เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 04:26:12 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 7 8 9 [10] 11 12 13 ... 51
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: "ความรักคืออะไร" ( ในแบบฉบับของคุณ )  (อ่าน 80839 ครั้ง)
salinee19
ออยล์คนที่ต้องดูแลตัวเอง.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #135 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2009, 09:31:14 PM »

ไหว้      ไหว้      ไหว้      ไหว้      ไหว้      ไหว้

อ๋อย      อ๋อย      อ๋อย      อ๋อย      อ๋อย      อ๋อย

อิอิ....อย่าคิดมากไปไม่ดีนะค่ะ....เรื่องความรักมันไม่แน่นอน.....ที่แน่ๆ......เข้าห้องกบด่วน...มาเป็นดีเจแทนที...จะนอนแล้ว...... กิ๊วก๊าว
อร่อยไหมจ๊ะปลาหมึกผัดไข่เค็ม น้ำพริกกุ้งสด......................บุคคลนอกเครื่องแบบ

กิ๊วก๊าว    อิอิ...ยังไม่ได้ทานเลยค่ะ....อิอิ........พี่เหน่งน่ารักจริงๆ.....จำได้หมดเลย.....+1  ใช้เลยค่ะ........ ไหว้
คนเรานี่แปลกนะ   อะไรที่อยากลืมกลับจำ อะไรที่อยากจำกลับลืม

ไม่รู้เป็นไร อิอิ

แสดงว่าพี่เหน่ง.....มีอดีดที่อยากจะลืม.....อะดิค่ะ... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย  ไปดีกว่าเรื่องผู้ใหญ่...กำนันไม่เกี่ยว  อิอิ คิก คิก

...--*
Love_Gun
อย่าให้ใครอยู่ในความคิดเรา มากกว่าตัวเราเอง
Hero Member

คะแนน 186

อย่ามัวแต่ฝันอย่ามัวแต่คิด ฝันถึงคิดถึงแต่ประโยชน์ส่วนตัว

« ตอบ #136 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2009, 09:45:54 PM »

ไหว้      ไหว้      ไหว้      ไหว้      ไหว้      ไหว้

อ๋อย      อ๋อย      อ๋อย      อ๋อย      อ๋อย      อ๋อย

อิอิ....อย่าคิดมากไปไม่ดีนะค่ะ....เรื่องความรักมันไม่แน่นอน.....ที่แน่ๆ......เข้าห้องกบด่วน...มาเป็นดีเจแทนที...จะนอนแล้ว...... กิ๊วก๊าว
อร่อยไหมจ๊ะปลาหมึกผัดไข่เค็ม น้ำพริกกุ้งสด......................บุคคลนอกเครื่องแบบ

กิ๊วก๊าว    อิอิ...ยังไม่ได้ทานเลยค่ะ....อิอิ........พี่เหน่งน่ารักจริงๆ.....จำได้หมดเลย.....+1  ใช้เลยค่ะ........ ไหว้
คนเรานี่แปลกนะ   อะไรที่อยากลืมกลับจำ อะไรที่อยากจำกลับลืม

แสดงว่าพี่เหน่ง.....มีอดีดที่อยากจะลืม.....อะดิค่ะ... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย  ไปดีกว่าเรื่องผู้ใหญ่...กำนันไม่เกี่ยว  อิอิ คิก คิก

งั้นลูกนายก อบต.ขอเกี่ยวนะ คริคริ คิก คิก

ปล.เหมือนเค้าอยากลืมใครในนี้นะคำพูดนี้อ่ะ ไปดีก่าเดี๋ยวโดนลูกหลง
SOAP47 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #137 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2009, 10:37:38 PM »

ไม่ตอบได้ไหมจ๊ะ

THIS IS MY STEYR.
THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #138 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2009, 11:22:58 PM »

คนเรานี่แปลกนะ   อะไรที่อยากลืมกลับจำ อะไรที่อยากจำกลับลืม

คิก คิก คิก คิก

manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #139 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2009, 11:43:03 PM »

ความคิดของผู้หญิงนะค่ะ...(  ผู้ชายหนูไม่รู้  )  จริงๆ

ความรัก...ไม่จำเป็นต้องเอื้อนเอ่ย

เพราะไม่มีถ้อยคำได้ที่จะอธิบายได้

ความรัก...ไม่จำเป็นต้องแสดงออก

หากเพียงแต่มองตากับ...ก็เข้าใจแล้ว

ความรัก...ไม่จำเป็นต้องอยู่ด้วยกันตลอดเวลา

เคยได้ยินไหมค่ะว่า   ไกลตา...แต่ใกล้ใจ

ความรัก...เพียงสองใจรับรู้ว่ารักกด็พอแล้ว

แล้วคุณค่าของคำว่ารัก...ก็จะล้นใจค่ะ... กิ๊วก๊าว  

แล้วถ้าเคยบอกใครว่า.......รักเขาเท่าฟ้า........แต่ภายหลังรู้ว่าไม่จริง........แสดงว่าความรักคือการโกหกเหอ........สับสน
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #140 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2009, 11:51:59 PM »

เวลารักใครแล้ว ผมเลิกรักไม่เป็นครับ แฟนเก่าๆที่เคยรักทุกวันนี้ก็ยังรักอยู่ทุกคน ต่างคนต่างมีคู่มีครอบครัวกันแล้วเจอกันก็ยังอารมณ์หวานเจี๊ยบใส่กันเกือบทุกคน

นั่งกินข้าวกินกาแฟคุยกันก็ต้องช่วยๆกันระวังอารมณ์/สถานการณ์ไม่ให้ลามจนเกินไป  Cheesy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 03, 2009, 11:53:58 PM โดย E_mail » บันทึกการเข้า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #141 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2009, 01:01:00 AM »

