เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 04:26:45 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 27 28 29 [30] 31 32 33 ... 51
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: "ความรักคืออะไร" ( ในแบบฉบับของคุณ )  (อ่าน 80854 ครั้ง)
SOAP47 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #435 เมื่อ: กันยายน 07, 2009, 09:39:47 PM »

ออยล์อกหักรึ ด้ามดามไหม  ยิ้มีเลศนัย

น้องไม่ได้อกหักค่ะ...เพราะยังไม่มีแฟนมีแค่คนที่คุยกันเข้าใจค่ะ... ยิ้มีเลศนัย
คนนั้นนะใคร..........จ๊ะ

นั้นๆ...ใครค่ะอย่ามาอำเลยพี่ 47 ไปดูกระจกเลยว่าหน้าตาเหมือนพี่ป่าว.. คิก คิก คิก คิก
xk
ออยล์อกหักรึ ด้ามดามไหม  ยิ้มีเลศนัย

น้องไม่ได้อกหักค่ะ...เพราะยังไม่มีแฟนมีแค่คนที่คุยกันเข้าใจค่ะ... ยิ้มีเลศนัย

นั้นๆ...ใครค่ะอย่ามาอำเลยพี่ 47 ไปดูกระจกเลยว่าหน้าตาเหมือนพี่ป่าว.. คิก คิก คิก คิก

ปากแหว่ง........เพดานโหว่            ...........ไม่มีดั้งตาเข .......ยังจา..ร๊าก ไหมจ๊ะ............คริคริ

THIS IS MY STEYR.
THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
Love_Gun
อย่าให้ใครอยู่ในความคิดเรา มากกว่าตัวเราเอง
Hero Member

คะแนน 186

อย่ามัวแต่ฝันอย่ามัวแต่คิด ฝันถึงคิดถึงแต่ประโยชน์ส่วนตัว

« ตอบ #436 เมื่อ: กันยายน 07, 2009, 09:42:04 PM »

ดียัยน้ำมันไม่ได้เข้ามาดูสะนาน อิอิ Grin

อกหักกับแอบรักเค้าอย่างไหนมันจะช้ำมากกว่ากัน หลงรัก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #437 เมื่อ: กันยายน 07, 2009, 09:44:52 PM »

ยัง ยังไม่หมด อีกสองสามวัน ก็จะจนอีกแย้ว คริคริ

THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
salinee19
ออยล์คนที่ต้องดูแลตัวเอง.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #438 เมื่อ: กันยายน 07, 2009, 09:45:21 PM »

xk

ปากแหว่ง........เพดานโหว่            ...........ไม่มีดั้งตาเข .......ยังจา..ร๊าก ไหมจ๊ะ............คริคริ

ดูๆพูดเข้า..คนหน้าตาดีๆแต่ตาบอดเห็นกรงจักรเป็นดอกบัวก็เคยรักมาแล้ว...อย่าดูคนที่ภายนอก งอน งอน

...--*
salinee19
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #439 เมื่อ: กันยายน 07, 2009, 09:47:21 PM »

ดียัยน้ำมันไม่ได้เข้ามาดูสะนาน อิอิ Grin

อกหักกับแอบรักเค้าอย่างไหนมันจะช้ำมากกว่ากัน หลงรัก

น้องว่าแอบรักนะ...เพราะได้แต่แอบปลื้มเค้าแต่เค้าไปกับใครไม่รู้...  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

...--*
Love_Gun
อย่าให้ใครอยู่ในความคิดเรา มากกว่าตัวเราเอง
Hero Member

คะแนน 186

อย่ามัวแต่ฝันอย่ามัวแต่คิด ฝันถึงคิดถึงแต่ประโยชน์ส่วนตัว

« ตอบ #440 เมื่อ: กันยายน 07, 2009, 10:01:51 PM »

น้องว่าแอบรักนะ...เพราะได้แต่แอบปลื้มเค้าแต่เค้าไปกับใครไม่รู้...  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

งอน..................... งอน......................... งอน

คิก คิก..................... แลบลิ้น........................ เศร้า

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #441 เมื่อ: กันยายน 07, 2009, 10:12:55 PM »

หา......เรื่องเสียตังค์ดีกว่า

Love_Gun
Hero Member

คะแนน 186

« ตอบ #442 เมื่อ: กันยายน 07, 2009, 10:46:49 PM »

