เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 02:33:53 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 28 29 30 [31] 32 33 34 ... 51
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: "ความรักคืออะไร" ( ในแบบฉบับของคุณ )  (อ่าน 80791 ครั้ง)
salinee19
ออยล์คนที่ต้องดูแลตัวเอง.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #450 เมื่อ: กันยายน 08, 2009, 01:55:16 AM »

้hitman , Mr.47,  fortyseven ,  AKM 47 ,  A.K.A 47, AS Known As 47,   ล่าสุด   STEYR47 ชื่อมากมายจริงๆ.... บู่สงสัยเอาไว้หลบหลีกคู่ต่อสู้.. คิก คิก

...--*
salinee19
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #451 เมื่อ: กันยายน 08, 2009, 01:56:55 AM »

แวะมาเที่ยวครับ...เพิ่งเข้ากระทู้นี้ในวันแรก....
ศึกษาข้อมูลพักนึงก่อน..ว่าไปในทิศทางไหน..
เดี๋ยวหลงประเด็น..น่ะครับ.. Grin Grin Wink

อย่างพี่ทศ .... ต้องศึกษาด้วยเหรอค่ะ... ยิ้มีเลศนัย

...--*
SOAP47 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #452 เมื่อ: กันยายน 08, 2009, 01:57:04 AM »

ยัง  ยัง  ยังไม่นอน อดนอน จะอ้วนนะจ๊ะ

พักนี้แกล้งแต่ออยล์นะพี่เหน่ง.. แลบลิ้น....ได้ข่าวว่าจะหาแฟนใหม่ที่น่ารักๆ  อิอิ  ฝากหา 1 คนนะค่ะ...แล้วใส่กล่องส่งมาให้ออยล์ด้วย...ขอบคุณค่ะ. ไหว้
ไปร้าน "ขายสามี" ซิจ๊ะ

THIS IS MY STEYR.
THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #453 เมื่อ: กันยายน 08, 2009, 01:59:18 AM »

คนหลายชื่อไม่ได้แปลว่าหลายใจ นี่จ๊ะ   สังเกตไหมจ๊ะว่า ชื่อจะห้อยท้ายหรือมีความหมาย =47 ยกเว้นชื่อแรกน่ะ..........คริคริ

THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
todsagun
Sr. Member

คะแนน 57

« ตอบ #454 เมื่อ: กันยายน 08, 2009, 01:59:33 AM »

่เอ่อ..คุณออยล์...ขอความช่วยเหลือไรหน่อยดิ...
ที่หน้าซื้อขาย..มีสมช.ท่านนึงขายปืนลม...
บอกราคาไว้..17,500..
แต่ผมไม่รู้เรื่องปืนลมเลย..
ต่อเขาให้ลดราคาเหลือสักเท่าไหร่ดีอ่ะ...?

คุยเล่น เน้นฮา สาระไม่มี..ครับผม..
salinee19
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #455 เมื่อ: กันยายน 08, 2009, 02:01:46 AM »

ยัง  ยัง  ยังไม่นอน อดนอน จะอ้วนนะจ๊ะ

พักนี้แกล้งแต่ออยล์นะพี่เหน่ง.. แลบลิ้น....ได้ข่าวว่าจะหาแฟนใหม่ที่น่ารักๆ  อิอิ  ฝากหา 1 คนนะค่ะ...แล้วใส่กล่องส่งมาให้ออยล์ด้วย...ขอบคุณค่ะ. ไหว้

ง๊ะ...ที่ไหนเค้ามีขายกันค่ะ...พี่เจอซื้อมาฝากน้องบ้างนะค่ะ งบ  200 บาทถ้วน   ยี๊

...--*
salinee19
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #456 เมื่อ: กันยายน 08, 2009, 02:02:47 AM »

คนหลายชื่อไม่ได้แปลว่าหลายใจ นี่จ๊ะ   สังเกตไหมจ๊ะว่า ชื่อจะห้อยท้ายหรือมีความหมาย =47 ยกเว้นชื่อแรกน่ะ..........คริคริ

จร้า....พ่อคนน่ารัก  อิอิ  47   47   47   47   กิ๊วก๊าว

...--*
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #457 เมื่อ: กันยายน 08, 2009, 02:04:22 AM »

อยู่นี่จ๊ะ

อ้างถึง
ร้านขายสามี

ณ ร้านขายสามี (อยากให้มีบนโลกนี้จริงๆ)

มีร้านขายสามีแห่งหนึ่งเพิ่งเปิดตัวที่...

นิวยอร์กซิตี้แอนเดอร์เจ็คสันเพลโตลรี่ชอป

ที่ซึ่งผู้หญิงสามารถเข้าไปเลือกซื้อสามีได้

ที่ทางเข้ามีคำอธิบายว่าห้างนี้ทำงานยังไง

แต่!!คุณจะมาที่ร้านแห่งนี้ได้เพียงครั้งเดียวเท่านั้น

ร้านนี้มี 6 ชั้นและคุณค่าของสินค่าจะเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ

ตามชั้นที่คุณขึ้นไปคุณสามารถจะเลือกซื้อสินค้าใดก็ได้ในแต่ละชั้น

หรือจะเลือกขึ้นไปยังชั้นถัดไป แต่คุณไม่สามารถลงมาได้อีก

นอกจากจะออกจากร้านไปเลย!

