เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 12:30:07 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: **ขอความกรุณาเสียเวลาแปปครับ**  (อ่าน 4998 ครั้ง)
CT_Pro4
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2009, 07:34:47 PM »

...ยินดีที่ได้รู้จักครับ สังคมเว็ปอวป. เป็นสังคมที่อบอุ่นครับ เป็นที่ที่ทำให้ผมได้มีโอกาสได้หาความรู้ แลกเปลี่ยนทัศนคติในเรื่องที่หลากหลาย ไม่ได้จำกัดเฉพาะเรื่องของอวป. เพียงอย่างเดียวครับ...  Grin Grin Grin

...ผมก็มี Airsoft Gun อยู่ 2 กระบอกครับ เป็น HK USP System7 กับ Glock 19 (Modified by พี่ยุธ) ครับ ผมเอาไว้ซ้อมจับเป้าที่บ้านสนุกๆ น่ะครับ...   Grin Grin Grin

Every problem contains the seeds of its own solution.- Stanley Arnold
CUPID-รักในหลวงทั้งบ้าน
Full Member

คะแนน 24

« ตอบ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2009, 07:38:51 PM »

ดีใจด้วยครับมีพี่ๆเข้ามาต้อนรับเยอะเลย วันนี้มีอะไรให้ช่วยบอกมาได้เลย หรือ PM มาก็ได้ยินดีครับผม

ศรรักของCUPIDแรงฤทธิ์เสมอ แม้เผลอยิงผิด ขอโทษยาถอนพิษ(รัก)ไม่มี
fink
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 351

« ตอบ #32 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2009, 01:12:04 AM »

ยินดีต้อนรับครับ Cheesy

@nocha
อยู่อย่างผู้แพ้ ดีกว่าเก็บชัยชนะจากคนไม่มีทางสู้
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #33 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2009, 08:09:57 AM »

ที่นี่... ยินดีต้อนรับทุกคนที่เป็นสมาชิกใหม่ ครับ.....เวปนี้ไม่ได้สอนให้ยิงปืนแม่น...เวปนี้ไม่ได้อวดแต่งปืนแข่งกันเหมือน บีบี กัน
 แต่เวปนีสอนให้ เรารู้ว่าทักษะ การใช้ปืนอย่างถูกวิธีและปลอดภัย..เป็นอย่างไร รวมถึง..มิตรภาพที่แบ่งปันกันผ่านทาง ตัวอักษร.... ขอให้มีความสุข กับบ้าน หลังใหม่ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 08, 2009, 08:16:30 AM โดย @nocha » บันทึกการเข้า
REDDOT
Jr. Member
**

คะแนน 10

« ตอบ #34 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2009, 09:50:31 AM »

ยินดีที่ได้รู้จักครับ
sopom
Jr. Member
**

คะแนน 2

มือไหม่ ขอความกรุณาด้วยครับ

« ตอบ #35 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2009, 10:40:50 AM »

*** ถึงพี่ๆทุกคนครับ***

ผมดีใจมากครับที่พี่ๆ
ให้การต้อนรับผมอย่างดี
ผมอยู่วงการBBครับ
มีอะไรสอบถามได้ครับตามความรู้ที่มี
จะตอบให้หมดครับ
ขอบคุณพี่ๆที่ให้การต้อนรับอย่างดีครับ
ไครไม่ใช้BBแล้วยกให้ผมก็ได้นะครับอิอิ
(ล้อเล่นคร้าบ) หัวเราะร่าน้ำตาริน
 กิ๊วก๊าว
ผมเริ่มจากชอบวงการปืนจริงเป็นเริ่มรักแล้วสิครับ

ขอบคุณพี่ๆทุกคนครับ

>ไม่เสียสละ< >ชัยชนะ< >ก็ไม่เกิด<
>>>>ผมยังเด็กนักครับ<<<<
>>>ได้โปรดชี้แนะผมด้วยครับ<<<
ทำทุกอย่าอย่าคตโกงจะเจริญเอง
sopom
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #36 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2009, 10:42:02 AM »