เวลารักใครแล้ว ผมเลิกรักไม่เป็นครับ แฟนเก่าๆที่เคยรักทุกวันนี้ก็ยังรักอยู่ทุกคน ต่างคนต่างมีคู่มีครอบครัวกันแล้วเจอกันก็ยังอารมณ์หวานเจี๊ยบใส่กันเกือบทุกคน

นั่งกินข้าวกินกาแฟคุยกันก็ต้องช่วยๆกันระวังอารมณ์/สถานการณ์ไม่ให้ลามจนเกินไป  Cheesy
รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง อิอิ
ปล.รูปลูกสาวพี่ ผมชอบรูปเดิมมากกว่า อิอิ โพสท่าได้น่ารักมากครับ

THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
engagement_รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 121

"เกิดมาในดินแดน_จักต้องแทนคุณแผ่นดิน"

« ตอบ #142 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2009, 02:09:05 AM »

นั่งอ่านกระทู้นี้ไปด้วย อมยิ้มไปด้วยครับ  Grin

"จำแต่สิ่งดีๆระหว่างเราครับ"  ไม่ว่าจะยังมีรักหรือหมดรักครับ แล้วรักจะอยู่กับเราตลอดไป  เยี่ยม

ลองฟังเพลงนี้ดูครับ

ที่ว่าง
[/quote]

.....ประชาธิปไตยจะประสบผลสำเร็จได้ จะต้องประกอบไปด้วยปัจจัยเหล่านี้อยู่ในหมู่ผู้มีสิทธิเลือกตั้ง 51%ขึ้นไป คือ 1.ความรู้หนังสือ 2.ความตื่นตัวทางสังคม เศรษฐกิจ การเมือง และที่สำคัญที่สุดคือ 3.ศีลธรรม มิฉะนั้นแล้วประชาธิปไตยจะเป็นเพียงเครื่องมือในการหลอกลวงประชาชนเท่านั้น จาก Prabhat Ranjan Sarka.....
salinee19
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #143 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2009, 01:34:55 PM »

อ้าว...ไม่ตอบแล้วจะรู้เหรอค่ะ...หรือว่าเป็นเหมือนที่ลูกสาวนายก  อบต. บอก.... กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

...--*
Love_Gun
อย่าให้ใครอยู่ในความคิดเรา มากกว่าตัวเราเอง
Hero Member

คะแนน 186

อย่ามัวแต่ฝันอย่ามัวแต่คิด ฝันถึงคิดถึงแต่ประโยชน์ส่วนตัว

« ตอบ #144 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2009, 01:45:37 PM »

อ้าว...ไม่ตอบแล้วจะรู้เหรอค่ะ...หรือว่าเป็นเหมือนที่ลูกสาวนายก  อบต. บอก.... กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

ยิ้มีเลศนัย      ยิ้มีเลศนัย      ยิ้มีเลศนัย      ยิ้มีเลศนัย     ยิ้มีเลศนัย

ธรรมชาติของจิตเรานี้...คิดระแวด...ระแวงไปทั่วสารทิศ...คิดเร็ว...ก็เร็วกว่าจรวจ...คิดไกล...ก็ไปไกลกว่าดาวเทียมอีก ไหว้
salinee19
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #145 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2009, 01:53:19 PM »

เยี่ยม  ดีจังเลย....เลิกเป็นแฟนกันแล้วไม่เห็นต้องเลิกคบกันเลยก็เป็นเพื่อนกันได้ นิ.......บางคนไม่อย่าเห็นหน้าไม่พูดไม่อยากรู้เรื่องของเค้าอีก..... กิ๊วก๊าว

บู่    แล้วยังมีอีกประเภทที่ว่ามาชอบเค้า   คิดเอง  เออเอง  แล้วไปบอกใครต่อใคร...ว่าเป็นแฟนกันแล้ว......อีกฝ่ายที่ถูกชอบไม่ได้รู้เรื่องไรเลยเห็นเป็นคนดี  เห็นพูดดีก็คุยด้วยมารู้ความจริงตอนหลัง.....เซ็ง......ปวดจิตไปเลยยยยยยยยยย     ยี๊

...--*
salinee19
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #146 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2009, 01:56:31 PM »

ยิ้มีเลศนัย      ยิ้มีเลศนัย      ยิ้มีเลศนัย      ยิ้มีเลศนัย     ยิ้มีเลศนัย

ธรรมชาติของจิตเรานี้...คิดระแวด...ระแวงไปทั่วสารทิศ...คิดเร็ว...ก็เร็วกว่าจรวจ...คิดไกล...ก็ไปไกลกว่าดาวเทียมอีก ไหว้

ฮิฮิ....ป้าโมเอาความคิดตัวเองมาบอกเลย.....คิดเร็ว  คิดไกล  ไปถึงไหนแล้วหว่า  .......   ถึง  นรา..ยัง       ยิ้มีเลศนัย

...--*
Love_Gun
Hero Member

คะแนน 186

« ตอบ #147 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2009, 02:07:24 PM »

งอน      งอน      งอน      งอน      งอน

ใครว่าคิด....ใจไปแร่ะ(ไม่รู้ว่าไปเองป่ะ)คนทางนู้นเค้ารู้ยังก้ม่ะรู้ บู่
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #148 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2009, 03:21:55 PM »

บอกแล้วไง บางเรื่องก็ พูดไม่ได้จ๊ะ

salinee19
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #149 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2009, 03:28:00 PM »

บอกแล้วไง บางเรื่องก็ พูดไม่ได้จ๊ะ

โอ๋....พี่เหน่งเก็บความลับได้ดีมากๆ...... กิ๊วก๊าว

...--*
หน้า: 1 ... 7 8 9 [10] 11 12 13 ... 51
  พิมพ์