เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 02:22:14 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ที่หาดใหญ่ขอ ป.3 ยากใหมครับ  (อ่าน 2030 ครั้ง)
makoto
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: กันยายน 28, 2005, 04:40:20 PM »

พอดีย้ายทะเบียนบ้านจากยะลามาหาดใหญ่ เพราะเดี๋ยวนี้ยะลาขอนานมาก เลยอยากรู้ว่าเพื่อนๆที่เคยขอ ยากหรือนานมากใหม ว่าจะขอลูกซองซักกระบอกแต่คงต้องรอให้ครบหกเดือนก่อน หรือมีใครรู้จักใครเป็นพิเศษช่วยแนะนำทาง PM ด้วย
ทศกัณฐ์
Sr. Member

คะแนน 12

...สิบหน้า ยี่สิบมือ ใจเดียว...

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 28, 2005, 05:39:44 PM »

.. ถ้าโครงการสวัสดิการไม่ยาก ... ได้ทันที ..... Grin

11 มม.  .357  ไม่ออกให้ นอกจากใหญ่กว่านาย

ถ้าขอกระบอกแรก (รวมถึงปืนอัดลม) ต้องคุยกันโอกาสได้มีสูง

ไม่รับค่าบำรุง.......

ป.4 อาจจะรอนานหน่อย  เพราะมีป.4 เก่าค้างอยู่เยอะ

สรุป ณ ตอนนี้ ขอยาก - ขอไม่ได้เลย   .... แต่ลองก็ไม่รู้ครับ.......... Grin

อุดมการณ์ที่ปลูกฝัง... เหงื่อที่หลังข้าภูมิใจ.
น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 29, 2005, 01:10:10 PM »

ต้องรอถามทีมเสื้อแดง (มักจะมาตอนเย็น ๆ)  Grin

สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 29, 2005, 02:08:24 PM »

วงในบอกว่ารอให้สิ้น ตุลา ฯ ก่อนครับ
ปล.เหตุผลแล้วแต่จะคิด ตกใจ ตกใจ ตกใจ
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 29, 2005, 10:30:26 PM »

กําลังทําเรื่องขอโอน รูเกอร์ พี 85 อยู่ครับ
โจ
Hero Member

คะแนน 51

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 29, 2005, 11:14:32 PM »

ที่ได้ข่าวมา เขาก็บอกว่าขอป.3ยากมาก ต่ออายุก็ไม่ได้ แต่ก็ยังมีบางท่านขอได้ (ประมาณว่ามีกำลังภายในอันแก่กล้า หรือไม่ก็เป็นข้าราชการ)
☆ *~PLOY~* ☆
Hero Member

คะแนน 62

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 29, 2005, 11:20:00 PM »

พอดีย้ายทะเบียนบ้านจากยะลามาหาดใหญ่ เพราะเดี๋ยวนี้ยะลาขอนานมาก เลยอยากรู้ว่าเพื่อนๆที่เคยขอ ยากหรือนานมากใหม ว่าจะขอลูกซองซักกระบอกแต่คงต้องรอให้ครบหกเดือนก่อน หรือมีใครรู้จักใครเป็นพิเศษช่วยแนะนำทาง PM ด้วย
   ขอนานผมไม่กลัวครับเเต่ขอเเล้วไม่ให้นี่ซิ ไม่น่ารีบย้ายครับวันที่1 ตค นี้นายใหม่ย้ายมา จ ยะลาพอดี ท่านนี้คุยง่ายครับ ผมขอกับนายอำเภอท่านนี้ตลอดเวลาอยากได้ปืนใหม่

[URL=h
หน้า: [1]
  พิมพ์