เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 26, 2024, 02:21:47 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 41 42 43 [44] 45 46 47 ... 77
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คนไกลบ้าน  (อ่าน 162781 ครั้ง)
suchitra
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #645 เมื่อ: มกราคม 18, 2010, 09:22:24 AM »

ถามไผหละ อาจารย์ 
somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 974

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #646 เมื่อ: มกราคม 18, 2010, 09:30:26 PM »

คนเดียวหัวหาย สองคนเพื่อนตาย สามคนกลับบ้านได้ สี่คน..เป็นจั้งได๋ฮึเฒ่าsomsakkk คิก คิก

ผมกะบ่ถนัดปานได๋ครับ...แต่ส่วนใหญ่คันไป 3 คนสิบ่ค่อยเป็นหยัง...แต่พอไป 4 คน พอกลับฮอดเฮือนได้ยินเสียงผิดกันแซวซะเลยพะนะ..

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
B.O.W.
อยู่กับสิ่งที่มี ไม่ใช่สิ่งที่ฝัน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 103

กำลังใจ ที่แรงกล้า คือ ศรัทธาอันสูงส่ง

« ตอบ #647 เมื่อ: มกราคม 18, 2010, 11:01:02 PM »

กลับมาจากบ้านครับ

" รักษาความไม่ประมาทเสมอชีวิต "
suchitra
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #648 เมื่อ: มกราคม 19, 2010, 08:54:19 AM »

เถื่อหน่ากะอย่าเลือกไป 4 คนเด้อ ขั่นมันเกินกะให้ไล่ออกพุหนึ่ง  มันสิมีปัญหาว่าสั่น คิก คิก คิก คิก
somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 974

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #649 เมื่อ: มกราคม 19, 2010, 04:24:42 PM »

ไป 2 คนกะพอสั่นน่ะ...(แต่ห้ามเป็นเพศเดียวกัน...........ฮา)

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #650 เมื่อ: มกราคม 19, 2010, 09:56:52 PM »

ตกลงสิได่แหบบ่ส้มต่อนนี่แหม  ครูแหงผีบ้ามีฮอดส้มสิ่ม(ส้มWhisper=เปรี้ยวกระซิบ)บ่แหม่นตี๊แหงบ่ขำ คิก คิก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 974

« ตอบ #651 เมื่อ: มกราคม 20, 2010, 10:14:12 AM »

คึดพ้อส้มต่อน อ.แหง ยามได๋...ผมสิฮาก....หน่ายหลาย

Black_Choc
อย่าพูดว่าทำไม่ได้ ถ้ายังไม่ได้ทำ
Jr. Member
**

คะแนน 22

« ตอบ #652 เมื่อ: มกราคม 20, 2010, 02:49:26 PM »

หน่ายปานน่านเลยตี้

somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 974

« ตอบ #653 เมื่อ: มกราคม 20, 2010, 04:44:22 PM »

ตอนเรียนหนังสือ พวกรุ่นพี่เขารับน้อง ให้รุ่นน้องคาบส้มต่อนวิสเปอร์(จำลอง)นี่หล่ะ...พากันฮากแตกเบิดซุม....จำจนฮอดซุมื้อนี่เลยผม

ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #654 เมื่อ: มกราคม 20, 2010, 06:01:04 PM »

ตอนเรียนหนังสือ พวกรุ่นพี่เขารับน้อง ให้รุ่นน้องคาบส้มต่อนวิสเปอร์(จำลอง)นี่หล่ะ...พากันฮากแตกเบิดซุม....จำจนฮอดซุมื้อนี่เลยผม

คือบ่เต๋ก้านคอรุ่นพี่โลด  สมัยผมมันเอายาสูบใส่แก้วน้ำถือมาหาผมแล้วมันกะถามว่า"เฮ้ย...มึงสูบบุหรี่หรือเปล่าว่ะ"  ผมส่ายหน้ามันหาว่าผมกวนตรีนสิเอาน้ำละลายยาสูบไห่ผมกินผมตั๊บเอาดอกเดียวได่เป่าน้ำเลย
ซุมอื่นได่แต่ยืนแนมเบิ่งสื่อๆ  หย้อนมักที่ผมตั๊บมันเป็นหัวโจก 

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 974

« ตอบ #655 เมื่อ: มกราคม 21, 2010, 01:06:01 PM »

หวาย..ต้อยบ่ได้เลยเด้ครับรุ่นพี่นี่....คันมื้อได๋เพิ่นบ่ได้ว๊ากเฮานั่น...เพิ่นสิตายพุ้นตั๊ว

@_จั๋วน้อย_@
Sr. Member

คะแนน 282

« ตอบ #656 เมื่อ: มกราคม 21, 2010, 01:14:05 PM »

เข่ามาเบิ่ง ซื่อๆ ครับ เห็นรุ่น กินของขม เพิ่นคุยกันเลยบ่มีแนวสิเว้านำครับ  คิก คิก ยิ้มีเลศนัย ไหว้

คันเจ้าได้ขี่ซ้างกั้งฮ่มเป็นพญาอย่าสิลืมซาวนาพุขี่ควายคอนกล้า
somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 974

« ตอบ #657 เมื่อ: มกราคม 21, 2010, 01:27:35 PM »

ผมกะว่าสิเซากิน กะเซาบ่ได้จักเทื่อครับอันว่าของขมนี่กะดาย....ตอนนี่ฮู้วิธีแล้ว..คันมันขมหลายกะเติมโซดาอีกจักหน่อย..รสชาติก็จะนุ่มนวล...พอหยิบลิ้นเป็ดตุ๋นเข้าปาก แล้วตบท้ายด้วยส่วนผสมใหม่นี้...บรรยากาศก็เปลี่ยนไปโดยพลัน(ฮา)

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

« ตอบ #658 เมื่อ: มกราคม 21, 2010, 01:32:15 PM »

เว้ามากะคึดอยากไส้เป็ดพะโล้กับเหล่าแสงโสม+หงษ์ทองเด้  จั่งแหม่นมันเข้ากันดีเหล่าอื่นกะพอปานนั่น

somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 974

« ตอบ #659 เมื่อ: มกราคม 21, 2010, 01:50:43 PM »

กินได้แล้วไป๊หล่ะครับเหล้านั่น...หือแม่นสิกินยากับเหล้าปนกันลงไปเลยหล่ะบาดนี่...(เซาปวดแอวบ๊อน๊อเจ้าอาวาสตรู)

หน้า: 1 ... 41 42 43 [44] 45 46 47 ... 77
  พิมพ์