ผู้หญิงคนหนึ่งจึงไปที่ร้านนี้เพื่อหาสามี

ที่ชั้นแรก มีป้ายเขียนว่า ชั้น1 : ชายเหล่านี้มีงานทำ

ที่ชั้นสอง มีป้ายเขียนว่า ชั้น 2 : ชายเหล่านี้มีงานทำและรักเด็ก

ที่ชั้นสาม มีป้ายเขียนว่า ชั้น 3 : ชายเหล่านี้มีงานทำ รักเด็ก และหน้าตาดีสุดๆ

หญิงคนนั้นคิด "ว้าว" แต่ก็ยังขึ้นไปยังชั้นต่อไป

ที่ชั้นสี่ มีป้ายเขียนว่า ชั้น 4 : ชายเหล่านี้มีงานทำ รักเด็ก หน้าตาดีสุดๆ และช่วยทำงานบ้าน

"โอ้ พระเจ้าช่วย" หญิงคนนั้นอุทาน "ฉันทนต่อไปไม่ไหวแล้ว" แต่เธอก็ยังไปยังชั้นห้า

ที่ชั้นห้า มีป้ายเขียนว่า ชั้น 5 : ชายเหล่านี้มีงานทำ รักเด็ก หน้าตาดีสุดๆ ช่วยทำงานบ้าน และโรแมนติกมาก

แต่เธอก็ยังขึ้นไปชั้นหกที่ชั้นนี้ไม่มีผู้ชายเลย

...ชั้นนี้ถูกสร้างแยกออกมาเพื่อพิสูจน์ว่าผู้หญิงไม่มีวันพอใจอะไรง่ายๆขอบคุณที่มาใช้บริการ (ติ๊งต่อง........)

เพื่อไม่ให้เกิดความครหาว่าลำเอียงเจ้าของร้านจึงเปิดร้านใหม่อีกร้านนึง

เป็นร้านขายภรรยา ซึ่งอยู่ฝั่งตรงข้าม

ชั้นแรก มีภรรยาทีชอบมีเซ็กส์

ชั้นสอง มีภรรยาที่ชอบมีเซ็กส์ และมีเงิน

ที่ชั้นสามจนถึงชั้นหก ไม่เคยมีใครขึ้นมาถึงเลย.................

เพราะแค่ชั้นแรกมันก็ อยู่กันเกือบหมดแล้ว ............

todsagun
Sr. Member

คะแนน 57

« ตอบ #458 เมื่อ: กันยายน 08, 2009, 02:04:41 AM »

ง๊ะ...ที่ไหนเค้ามีขายกันค่ะ...พี่เจอซื้อมาฝากน้องบ้างนะค่ะ งบ  200 บาทถ้วน   ยี๊
เอ่อ..งบที่ให้มา..ตุ๊กตายาง..ยังซื้อไม่ได้เลยอ่ะ.. Grin

คุยเล่น เน้นฮา สาระไม่มี..ครับผม..
salinee19
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #459 เมื่อ: กันยายน 08, 2009, 02:07:41 AM »

่เอ่อ..คุณออยล์...ขอความช่วยเหลือไรหน่อยดิ...
ที่หน้าซื้อขาย..มีสมช.ท่านนึงขายปืนลม...
ต่อเขาให้ลดราคาเหลือสักเท่าไหร่ดีอ่ะ...?

โดนชกโห่...พี่ทศ...ถามซะเจ้าออยล์ตอบไม่ถูกเลยน้องไม่ทราบค่ะ...เรื่องปืนลงปืนลม...ราคา 17,500  โดนชก  ลองต่อไปให้เหลือ 1,750  ยิ้มีเลศนัย แล้วซื้อเลยค่ะ..โดยไม่ต้องคิด....อือื ( ไม่ทราบข้อมูลจริงๆ ... น้องช่วยได้ก็เรื่องความรัก)  หลงรัก

...--*
salinee19
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #460 เมื่อ: กันยายน 08, 2009, 02:09:00 AM »

เอ่อ..งบที่ให้มา..ตุ๊กตายาง..ยังซื้อไม่ได้เลยอ่ะ.. Grin

โดนชก..... ตกใจ

...--*
todsagun
Sr. Member

คะแนน 57

« ตอบ #461 เมื่อ: กันยายน 08, 2009, 02:11:23 AM »

โดนชกโห่...พี่ทศ...ถามซะเจ้าออยล์ตอบไม่ถูกเลยน้องไม่ทราบค่ะ...เรื่องปืนลงปืนลม...ราคา 17,500  โดนชก  ลองต่อไปให้เหลือ 1,750  ยิ้มีเลศนัย แล้วซื้อเลยค่ะ..โดยไม่ต้องคิด....อือื ( ไม่ทราบข้อมูลจริงๆ ... น้องช่วยได้ก็เรื่องความรัก)  หลงรัก
เป็นน้องสาวของศิลานี..ก็ไม่บอก..ใครจาไปรู้ง่า.... อ๋อย

salinee19
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #462 เมื่อ: กันยายน 08, 2009, 02:12:59 AM »

อยู่นี่จ๊ะ

อ้างถึง
ร้านขายสามี

ณ ร้านขายสามี (อยากให้มีบนโลกนี้จริงๆ)

มีร้านขายสามีแห่งหนึ่งเพิ่งเปิดตัวที่...

