เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 10:34:18 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามท่านที่อยู่ที่อุดร...........  (อ่าน 5081 ครั้ง)
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 26, 2005, 05:11:12 PM »

หวังไว้ก็ขอให้สมหวังนะคร้าบบบบ สมหวังนะคร้าบบบ Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
@MILO@๏รักในหลวง๏
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 26, 2005, 11:23:14 PM »

ผมอยู่อำเภอเล็กๆของจว.สกลอยู่ติดพื้นที่จว.อุดรอยู่ใกล้อุดรมากกว่าจะไปซื้อของที่อุดรทุก6วันค้าขายเล็กๆน้อยๆเคยยิงปืนมาบ้างอยากยิงปืน..ยังไม่มีปืนเป็นของตัวเองทีสนามใหนมีปืนให้เช่ายิง..สมัครสมาชิกต้องใช้หลักฐานอะไรบ้างค่าสมัครเท่าไหร่..อนาคตหวังใว้45ม.ม.นะครับ

45 มม. เนี่ยโดนเข้าไปล่ะเศร้าเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน แล้ว Recoil จะขนาดไหนเนี่ยะ ยิงทีตีลังกาไป 3 รอบ หัวเราะร่าน้ำตาริน
           Cheesy Cheesy แหม...พี่ท่านแซวไปได้  Grin Grin เดี๋ยวสมาชิกใหม่ของเราใจแป้วหมด (.45 หรือ 11 มม. นะครับคุณ ochootinan  หลงรัก หลงรัก)
NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 27, 2005, 10:36:12 AM »

ผมอยู่อำเภอเล็กๆของจว.สกลอยู่ติดพื้นที่จว.อุดรอยู่ใกล้อุดรมากกว่าจะไปซื้อของที่อุดรทุก6วันค้าขายเล็กๆน้อยๆเคยยิงปืนมาบ้างอยากยิงปืน..ยังไม่มีปืนเป็นของตัวเองทีสนามใหนมีปืนให้เช่ายิง..สมัครสมาชิกต้องใช้หลักฐานอะไรบ้างค่าสมัครเท่าไหร่..อนาคตหวังใว้45ม.ม.นะครับ
หลักฐานในการสมัครเป็นสมาชิกชมรมยิงปืน ค่าย เสนีย์รณยุทธ มีดังนี้ครับ สำเนาทะเบียนบ้าน สำเนาบัตรประชาชน รูปถ่าย 1นิ้ว จำนวน 2 ใบ เงินค่าสมัครเป็นสมาชิกปีละ 300บาทครับ สำหรับวันที่สมาชิกรวมตัวกันมากที่สุดคือ วันเสาร์ครับ ยินดีต้อนรับและยินดีที่ได้รู้จักครับ.
NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 27, 2005, 10:44:43 AM »

เมื่อวันเสาร์ อาทิตย์ที่ผ่านมา มีทีมจากอุดรมาแข่งที่สุราษฏ์ด้วย ไม่ทราบมีเพื่อน ๆ พี่ ๆ มาด้วยรึเปล่าครับ
สมาชิกที่ไปแข่งที่สุราษฎร์ของทีมเสนีย์รณยุทธ คุณ ทวีศักดิ์ สิงห์สมบุญ ( อาจารย์ใหญ่ ) คุณ กิตติกร ฑีฆธนานนท์ ( ประธานชมรม ) คุณ ตูมตาม (รองประธาน) คุณประสิทธิ์ ศิริธนนันท์ คุณ หมอนดำ และ คุณคมกริช โอฐสัตย์ และ นายแห้ว
korpat
คนน่ารัก มักใจร้าย
Hero Member

คะแนน 119

« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 27, 2005, 10:59:54 AM »

มาหลายท่านเลยนะครับ คราวหน้าต้องไปทำความรู้จัก แข่งลูกซองรู้สึกว่าทีมอุดรมีท่านเดียวไม่ทราบคือใครครับ

ผ่านมากี่ฝนยังทนไม่ได้  ไม่รู้ทำไมใจต้องหวั่นไหว
แค่เพียงความเหงาที่เข้ามากับฝน  แต่ว่ามันซึมไปถึงหัวใจ
NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 27, 2005, 11:07:37 AM »

มาหลายท่านเลยนะครับ คราวหน้าต้องไปทำความรู้จัก แข่งลูกซองรู้สึกว่าทีมอุดรมีท่านเดียวไม่ทราบคือใครครับ

ท่านที่แข่งลูกซอง Speed คือประธานชมรม คุณ กิตติกร ฑีฆธนานนท์ ( แชมป์ถ้วยพระราชทาน ประเภทปั๊มแอ็คชั่น ) ครับ
korpat
คนน่ารัก มักใจร้าย
Hero Member

