เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 01:12:30 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เคยได้รับ PM แบบนี้มัยครับ  (อ่าน 4898 ครั้ง)
Choro - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 214

« ตอบ #45 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2009, 01:30:34 PM »

กล้าทำแบบนี้  พูดกันตรงๆดีกว่าครับ คิดได้ไงส่ง PM 

สุดท้ายชีวิตไม่ขอรวย ขอแค่ไม่ป่วยก็พอแล้ว
♀♣♥♠Jack Label♠♥♣♀ We Love King
♥ข้าจะจงรักภักดีต่อชาติ♥
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 32

« ตอบ #46 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2009, 01:41:58 PM »

ของผมไม่มีคำบรรยายครับ

RO ท่านจัดการไปแล้ว  ไหว้ ไหว้

ทนดูไม่ได้เลยแบบนี้....จะเอาคำไหนด่ามันดี.....

อย่า อยู่ อย่างเป็ด
เพราะเป็ด
บินได้...ไม่เท่านก
ว่ายน้ำได้...ไม่เท่าปลา
ขันได้...ไม่เหมือนไก่
เดินได้...ไม่เหมือนคน
dig5712
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 119

« ตอบ #47 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2009, 02:34:52 PM »

ถ้าได้รับจากผม รับรอง ซู่ซ่าๆๆครับ

ซู่ซ่าแบบพี่ซับฯ... จ่ะอึ๋ย..  ตกใจ ตกใจหน้าซีด เยาะเย้ย ......  Grin
ชยันโต
Sr. Member

คะแนน 122

« ตอบ #48 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2009, 03:16:13 PM »

กล้าทำแบบนี้  พูดกันตรงๆดีกว่าครับ คิดได้ไงส่ง PM 

Grin Sad อูยส์  ถ้าพูดกันตรงๆแบบข้อความตาม pm สงสัยจะโลกแตกแน่ๆครับท่าน ChoRo  ขำก๊าก

จงใช้สติและปัญญา...เป็นอาวุธ..
renold
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #49 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2009, 03:53:42 PM »

เจอเหมือนกันครับ คุยหน้าเวปอยู่ดีดี โดนจี้ใจดำ เลย pm ไปท้าตีท้าต่อย ไม่อยากบอกว่าสมาชิกอาวุโสด้วยหละ
RSIA01 - รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 113

"If guns are outlawed only outlaws will have guns"

« ตอบ #50 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2009, 11:23:25 PM »

ตอนแรกไม่เข้ามาตอบกระทู้เพราะว่าไม่เคยได้รับครับ แต่วันนี้เคยแล้วครับ สดๆร้อนๆเลย  Grin

เข้าใจว่า เป็นคนที่เพิ่งถูกแบนไปที่ใช้ชื่อใกล้ๆกันนี้ แหละครับ คงแค้นมากที่โดนผมด่าก่อนโดนแบน ลงทุนไปหาประวัติการเรียนมาเชียว  Grin

ข้าฯ ประกาศจักต่อสู้ไม่รู้ถอย
ขอ   เฝ้าคอยพิทักษ์ถิ่นแผ่นดินผืน
พลี   ตนได้เพื่อให้ไทยยั่งยืน
ชีพ   ไม่ฟื้นต้องแตกดับไม่กลับใจ
เพื่อ  ประเทศไทยที่รักของข้าฯนี้
ชาติ  ต้องมีอนาคตที่สดใส
และ  จักขอปกป้องศูนย์รวมใจ
ราชบัลลังก์  จักรีไว้ให้ยืนยง
KENG 92FS
"คาวบอยแม่โจ้"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 66

« ตอบ #51 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2009, 11:43:46 PM »

เคยครับ แต่ไม่ใช่เวปนี้  เป็นเวปรถแข่ง   คนมีหลายประเภทจริงๆ

Pm. ท้าออกไปยิงกัน   ไอ้ผมก็บ้าไปตามนัดซะด้วย   ขนไปซะ 15 นัด X2   และ Back up .38  5 นัด  + สปีดโหลดเดอร์ 1 วง   กิ๊วก๊าว

นั่งรอตั้งนาน  ไม่เห็นมาจะมา..........ดีแต่ในเวป.... ขำก๊าก

เรื่องนานมาแล้วครับ   ช่วงนั้นยังไม่ค่อยมีสติยั้งคิด  มันปี๊ดขึ้นหน้า

ตอนนี้ท้ายังไง  ผมก็จะอยู่แต่ในบ้าน   อยากแต่งงาน  อยากมีลูกน่ารักๆ แล้วครับ.... Wink

NRA.#98 / SPD.#11 / 105UNIT#2
ชยันโต
Sr. Member

คะแนน 122

« ตอบ #52 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2009, 11:49:28 PM »

เอ ทำไมมันชักมาถี่ๆชอบกลอยู่นา

จงใช้สติและปัญญา...เป็นอาวุธ..
fink
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 351

« ตอบ #53 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2009, 11:53:48 AM »

ข้อมูลอย่างย่อ - we1728  รูปภาพ/ข้อความ
ชื่อ:  we1728
ตำแหน่ง:  Newbie
คะแนน  0 
ใช้งานล่าสุด:  วันนี้ เวลา 03:41:26 PM

--------------------------------------------------------------------------------

MSN:   
YIM:   
อีเมล์:  ซ่อน 
เว็บไซต์:   
สถานะปัจจุบัน:   ออฟไลน์ 
อาวุธประจำตัว:  glock 23

--------------------------------------------------------------------------------

เวลาท้องถิ่น: กรกฎาคม 13, 2009, 04:11:53 PM

ลายเซ็น:

ข้อมูลสมาชิกเพิ่มเติม:
ส่งข้อความส่วนตัวไปหาสมาชิกผู้นี้.

