เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 10:34:28 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 ... 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ที่นี่มีชาว D-Max บ้างไม๊ครับ  (อ่าน 21181 ครั้ง)
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2009, 12:00:08 PM »

คือผมเพิ่งได้ D-Max Hilander 2.5 Ddi มาขับและเพิ่งเป็นสมาชิกเว็บ D-Max club แต่ยังไม่รู้จักใครมากที่นั่นหาก สมาชิก อวป. ท่านใดเป็นสมาชิก D-Max club อยู่แล้วก็จะสนิทสะดวกคุยกันได้ไวขึ้นครับ

ผมใช้ชื่อ Southlander ที่นั่นครับยังไม่ค่อยโพสท์อะไรมากนักส่วนมากจะอ่านหาความรู้ไปก่อน

http://bbznet.pukpik.com/scripts2/board.php?user=clubsdmax&board=1&order=numtopic

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
ฅนต้นน้ำ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2009, 12:09:56 PM »

คือผมเพิ่งได้ D-Max Hilander 2.5 Ddi มาขับและเพิ่งเป็นสมาชิกเว็บ D-Max club แต่ยังไม่รู้จักใครมากที่นั่นหาก สมาชิก อวป. ท่านใดเป็นสมาชิก D-Max club อยู่แล้วก็จะสนิทสะดวกคุยกันได้ไวขึ้นครับ

ผมใช้ชื่อ Southlander ที่นั่นครับยังไม่ค่อยโพสท์อะไรมากนักส่วนมากจะอ่านหาความรู้ไปก่อน

http://bbznet.pukpik.com/scripts2/board.php?user=clubsdmax&board=1&order=numtopic

ดีใจด้วยครับน้าดุล  Grinว่างขับมากินน้ำหวาก น้ำลายหก ที่หนำปลายนาผม มั้งนะครับ.. Grin
som36
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 29

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2009, 02:48:40 PM »

ผมใช้รถมิตซู  แต่เป็นสมาชิกดีแมกคลับ ครับ เพราะที่บ้านมี ISUZU  NPR 1 คัน (เกี่ยวกันมั๊ย เนี่ย)  เป็นเวปที่ ได้ข้อมูล ความรู้ดีครับ โดยเฉพาะ น้าโจโจ้บัส และน้าอ๋อง very good guy  ผมหมายเลข 1182 ครับ   
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2009, 04:08:35 PM »

ดีใจด้วยครับน้าดุล  Grinว่างขับมากินน้ำหวาก น้ำลายหก ที่หนำปลายนาผม มั้งนะครับ.. Grin

ป๊าดโธ๋......ตาน้ำ รถเขาออกจะไฮโซ..ขี่ไปกินน้ำตาลเมาเสียลุ๊คหมด...เออ....ถ้าขี่ไปแอบกินเหล้าเถื่อนค่อยสมศักศรีหน่อย

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------

อิ   อิ   อิ ตั้งกระทู้รอพรรคพวกตั้งนานแระมีคุณ som36 โผล่มาคนเดียวเอง ยินดีที่รู้จักครับ

รอ.......ต่อไป

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

Congto-รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 82

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2009, 04:58:58 PM »

สวัสดี ครับ ผมก็เป็นครับ หลังๆ เลยประกันมาแล้ว เลยไม่ค่อยได้ เข้า ก็อบอุ่น ดี ครับ มีท่านอ๋อง มี คุณโจ้ มี ลุงโมท สามท่านนี้ เคยขอความรู้ ท่านบ่อยๆ อ้อ น้าบุญสมอีก ท่าน ครับ  Grin
krajong
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 453

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2009, 05:05:54 PM »

ผมก็ใช้ครับ เครื่อง สามพัน วิ่งก็โอเค สู้ โตต้าไม่ได้ก็จริง เอาไว้รับ ญ นิ่มกว่าครับ โตต้าออกตัวเร็วก็จริงแต่ไม่รู้จะรีบวิ่งไปทำไม

ความจริงไม่มีวันตาย แต่คนพูดความจริงตายไปหลายแล้ว
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2009, 05:07:29 PM »

เริ่มมากันแล้ว

อุด EGR กันหรือยังครับพี่น้อง

lek38
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 606

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2009, 05:18:09 PM »

Smileyใช้ 4WD ปี2003อยู่ครับ ใช้ดีผมใช้มา 2 คันแล้ว แต่ยังไม่ได้เป็นสมาชิก D-MAX CLUB ++++++
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2009, 05:35:38 PM »

สมัครเมื่อกี้ครับ  เอ  แล้วจะรู้ได้ยังไงครับว่าเป็นสมาชิกเลขที่เท่าไร  แล้วสติ๊กเกอร์เวปได้มายังไงครับ   Huh

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2009, 06:02:53 PM »

ผมก็ไม่ทราบเพิ่งสมัครได้ราวๆ 2 สัปดาห์กว่าๆ แล้วท่านโซเวียตใช้ชื่ออะไรที่นั่นครับ

แต่ผมโมฯ ไปหลายอย่างแล้ว

อุด
ไล่ทุย
ใส่กรองแอร์ในรถ

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2009, 06:17:35 PM »

ใช้ชื่อเดียวกันกับในเวปนี้เลยครับพี่   Cheesy

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2009, 06:22:25 PM »

ใช้ชื่อเดียวกันกับในเวปนี้เลยครับพี่   Cheesy

อะ อะ ยอด เราไม่ต้องไปแนะนำตัวกันเองอีก

แต่เว็บ เขาอ่านยากจัง และการอัพเดทกระทู้ไม่ค่อยดี กระทู้ตั้งแล้วจะถูกดันด้วยกระทู้ใหม่
ถึงแม้เราจะเข้าไปตอบก็ไม่ขึ้นมา...อยู่ตรงไหน อยู่ตรงนั้น
 ข้อดี-กระทู้ที่น่าสนใจก็ตกหายไปได้
 ข้อเสีย- การขุดกระทู้ก็ไม่ทำให้มันขึ้นมาได้

ไม่สามารถตามกระทู้ได้

Audy452 ♥ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1180

« ตอบ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2009, 06:40:04 PM »

ยินดีกับท่านที่ใช้กระบะไฮโซทุกท่านครับ

ผมก็ใช้ดีแม็กซ์เหมือนกันครับ....เป็นรถของที่ทำงาน

เป็นรถสำหรับคนใจเย็นนะครับ....เหยียบไม่ค่อยจะขึ้น

GLOCK 45
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 287

« ตอบ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2009, 07:01:57 PM »

สมัครไว้เหมือนกันครับ เอาไว้ศึกษาหาความรู้เกี่ยวกับเรื่องรถ ตอนนี้กำลังอ่านเกี่ยวหัวข้อเรื่องที่อุด EGR อยู่ ถึงตอนนี้ก็อ่านมาได้เกือบปีและ ยังหาข้อสรุปไม่ได้สักที คิก คิก คิก คิก
Audy452 ♥ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1180

« ตอบ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2009, 07:34:43 PM »

สมัครไว้เหมือนกันครับ เอาไว้ศึกษาหาความรู้เกี่ยวกับเรื่องรถ ตอนนี้กำลังอ่านเกี่ยวหัวข้อเรื่องที่อุด EGR อยู่ ถึงตอนนี้ก็อ่านมาได้เกือบปีและ ยังหาข้อสรุปไม่ได้สักที คิก คิก คิก คิก

ให้อ่านต่อถึงสิ้นปีหน้า....แล้วสรุปเลยนะครับ  คิก คิก

หน้า: [1] 2 3 4 ... 7
  พิมพ์