เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 10:28:28 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บรรยากาศแค้มปิ้งกับ ThailandOutdoor และ Thaiblade  (อ่าน 5810 ครั้ง)
ไร้จันทร์
อย่าพูดให้เชื่อจงทำให้เห็น
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 28, 2005, 11:37:53 AM »

อยากไปอ่า หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
เอาไว้เราจัดทริป ThailandOutdoor & Thaiblades & Gunsandgames สักครั้งดีไหมครับพี่ๆ หลงรัก

เห็นด้วยเด้ออออออ

IN THE DARKEST NIGHT. KNIVES WILL RISE.
bobby
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 28, 2005, 11:50:53 AM »

Grin

พี่มะขิ่นครับ ผมติดตามตาเกิ้นไปครับ

คราวหน้าไปกันนะครับ สนุกมากๆ เอาของไปเล่นเพียบ บรรยากาศดีมากเลย
JJ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 386

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 28, 2005, 12:51:09 PM »

ยกมือเห็นด้วยอีกคน (เอ้...แล้วผมจะได้ไปด้วยมั้ยเนี่ย)
INTEND
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

Skeet Lover

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 28, 2005, 01:13:12 PM »

อู้ อู้.........

อยากไปด้วยจัง

Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 28, 2005, 01:15:12 PM »

อยากไปอ่า หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
เอาไว้เราจัดทริป ThailandOutdoor & Thaiblades & Gunsandgames สักครั้งดีไหมครับพี่ๆ หลงรัก
หลงรัก หลงรัก หลงรักเห็นด้วยคราบบบบบบ.........ยิงปืน...ใช้มีด....ก่อกองไฟ......พอดึก ๆ น้ำค้างเริ่มลงก็ร่ำซู้รารอบกองไฟ........โอวววววววแค่คิดก็บรรรรรรรเจิดแล้วคราบบบบบบบบบ.....จัดเมื่อไรไปด้วยครับคุณปิ๊ก....เดี๋ยวให้ล้างแค้นเรือง 2 เม็ดตอนงานแค้มปิ้งก็แล้วกันนะ หลงรัก หลงรัก

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 28, 2005, 02:02:14 PM »

Smiley..หลังเขา แถบเดิมบาง.. บ่อลูกรัง ตอนนี้แล.. เป็นอ่างเก็บน้ำ บรรยากาศ พอใช้ได้๒ คืน ๒ วัน ..ครูดำ เหนื่อยอีกหน่อย เนรมิตให้ได้ มั้ง..  แบบ เน้น เอา ทุกอย่างเลย.. Grin

Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 28, 2005, 02:37:17 PM »

Smiley..หลังเขา แถบเดิมบาง.. บ่อลูกรัง ตอนนี้แล.. เป็นอ่างเก็บน้ำ บรรยากาศ พอใช้ได้๒ คืน ๒ วัน ..ครูดำ เหนื่อยอีกหน่อย เนรมิตให้ได้ มั้ง..  แบบ เน้น เอา ทุกอย่างเลย.. Grin
หลงรักอะอันนี้ก็น่าสน..... หลงรักชักเริ่มจะเป็นรูปเป็นร่างขึ้นมาแล้ว......... หลงรัก

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
bobby
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 28, 2005, 05:03:42 PM »

Cheesy

ชวนกันไปเยอะๆครับ สนุกดี
Chayanin-We love the king
ฟ้าสว่างสดใสไร้มลทิน เพียงเมฆินบังเบียดเสนียดฟ้า แกว่งยางยูงปัดป้องท้องนภา ผู้แก่กล้าโปรดอย่าว่าตัวข้าเลย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 62

« ตอบ #23 เมื่อ: กันยายน 28, 2005, 05:28:33 PM »

ภาพถ่ายสวยนะครับ ผมชอบมากทั้งใน แค้มปิ้ง และ ในเว็บ Thailandoutdoor
วัวหันก็ยั่วน้ำลาย....
 ขอบคุณครับ

ไม่อยากเป็นมะเร็ง   ก็ใช่ว่าต้องเป็นโรคหัวใจ
สุขภาพดีเป็นเรื่องไม่ยาก
สุขภาพที่ดีของประเทศไทย   อยู่ที่สภาวะปราศจากโรคร้าย
ไม่ใช่อยู่ที่ต้องเลือกระหว่าง  มะเร็ง  กับ โรคหัวใจ
mb154cm
ชอบบรรยากาศที่อบอวลด้วยมิตรภาพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4

« ตอบ #24 เมื่อ: กันยายน 28, 2005, 06:22:13 PM »

ไปด้วย Smiley

rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #25 เมื่อ: กันยายน 29, 2005, 03:23:58 AM »

น่าสนใจมากๆคับ...