แสดงกระทู้ล่าสุด ของสมาชิกผู้นี้.
แสดงสถิติทั่วไปของสมาชิกนี้.

มันสมัครมาส่ง PM เลยนะครับเนี่ย

..............   Grin Grin     เยี่ยม

ชุมชนคนคอปืน เป็นสุภาพชน คนคอเดียวกัน.. ช่วยกันดูแล

และ.. ร่องรอยที่ทิ้งเอาไว้ เกินพอ..  แล้วครับ   เยี่ยม

ครับพี่โร้ด ที่เจ็บใจคือดั๊นเขียนว่าอาวุธประจำกายเป็น g23

เนี่ย....ทำน้องขนมของผมมัวหมองหมดเลยครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Choro - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 214

« ตอบ #54 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2009, 12:28:01 PM »

Grin Sad อูยส์  ถ้าพูดกันตรงๆแบบข้อความตาม pm สงสัยจะโลกแตกแน่ๆครับท่าน ChoRo  ขำก๊าก

ที่ผมจะบอกคือ คนเล่นปืน ไม่มีใครกลัวกันหรอกครับ   ( กลัวแต่เมีย )

พูดตรงๆได้ใจกว่าเยอะครับ ขอฮาด้วยคนครับ  ขำก๊าก ขำก๊าก

สุดท้ายชีวิตไม่ขอรวย ขอแค่ไม่ป่วยก็พอแล้ว
KENG 92FS
"คาวบอยแม่โจ้"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 66

« ตอบ #55 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2009, 12:52:28 PM »

ผมว่าข้อมูลแค่เนี๊ยะ    น้า 51 (แมงวันฯ)   หาแป๊ปเดียวก็เจอตัวแล้ว  จริงมั๊ยครับ  Grin Grin

NRA.#98 / SPD.#11 / 105UNIT#2
renold
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #56 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2009, 10:27:01 PM »

วลีของใครเอ่ย หน้าที่ของผู้บริหาร อย่างผม
- ประชุม
- รับแขก
- แดกเหล้า
- เข้ากรม
- ชมนาย

มีใครใช้ชื่อล๊อกอินมากกว่าหนึ่งชื่อบ้าง ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 17, 2009, 10:37:59 PM โดย renold » บันทึกการเข้า
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #57 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2009, 05:10:05 AM »

Grin ผมอยู่ในที่แจ้งตลอด ก็เลยคิดว่า พวกอยู่ที่มืด ถ้าแน่จริงคงไม่แอบอยู่ในที่มืดแอบเห่าแบบนี้หรอก เพราะฉนั้น ผมไม่ใส่ใจกับพวกนี้ครับ Grin

ตอนแรกไม่เข้ามาตอบกระทู้เพราะว่าไม่เคยได้รับครับ แต่วันนี้เคยแล้วครับ สดๆร้อนๆเลย  Grin
เข้าใจว่า เป็นคนที่เพิ่งถูกแบนไปที่ใช้ชื่อใกล้ๆกันนี้ แหละครับ คงแค้นมากที่โดนผมด่าก่อนโดนแบน ลงทุนไปหาประวัติการเรียนมาเชียว  Grin

Grin อ่านดูแล้ว นิสัยเหมือนสมาชิกเก่าคนหนึ่ง ที่พอมีเรื่องมีราวอะไรก็จะแสดงภูมิว่า "ข้ารู้ภูมิหลังของเอ็งนะ" Grin
 Grin แนะนำทั้งท่านเจ้าของกระทู้และท่าน RSIA-01 ว่า ไม่ต้องไปใส่ใจใครับ ลบทิ้งไปเถอะ Grin

ตึก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 150

บิดามารดาคือพระประจำตัวลูก

« ตอบ #58 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2009, 08:34:18 AM »

นัดออกมายิงกัน เหมือนเด็กๆเล่นเกมออนไลน์แล้วนัดออกมาตีกัน
สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #59 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2009, 10:03:47 AM »

ผมก็เคยได้รับpmทำนองนี้เหมือนกันครับ คนๆนั้นยังอยู่ในเว็บอยู่เลย........................................ คิก คิก
ถ้าได้รับจากผม รับรอง ซู่ซ่าๆๆครับ

จ้า........พ่อคู้ณณณณณณณณณณณณ

ทำซะเราเกือบเสียคน  คลิ๊กดูใน  Office  สาวๆ เห็น  วงแตกเลย
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์