นิวยอร์กซิตี้แอนเดอร์เจ็คสันเพลโตลรี่ชอป

ที่ซึ่งผู้หญิงสามารถเข้าไปเลือกซื้อสามีได้

ที่ทางเข้ามีคำอธิบายว่าห้างนี้ทำงานยังไง

แต่!!คุณจะมาที่ร้านแห่งนี้ได้เพียงครั้งเดียวเท่านั้น

ร้านนี้มี 6 ชั้นและคุณค่าของสินค่าจะเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ

ตามชั้นที่คุณขึ้นไปคุณสามารถจะเลือกซื้อสินค้าใดก็ได้ในแต่ละชั้น

หรือจะเลือกขึ้นไปยังชั้นถัดไป แต่คุณไม่สามารถลงมาได้อีก

นอกจากจะออกจากร้านไปเลย!

ผู้หญิงคนหนึ่งจึงไปที่ร้านนี้เพื่อหาสามี

ที่ชั้นแรก มีป้ายเขียนว่า ชั้น1 : ชายเหล่านี้มีงานทำ

ที่ชั้นสอง มีป้ายเขียนว่า ชั้น 2 : ชายเหล่านี้มีงานทำและรักเด็ก

ที่ชั้นสาม มีป้ายเขียนว่า ชั้น 3 : ชายเหล่านี้มีงานทำ รักเด็ก และหน้าตาดีสุดๆ

หญิงคนนั้นคิด "ว้าว" แต่ก็ยังขึ้นไปยังชั้นต่อไป

ที่ชั้นสี่ มีป้ายเขียนว่า ชั้น 4 : ชายเหล่านี้มีงานทำ รักเด็ก หน้าตาดีสุดๆ และช่วยทำงานบ้าน

"โอ้ พระเจ้าช่วย" หญิงคนนั้นอุทาน "ฉันทนต่อไปไม่ไหวแล้ว" แต่เธอก็ยังไปยังชั้นห้า

ที่ชั้นห้า มีป้ายเขียนว่า ชั้น 5 : ชายเหล่านี้มีงานทำ รักเด็ก หน้าตาดีสุดๆ ช่วยทำงานบ้าน และโรแมนติกมาก

แต่เธอก็ยังขึ้นไปชั้นหกที่ชั้นนี้ไม่มีผู้ชายเลย

...ชั้นนี้ถูกสร้างแยกออกมาเพื่อพิสูจน์ว่าผู้หญิงไม่มีวันพอใจอะไรง่ายๆขอบคุณที่มาใช้บริการ (ติ๊งต่อง........)

เพื่อไม่ให้เกิดความครหาว่าลำเอียงเจ้าของร้านจึงเปิดร้านใหม่อีกร้านนึง

เป็นร้านขายภรรยา ซึ่งอยู่ฝั่งตรงข้าม

ชั้นแรก มีภรรยาทีชอบมีเซ็กส์

ชั้นสอง มีภรรยาที่ชอบมีเซ็กส์ และมีเงิน

ที่ชั้นสามจนถึงชั้นหก ไม่เคยมีใครขึ้นมาถึงเลย.................

เพราะแค่ชั้นแรกมันก็ อยู่กันเกือบหมดแล้ว ............

เห็นป่าวค่ะไม่มีวันพอ..พี่ๆอะอยากได้กันนักกันหนา...( เราด้วย)  ..  ตอนนี้อยากได้นะคนที่เข้าใจ...แต่ไม่มีเลย... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  อยู่คนเดียวไปก่อนดีกว่า... เยี่ยม

...--*
salinee19
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #463 เมื่อ: กันยายน 08, 2009, 02:14:46 AM »

เป็นน้องสาวของศิลานี..ก็ไม่บอก..ใครจาไปรู้ง่า.... อ๋อย

คิดไม่ออกบอกสาลินี 19 หลงรัก หลงรัก

...--*
todsagun
Sr. Member

คะแนน 57

« ตอบ #464 เมื่อ: กันยายน 08, 2009, 02:18:55 AM »

คิดดู..1,750...ก็ไม่แพงนะ...
เดี๋ยวพรุ่งนี้..จะลองต่อเขาดู...ถ้าใด้ก็ค่อยซื้อ...
กวนแค่นี้แหล่ะ..เพราะอยากรู้แค่นี้ ...ไปนอนก่อนนะ...ครับ... กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว Wink

หน้า: 1 ... 28 29 30 [31] 32 33 34 ... 51
  พิมพ์