จะได้รบกวนท่านเอ็มสอนการใช้มีดเบื้องต้นให้เสียที...Grin
Pex Shotgun-รักในหลวงครับ
เป็ก ครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

« ตอบ #26 เมื่อ: กันยายน 29, 2005, 07:35:28 AM »

บ่อดินครูดำ  น่าสนน๊ะ

ไปกางเต็นท์ ยิงกันมืดๆก็ดี Grin

ปืนที่เรามีเปรียบดังเช่นเครื่องดับเพลิง พวกเราภาวนาว่าไม่ต้องใช้มันในสถานะการณ์จริง

แต่ถ้าเราจำเป็นต้องใช้ ต้องใช้อย่างมีประสิทธิภาพสูงสุด
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #27 เมื่อ: กันยายน 29, 2005, 07:45:36 AM »

อีกที่ที่อยากแนะนำ....สถานที่ที่ผู้การสุพินท์เคยทดสอบไรเฟิล...จังหวัดอุทัยธานี
(ใครมีรูปเอามาดูหน่อย)
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php/topic,523.0.html

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
ครูดำ.
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 1

ครูดำคนเดิม

« ตอบ #28 เมื่อ: กันยายน 29, 2005, 07:49:37 AM »

Smiley..หลังเขา แถบเดิมบาง.. บ่อลูกรัง ตอนนี้แล.. เป็นอ่างเก็บน้ำ บรรยากาศ พอใช้ได้๒ คืน ๒ วัน ..ครูดำ เหนื่อยอีกหน่อย เนรมิตให้ได้ มั้ง.. แบบ เน้น เอา ทุกอย่างเลย.. Grin

ถ้าจะเอาจริงๆ ก็ได้ครับ...แต่ต้องทำการบ้านกันมากหน่อย
ไว้นัดกันหลังไมค์ดีกว่าครับ  Wink

บ่อดินครูดำ น่าสนน๊ะ
ไปกางเต็นท์ ยิงกันมืดๆก็ดี Grin

มาดิพี่.....แต่เอาเป้ามาเองน่ะครับ   Grin Grin

DICK
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #29 เมื่อ: กันยายน 29, 2005, 08:33:00 AM »

หวัดดีครับพี่มะขิ่น และทุกท่าน

ภูน้ำฟ้า ดีอย่างไร ?

1. เป็นสถาณส่วนตัวแท้ การยิงปืน และกิจกรรมต่างๆ ไม่รบกวนผู้ใด ....แบคสต็อปดี ปลอดภัย

2. ภาระใหญ่ๆในการไปเป็นกลุ่ม คือ อาหารและน้ำ ..... คอนเนคชั่นของตาเกิ้นที่นั่น ดีเยี่ยม เป็นธุระให้หมดเลย (เดินทางกลุ่มใหญ่ ถ้าไม่มีใครจัดหาสิ่งเหล่านี้ให้ ผมไม่ไปจริงๆด้วย ....ภาระบานเบอะเลยอ่ะ)

อาหารเช้า กลางวัน เย็น ค่ำ และข้าวต้มมื้อดึก .....แบบนี้จะไปหาที่ไหน ?

3. งานนั้น พวกเราสั่งวัวหันจากสระบุรไปอีก 2 ตัว ประสาน และขนส่งโดยคุณใหญ่ ....ผู้บริหารโตโยต้าประเทศไทย (เพื่อนสมาชิกเรานี่แหละ (เจ้าของคิมเบอร์ซีดีพี กระบอกสวย)

4. กิจกรรมครบเครื่องทั้งทางน้ำ บนบก เดินป่า และ ขึ้นเขา .......ห้องน้ำดีเยี่ยม ใครพาสมาชิกในครอบครัวที่ไม่คุ้นเคยกับป่าเขา ไม่ต้องห่วงเลย

5. สำหรับนักนิยมมีด ยังมีไผ่ป่า ไม้เนื้อแข็งให้ลงมีด ทดสอบความคม ความแข็งแรงกันอีกด้วย

ฯลฯ บรรยายไม่หมดครับ

ขอบคุณพี่ต๊อด ตาเกิ้น และเจ้าบ้านทุกท่านจริงๆ
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์