คะแนน 119

« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 27, 2005, 11:11:06 AM »

แล้วท่านไหนคือนายแห้วครับ น่าจะเห็นผมนะครับ ผมนั่งดูคุณกิตติกร  อยู่นานเหมือนกัน ดูตั้งแต่วันแรกเลยครับ

ผ่านมากี่ฝนยังทนไม่ได้  ไม่รู้ทำไมใจต้องหวั่นไหว
แค่เพียงความเหงาที่เข้ามากับฝน  แต่ว่ามันซึมไปถึงหัวใจ
NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 27, 2005, 11:19:01 AM »

แล้วท่านไหนคือนายแห้วครับ น่าจะเห็นผมนะครับ ผมนั่งดูคุณกิตติกร อยู่นานเหมือนกัน ดูตั้งแต่วันแรกเลยครับ
ใครเป็นใครในทีมเสนีย์ดูได้ที่เวปนี้เลยครับ http://www.212cafe.com/freewebboard/list3.php?user=udongunsclub
pitsanukorn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: กันยายน 27, 2005, 12:58:02 PM »

นามสกุล ฑีฆธนานนท์ คุ้นมากๆ เลยครับ ใช่เจ้าของธุรกิจใหญ่ หรือนักการเมืองท้องถิ่น ใน จว.อุดรฯ หรือเปล่าครับพี่ ถ้าไม่ใช่ต้องขอโทษด้วยครับ Cheesy
คือผมก็คนอุดรฯ เหมือนกันครับ แต่ได้งานทำที่ กทม. ครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับผม
เดือนหน้าจะกลับไปเยี่ยมบ้านเกิดครับ ถ้ามีโอกาสจะแวะไปทักทายที่ค่ายครับผม Wink
NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: กันยายน 27, 2005, 01:36:43 PM »

นามสกุล ฑีฆธนานนท์ คุ้นมากๆ เลยครับ ใช่เจ้าของธุรกิจใหญ่ หรือนักการเมืองท้องถิ่น ใน จว.อุดรฯ หรือเปล่าครับพี่ ถ้าไม่ใช่ต้องขอโทษด้วยครับ Cheesy
คือผมก็คนอุดรฯ เหมือนกันครับ แต่ได้งานทำที่ กทม. ครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับผม
เดือนหน้าจะกลับไปเยี่ยมบ้านเกิดครับ ถ้ามีโอกาสจะแวะไปทักทายที่ค่ายครับผม Wink

ข้อมูลที่ทราบนั้นถูกต้องทั้งหมดครับ ดีใจที่รู้จักคนบ้านเดียวกันครับ และยินดีต้อนรับกลับสู่เหย้า ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ
@MILO@๏รักในหลวง๏
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #25 เมื่อ: กันยายน 27, 2005, 01:48:05 PM »

Smiley ขออนุญาติท่านพี่แห้วเอารูปมาให้ชม 1 รูปครับ เพื่อเป็นกำลังใจให้สมาชิกใหม่อยากเอาแบบอย่างบ้างครับ  หลงรัก หลงรัก

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: กันยายน 27, 2005, 02:15:38 PM »

ขอบคุณครับที่ให้เกียรตินำรูปมาเผยแพร่ เราเป็นชมรมเล็กๆที่รักและชอบในสิ่งเดียวกันอยู่กันแบบเรียบง่ายดุจญาติพี่น้อง คอยแนะนำและคอยตักเตือนกันอยู่เสมอ ทีมเสนีย์รณยุทธ ขอฝากเนื้อฝากตัวและขอคำแนะนำจากทุกๆท่านด้วยครับ.
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #27 เมื่อ: กันยายน 27, 2005, 04:36:24 PM »

อยากเก่งแบบพี่ ๆ จังเลยครับ .......ขอสมัครเข้าทีมได้มั๊ยครับผม Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: กันยายน 27, 2005, 05:13:37 PM »

Cheesy จะเข้ามาวันไหนบอกด้วยนะครับ เผื่อได้เจอกัน Grin Grin
ไม่ทราบว่าท่าน @ MILO @ คือสมาชิกท่านไหนในค่ายเสนีย์ ฯ ครับ ?
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #29 เมื่อ: กันยายน 27, 2005, 10:16:01 PM »

ผมว่าท่าน MILO สักครู่คงโทรบอกท่านแน่เลย... Grin
ส่วนนี่ "นายแห้ว"ครับ  เท่ห์ไม่หยอก   Cheesy

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์