18วิธีบอกรักกัน หลงรัก

1.ให้เกียรติและเคารพ ความเป็นส่วนตัวของอีกฝ่าย ^_^
2.เป็นกำลังใจและอยู่เคียงข้าง ให้อีกฝ่ายในยามท้อแท้ ^v^
3.บอกให้ทุกคนรู้ว่า "เราสองคนกำลังมีความรัก"
4.เอ่ยคำชม อย่างจริงใจ ... ไม่เสแสร้ง
5. พูดคุยอย่างเปิดอก กับอีกฝ่ายทั้งเรื่องสุข ทุกข์
6.ทำให้อีกฝ่ายหัวเราะเสียงดังๆ
7. พูดคุยกันผ่านอินเตอร์เน็ต เช่น เล่น icq หรือ msn
8.ไม่ทำตัว เฉยชา กับคนรัก
9.ให้เวลาอีกฝ่ายได้อยู่ตามลำพังบ้าง
10.บอกให้อีกฝ่ายรู้เสมอว่า ฉันรักเธอ มากมายเพียงใด
11.ส่งจูบให้กันและกัน
12.เดินตามสายฝนที่ตกปรอยๆ กันตามลำพัง
13.ซื่อสัตย์ ต่อกันและกัน
14.แนะนำ "หวานใจ" "เปรี้ยวใจ" ให้พ่อแม่รู้จักซะ
15.เมื่อรู้สึกโกรธอีกฝ่าย ให้รีบบอกออกไปอย่าเก็บกลั้นไว้
16.สัญญาว่าจะเขียนอีเมล์หากันทุกวัน (แม้บางวันจะเขียนแค่ 2 บรรทัดก็เถอะ)
17.เป็นเพื่อนที่ดีที่สุด ของกันและกันเสมอ
18.โทรศัพท์หากันและกัน ทุกคืนก่อนเข้านอน

หลงรัก หลงรัก หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 07, 2009, 10:50:00 PM โดย Love_Gun » บันทึกการเข้า
salinee19
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #443 เมื่อ: กันยายน 07, 2009, 11:09:43 PM »

ยัง ยังไม่หมด อีกสองสามวัน ก็จะจนอีกแย้ว คริคริ

ส่งค่าเทอมให้เด็กๆ  รึ  พี่ 47 คิก คิก คิก คิก

อ้าว...มีมากเหรอค่ะส่งมายืมใช้บ้างก็ดี... ยิ้มีเลศนัย

...--*
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #444 เมื่อ: กันยายน 08, 2009, 12:51:17 AM »

ส่งค่าเทอมให้เด็กๆ  รึ  พี่ 47 คิก คิก คิก คิก

อ้าว...มีมากเหรอค่ะส่งมายืมใช้บ้างก็ดี... ยิ้มีเลศนัย
จ้าส่งค่าลูกให้น้อง C  กับค่าตัวน้อง C จ้า

salinee19
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #445 เมื่อ: กันยายน 08, 2009, 01:22:20 AM »

จ้าส่งค่าลูกให้น้อง C  กับค่าตัวน้อง C จ้า

ดีๆค่ะ....น้อง C หมด  ก็หาน้องๆไว้อีกอีก  พี่ 47 คนมีตังค์ทำไรก็ได้....เจ้าออยล์ดิ มี 1 G ที่ต้องดูแลเช่นเดียวกับเจ้าของ เศร้า

...--*
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #446 เมื่อ: กันยายน 08, 2009, 01:25:06 AM »

ยัง  ยัง  ยังไม่นอน อดนอน จะอ้วนนะจ๊ะ

salinee19
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #447 เมื่อ: กันยายน 08, 2009, 01:49:08 AM »

ยัง  ยัง  ยังไม่นอน อดนอน จะอ้วนนะจ๊ะ

พักนี้แกล้งแต่ออยล์นะพี่เหน่ง.. แลบลิ้น....ได้ข่าวว่าจะหาแฟนใหม่ที่น่ารักๆ  อิอิ  ฝากหา 1 คนนะค่ะ...แล้วใส่กล่องส่งมาให้ออยล์ด้วย...ขอบคุณค่ะ. ไหว้

...--*
salinee19
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #448 เมื่อ: กันยายน 08, 2009, 01:49:48 AM »

จุดอ่อนที่สุดของผู้ชายในเรื่องความรักคือ " การพยายามใช้โทรจิตบอกเหตุผลของคุณ " แทนคำพูด "    แลบลิ้น

...--*
todsagun
Sr. Member

คะแนน 57

« ตอบ #449 เมื่อ: กันยายน 08, 2009, 01:53:58 AM »

แวะมาเที่ยวครับ...เพิ่งเข้ากระทู้นี้ในวันแรก....
ศึกษาข้อมูลพักนึงก่อน..ว่าไปในทิศทางไหน..
เดี๋ยวหลงประเด็น..น่ะครับ.. Grin Grin Wink

คุยเล่น เน้นฮา สาระไม่มี..ครับผม..
หน้า: 1 ... 27 28 29 [30] 31 32 33 ... 51
  พิมพ์