เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 02:26:49 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 14
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญเข้าร่วมแข่งขันยิงปืนวันรพีลำพูน 1-2 ส.ค.52เพิ่ม .22 สปีดอีเวนท์  (อ่าน 28916 ครั้ง)
permsak
Sr. Member

คะแนน 43

« ตอบ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2009, 06:10:17 AM »

ไหว้ สวัสดีครับพี่ๆทุกท่าน   ทีสนาม...วันแข่งมีกระสุน.22และลูกซองขายไหมครับ ราคาเท่าไรครับ  Grin  Grin
  ไหว้ แผนทีไปสนามมีไหมครับเดินทางจากกรุงเทพครับ  ไหว้ ขอรายละเอียดด้วยครับมีน้องๆสนใจจะไปเที่ยวครับ  ไหว้
ขอตอบแทนนะครับลูกมีขายทุกขนาด ที่มีการแข่งขัน แต่เป็นของยี่ห้อไทยอาร์ม ส่วนราคาก็แจ้งไว้หน้าหนึ่งแล้วลองเปิดดู สำหรับแผนที่สนามนั้น
ทางผู้เกี่ยวข้องกำลังทำป้ายปักไว้ ชี้ตำแหน่งสนามซึ่งหาง่ายติดถนนใหญ่ซุปเปอร์ไฮเวย์ ชม-ลำปางขับรถยนต์ผ่านก็มองเห็น ขอให้มาจริงเถอาะ เบอร์ ผู้เกี่ยวข้องก็แจ้งไว้หน้าหนึ่งแล้วครับ ติดขัดอย่างไรโทรสอบถามได้ครับ
The_One
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 23

« ตอบ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2009, 10:44:43 AM »

มีรางวัลอย่างละ 3 รางวัล
อยากไปลองแข่งบ้าง
กลัวไม่ได้ซักถ้วยครับ  เศร้า
รายชื่อกรรมการแต่ละคนมีแต่คนเก่งๆอะครับ  โดนชก 
 หัวเราะร่าน้ำตาริน
ได้สอบถามผู้จัดแล้ว ผกก.แม่ทายืนยันกรรมการ ทุกคนไม่ลงแข่งครับคุณเอ๋ สะบายใจได้ กวาดถ้วยให้ได้หลายๆใบเหมือนสนาม 700 ปีนะครับ
ขอบคุณคณะกรรมการทั้งหลายนะครับที่ไม่ลงทำการแข่งขัน ไหว้มือใหม่ๆจะได้เกิดและมีกำลังใจขึ้นอีกดูรายชื่อกรรมการแล้วท่าลงแข่งขันคงมีคนถอยกันเยอะและอีกอย่างถ้วยรางวัลมีแค่3รางวัลน่าจะมีประเภทละ 5 นะครับ ขอยกย่องคณะกรรมการอีกครั้งนะครับ เยี่ยม ไหว้
เอ๋-ด้ามแดง(เชียงใหม่)
Sr. Member

คะแนน 25

ลูกศิษย์ครูหมู

« ตอบ #32 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2009, 05:00:06 PM »

ขอบคุณครับ  ไหว้
หนุกหนานๆ ครับพี่  หลงรัก
hamgun
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #33 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2009, 10:11:55 AM »

จะไปเที่ยวด้วยครับ จากลำปาง ไม่เคยลงแข่งเลยครับ ช่วยชี้แนะด้วย มีใบคุมปืนก็ขอด้วยครับ จะไปเอาที่กรรมการก็ได้ครับ
ฝากเนื้อฝากตัวครับ
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #34 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2009, 12:40:15 PM »

แผนที่ครับ

SPSC No.057       THPSA No.A-331
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #35 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2009, 12:44:04 PM »

อีกครับ  เยี่ยม

SPSC No.057       THPSA No.A-331
Game Master
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 25

« ตอบ #36 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2009, 08:00:47 AM »

