความมีสติ และระมัดระวังในการเล่นสูง(ที่สุด)...และต้องมีเรื่องการ "ต้องให้เกียรติซึ่งกันและกัน"
ดังนั้น...เรื่องของภาษาต้องใช้ให้เป็นแบบผู้ใหญ่ คือใช้ให้ถูกต้องก่อนนะครับ..แล้วค่อยๆเข้ามาอ่าน มาศึกษาความรู้ก่อนไปจับปืนจริง..รับรองได้ความรู้
เพียบบบบบ....จากพี่ๆในเว็บนี้ครับ... ไหว้

"...แล้วสอนว่าอย่าใว้ใจมนุษย์   มันแสนสุดลึกล้ำเหลือกำหนด
 ถึงเถาวัลย์พันเกี่ยวที่เลี้ยวลด   ก็ไม่คดเหมือนหนึ่งในน้ำใจคน.."
                                                                                            ...สุนทรภู่...
ชยันโต
Sr. Member

คะแนน 122

« ตอบ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2009, 08:30:51 AM »

สวัสดีครับ  หลงรัก

จงใช้สติและปัญญา...เป็นอาวุธ..
Glock Jumper
... ศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธ ...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 100

... ข้าพเจ้ารักในหลวงที่สุดในจักรวาล ...

« ตอบ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2009, 06:37:11 PM »

ยินดีเช่นกันครับ ผมเริ่มคิดว่าจะลองศึกษาเกี่ยวกีบ บีบี กัน อยู่เหมือนกันครับ

... ศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธ ... จงมีสติ จงมีสมาธิ จงมีความถูกต้องก่อนที่จะครอบครองศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธที่มีอำนาจทำลายล้างเช่นนี้ "จงอย่าคิดว่ามีปืนแล้วเราคือพระเจ้า" จงจำไว้ว่า... มีสติ มีสมาธิ มีความถูกต้อง สำคัญเสมอ! ... จงรักผู้อื่นก่อนแล้วผู้อื่นก็จะรักเรา จงรักษ์ปืน แล้ว ปืนก็จะรักษ์เรา ...
General Lee
Sr. Member

คะแนน 40

« ตอบ #27 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2009, 07:01:39 PM »

ฺฺฺBB ผมก็เล่นครับ (ลูกอะไร 5000 นัด 300 บาท) ยิ้มีเลศนัย

ลูกมันถูกจริงๆ + ค่าแก็สกระป๋อง แล้วไม่เท่าไหรครับซ้อมที่บ้านก็ได้

ลองดูหน้า หลังแนวยิงมีกระทู้ BBเหมือนกันครับ

Guns don't kill people, people kill people.
if you leave a gun sitting on a table, will it load itself and shoot someone? "No"
เก่ง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 27

« ตอบ #28 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2009, 07:11:57 PM »

เวปนี้ให้ข้อมูลที่เป็นข้อเท็จจริงซะส่วนมากครับ อ่านเยอะๆจะได้ความรู้ครับ เยี่ยม........................ผมอ่านมาหลายปีแล้ว ยังรู้ไม่ถึงไหนเลย อ๋อย มันเยอะมาก เรื่องปืนน่ะ หัวเราะร่าน้ำตาริน

"ปืน"คือเพื่อนแท้ ไม่เคยทิ้งเรา ถ้าเราไม่ทิ้งมัน
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #29 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2009, 07:13:57 PM »

ยินดีต้อนรับครับ  Cheesy

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์