ขอบคุณเพิ่มเติมครับ
ขอบคุณ
พี่ปาล์มๆ

>ไม่เสียสละ< >ชัยชนะ< >ก็ไม่เกิด<
sopom
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #37 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2009, 10:42:39 AM »

เพิ่มครับๆ
ขอบคุณ
พี่PU45™

sopom
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #38 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2009, 10:45:35 AM »

ขอบคุณเพิ่มครับกดผิดอ่าครับ
พี่Wachira1973
พี่Kevin.
พี่... จักรพรรดิ ...
พี่General Lee
พี่เก่ง
พี่แมวบ้า
แล้วจะลงเพิ่มให้ครับ
ขอบคุณที่ให้การต้อนรับผมอย่างดี
ผมได้การต้อนรับอย่างนี้อบอุ่นดีจังเลยครับ
ขอบคุณครับพี่ๆ Y^Y

sopom
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #39 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2009, 10:49:59 AM »

ขอบคุณเพิ่มครับ
พี่CT_Pro4
พี่fink
พี่@nocha
พี่REDDOT
ขอบคุณครับ

ผมขอแนะนำตัวอีกทีนะครับ
ผมชื่อป้อมครับ อยู่วงการBBมาก่อนนานแล้วอะครับ
ผมสนใจกีฬาปืนอย่างนี้มานานแล้วแต่ไม่เคยมาจริงจังสักที
แล้วผมได้เข้ามาจิงจรังกับกีฬานี้พี่ๆทุกคนให้การต้อนรับอย่างดีมากครับ
ทั้งแนะนำทั้งให้ความรู้ วงการนี้เป็นวงการที่อบอุ่นครับ
ขอบคุณ พี่ๆทุกความเห็นที่ให้การต้อนรับผมอย่างดีครับ
ขอบคุณจริงๆครับ

sopom
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #40 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2009, 10:50:58 AM »

ดีใจด้วยครับมีพี่ๆเข้ามาต้อนรับเยอะเลย วันนี้มีอะไรให้ช่วยบอกมาได้เลย หรือ PM มาก็ได้ยินดีครับผม

พี่ก็ต้อนรับผมอีกรอบสิครับ
พี่คิวปิด อิอิ ขอบคุณครับ^^"

...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #41 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2009, 11:01:43 AM »

สวัสดีครับ พี่ๆ ผมขอความกรุณาหน่อยครับ พอดีผมอยากเข้าวงการปืนแบบจิงจังบ้างอะครับ คือเมื่อก่อนผมอยุวงการBB GUN (ตอนนี้ก้อยังอยุ) พอดีผมสนใจเรื่องปืนมาตั้งแต่เล็กๆแล้วผมได้แต่อ่านบอด ที่เวปนี้อะครับ ผมจะมาฝากตัวเข้าเวปนี้ด้วยคนครับ ขอความกรุณาด้วยครับ มือไหม่เรื่องปืน จิงๆ แต่ถ้า BB GUN สอบถามได้ครับ ยิงดีเสมอครับ ป้อมครับ ฝากตัวด้วยครับ

*วงการนี้ผมว่าดี ทุกคนจะใจเย็นไม่วู่วามไม่ด่ากัน (ยิงเลย ล้อเล่งครับ)  ผมชอบเพราะทำไห้เราใจเย็นครับ*

ยินดีต้อนรับครับ  เวปนี้เป็นเวปของคนชอบปืนที่ค่อนข้างซีเรียสครับแต่เป็นเวปมีเนื้อหาเยอะนะครับ เห็นท่านสมาชิกเก่าท่านไหนที่คะแนนเยอะๆก็คลิกที่ชื่อ(user)แล้วเข้าไปดูที่กระทู้ล่าสุด-ย้อนหลัง บางคนเก่งออโต้บางคนเก่งลูกโม่ บางคนเก่งกฎหมายบางท่านเก่งอาวุธยุทโธปกรณ์(ลูกระเบิด-เครื่องบินรบ) บางท่านเก่งการเมือง บางท่านเก่งเรื่องหาของป่ากิน  บางคนเก่งขายทอง-อัญมณี ฯลฯ  ขอให้สนุกครับ