ขอบคุณอ้ายสล่านักๆ คับ สำหรับแผนที่ ผมเยียะจะอี้บ่าเป๋น....แหะๆ
เอก@ดอยฯ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #37 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2009, 08:51:32 AM »

ขอบคุณอ้ายสล่านักๆ คับ สำหรับแผนที่ ผมเยียะจะอี้บ่าเป๋น....แหะๆ

บ่เป๋นหยังครับ  ติ๊ดหน้าผมก่อ่าถ้าบ่ติดหยังจะเข้าไปแอ่วหาตี้สนามนะครับ  ไหว้

เอ๋-ด้ามแดง(เชียงใหม่)
Sr. Member

คะแนน 25

ลูกศิษย์ครูหมู

« ตอบ #38 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2009, 10:17:40 AM »

บ่เป๋นหยังครับ  ติ๊ดหน้าผมก่อ่าถ้าบ่ติดหยังจะเข้าไปแอ่วหาตี้สนามนะครับ  ไหว้
ในฮูป อ้ายสะหล่า จั๊ดเหมาะ
ถ้วยอะหยังครับ
 ไหว้
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #39 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2009, 10:47:41 AM »

ไหว้ สวัสดีครับทุกท่าน เสาร์อาทิตย์หน้าแล้วนะครับ ยังไม่เห็นใบคุมปืนเลยครับ  ไหว้
   ไหว้ เส้นทางไปน้องๆบอกว่าพอรู้ทางแต่....ไม่มีใบคุมปืนครับ  ผมเป็นห่วงว่าจะเดินทางไม่สะดวกครับ   ไหว้

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
เอก@ดอยฯ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #40 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2009, 11:51:11 AM »

ในฮูป อ้ายสะหล่า จั๊ดเหมาะ
ถ้วยอะหยังครับ
 ไหว้

สวัสดีครับ  ไหว้ ถ้วยรางวัลชนะเลิศ ลูกซอง IPSC Pump action standard manual  ถ้วยพระราชทาน สามเด็จพระเทพฯ ครับ  ไหว้

เอก@ดอยฯ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #41 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2009, 11:52:47 AM »

ไหว้ สวัสดีครับทุกท่าน เสาร์อาทิตย์หน้าแล้วนะครับ ยังไม่เห็นใบคุมปืนเลยครับ  ไหว้
   ไหว้ เส้นทางไปน้องๆบอกว่าพอรู้ทางแต่....ไม่มีใบคุมปืนครับ  ผมเป็นห่วงว่าจะเดินทางไม่สะดวกครับ   ไหว้

สวัสดีครับพี่เอกซ์  ไหว้  อาจจะมีนะครับ ต้องรอดูอาทิตย์หน้า อีกที ผมเองบ้านใกล้ๆ ยังต้องรอใบคุมเหมือนกันครับ  ไหว้

วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #42 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2009, 06:01:34 PM »

สวัสดีครับพี่เอกซ์  ไหว้  อาจจะมีนะครับ ต้องรอดูอาทิตย์หน้า อีกที ผมเองบ้านใกล้ๆ ยังต้องรอใบคุมเหมือนกันครับ  ไหว้
  ไหว้  สวัสดีครับเอก ที่เอกรอคือ  ใบคุมปืนหรือใบคุมนักกีฬาออกนอกบ้านครับ  น้ำลายหก   ไหว้

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
เอก@ดอยฯ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #43 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2009, 08:39:41 PM »

ไหว้  สวัสดีครับเอก ที่เอกรอคือ  ใบคุมปืนหรือใบคุมนักกีฬาออกนอกบ้านครับ  น้ำลายหก   ไหว้

เป็นอย่างหลังมากกว่าครับพี่เอ็กซ์   Grin Grin Grin

Game Master
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 25

« ตอบ #44 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2009, 10:26:17 PM »

ใบคุมปืนลงนามแล้วครับ ผู้พิพากษาหัวหน้าศาลลงนามครับ กำลังหาวิธีเอาลงในเวปอยู่ครับ ทันแน่นอนครับ
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 14
  พิมพ์