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
ดิ โอลดิ์ สยาม
ขวานทื่อ ต้องฟันให้หนัก
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #42 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2009, 12:03:12 PM »

Huh Huh เด็กๆ เล่น BB ก่อนปืนจริง  แต่แก่ๆกลับเล่นปืนจริงก่อน BB Huh Huh เพราะกระสุนแพง และหาที่ยิงยาก
ตอนนี้ผมเล่น 2 อย่าง แบบเสือใบเลย เสียวหยิบผิดตอนสับแห้งเหมือนกัน.. ไหว้ยินดีต้อนรับครับ ไหว้
แถมฝากตัวด้วย เผื่อบางทีต้องขอความรู้เรื่องต่างๆ ที่วัยของน้องเก่งกว่า..คนแก่มักได้หน้าลืมหลัง  พอได้หลังก็ลืมลูกลืมเมียเลย.. ขำก๊าก.
ยังไงๆจะเล่นปืนให้ได้ดังใจ  อย่าลืมสร้างสมดุลย์ด้านรายได้ด้วยนะครับ...เพราะความสุข สนุก ชอบนี่แหละที่ทำให้เราลืมตัว เศร้า
ผมเองเสียจังหวะ และโอกาสในการดำเนินชีวิตมาหลายครั้ง  ก็เพราะหมดสตางค์ไปกับปืน  แก้ตัวให้ใครๆฟังว่า ดีที่มันยังได้ของ Huh
เมียจึงยังทนเลี้ยงเราอยู่จนทุกวันนี้ครับ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

อย่าอยู่อย่างอยาก...ถ้าสนองตัณหาไม่ได้ ก็ให้รีบปล่อยวาง
sopom
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #43 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2009, 12:20:28 PM »

Huh Huh เด็กๆ เล่น BB ก่อนปืนจริง  แต่แก่ๆกลับเล่นปืนจริงก่อน BB Huh Huh เพราะกระสุนแพง และหาที่ยิงยาก
ตอนนี้ผมเล่น 2 อย่าง แบบเสือใบเลย เสียวหยิบผิดตอนสับแห้งเหมือนกัน.. ไหว้ยินดีต้อนรับครับ ไหว้
แถมฝากตัวด้วย เผื่อบางทีต้องขอความรู้เรื่องต่างๆ ที่วัยของน้องเก่งกว่า..คนแก่มักได้หน้าลืมหลัง  พอได้หลังก็ลืมลูกลืมเมียเลย.. ขำก๊าก.
ยังไงๆจะเล่นปืนให้ได้ดังใจ  อย่าลืมสร้างสมดุลย์ด้านรายได้ด้วยนะครับ...เพราะความสุข สนุก ชอบนี่แหละที่ทำให้เราลืมตัว เศร้า
ผมเองเสียจังหวะ และโอกาสในการดำเนินชีวิตมาหลายครั้ง  ก็เพราะหมดสตางค์ไปกับปืน  แก้ตัวให้ใครๆฟังว่า ดีที่มันยังได้ของ Huh
เมียจึงยังทนเลี้ยงเราอยู่จนทุกวันนี้ครับ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ถ้าหยิบผิดไปมีหวังงง><"
อิอิ ขอบคุณครับพี่

sopom
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #44 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2009, 12:25:23 PM »

ขอบคุณ
พี่...อภิสิทธิ์ ...
พี่ ดิ โอลดิ์ สยาม
ขอบคุณครับพี่

มีเรื่องBBสอบถามได้นะครับจะตอบจนหมดเปลือกเลยครับ
ผมชอบที่พี่ๆ ทุกคน ไม่โกหกอะครับ
ทุกคนมีหน้าที่การงานมีลูก มีภรรยา ทุกคนเป็นผู้ไหญ่
แน่นอนครับ แต่ผมยังผึ้ง อายุไม่เท่าไหร่เองครับ
ต้องขอรบกวนพี่ๆ อีกยาวเลยครับ

รบกวนด้วยครับ กิ๊วก๊าว
ขอบคุณครับพี่ๆที่ต้อนรับอย่างดีขนาดนี้ ไหว้

หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์