เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 04:22:48 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใคร....ยิงปืนทำไม ทำให้บ้านผมเป็นรู  (อ่าน 2879 ครั้ง)
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2005, 11:48:26 AM »

บ้านอยู่แถวไหนครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

rapala
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2005, 12:11:48 PM »

เขตเทศบาลนครยะลา ครับ
มาเยี่ยมปลอบขวัญผมมั๊ยครับ
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2005, 12:15:45 PM »

ตกใจ ตกใจ ตกใจ ถือว่าพี่โชคดีแล้วล่ะครับ

บางโพ 5
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2005, 12:16:07 PM »

ปลอบทางเว็บไปก่อนแล้วกันครับ  Grin Grin Grin  เมาไม่ดื่ม เมาไม่ยิง  Grin Grin Grin 

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2005, 12:21:09 PM »

อ้าว...ว.ว....
ท่านเจ้าของกระทู้...อยู่ในเขตอิทธิพล ทีมงานซึมเศร้าฯ....นี่นา........

เอ้า...เดี๋ยวเลี้ยงปลอบขวัญให้...

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2005, 12:22:32 PM »

บ้านที่เป็นผนังก่ออิฐก็พอสบายใจหน่อย  แถวบ้านผมเมื่อก่อนก็เคยมี ครับ คาราโอเกะอยู่หน้าบ้านเลย  ตีกันทุกวัน ตั้งแต่ ผมเอาหนังสติ๊กยิง พักหลังไม่กล้ามีเรื่องอีก ผมจะแอบ ๆ ย่องเข้าไปแล้วหลบอยู่มุมตึก  ลูกกระสุนใช้ดินเหนียวปั้นแล้วเผาไฟให้แห้งกรอบ เวลายิงโดนของแข็งมันจะแตกออกเป็นเศษดิน สร้างความรำคาญครับไม่เคยมีใครจับได้ (ใช้วิชารบแบบกองโจรให้เป็นประโยชน์) ตอนนี้ร้านนี้ปิดไปแล้วครับ  Grin
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2005, 01:02:01 PM »

บ้านที่เป็นผนังก่ออิฐก็พอสบายใจหน่อย  แถวบ้านผมเมื่อก่อนก็เคยมี ครับ คาราโอเกะอยู่หน้าบ้านเลย  ตีกันทุกวัน ตั้งแต่ ผมเอาหนังสติ๊กยิง พักหลังไม่กล้ามีเรื่องอีก ผมจะแอบ ๆ ย่องเข้าไปแล้วหลบอยู่มุมตึก  ลูกกระสุนใช้ดินเหนียวปั้นแล้วเผาไฟให้แห้งกรอบ เวลายิงโดนของแข็งมันจะแตกออกเป็นเศษดิน สร้างความรำคาญครับไม่เคยมีใครจับได้ (ใช้วิชารบแบบกองโจรให้เป็นประโยชน์) ตอนนี้ร้านนี้ปิดไปแล้วครับ Grin

Grin Grin Grin

มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #22 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2005, 02:06:00 PM »

อ้าว...ว.ว....
ท่านเจ้าของกระทู้...อยู่ในเขตอิทธิพล ทีมงานซึมเศร้าฯ....นี่นา........

เอ้า...เดี๋ยวเลี้ยงปลอบขวัญให้...

ตรงไหนครับเขตเทศบาลนครเมืองยะลา....
หากให้เดา...แถวถนนสายกลางหรือเปล่าครับ
สี่แยกสนามมวยเก่า..จำชื่อถนนไม่ได้ใกล้ร้าน
ก๋วยเตี๋ยวนายตง หรือเปล่าครับ... Grin Grin
บ้านผมอยู่ 5 แยกผังเมือง2
rapala
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #23 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2005, 02:25:27 PM »

ถนนรวมมิตร  ทางเข้าด้านหลังโรงแรมชางลี ติดคลีนิคหมอวัฒนา  ครับ
ปืนเล็กยาว
กระบี่อยู่ที่ใจ ถ้ารู้จักใช้ แค่ลำไม้ไผ่ก็ไร้เทียมทาน
Jr. Member
**

คะแนน 0

สงครามเกิดแล้วจบ สหายร่วมรบคงอยู่ตลอดไป

« ตอบ #24 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2005, 02:28:00 PM »

ติดกระจกกันกระสุนรอบบ้านโลด !!!

ไม่มีสิ่งใดแข็งแกร่งเกินกว่า...หัวใจของผู้อาสารับใช้ชาติ
มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #25 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2005, 02:44:03 PM »

ถนนรวมมิตร ทางเข้าด้านหลังโรงแรมชางลี ติดคลีนิคหมอวัฒนา ครับ

เลยสี่แยกขึ้นมาหน่อย......รูจักครับ
โชคดีแล้วครับที่ไม่โดนใคร......
ยินดีที่รู้จักคนบ้านเดียวกันครับ...กลับบ้านยะลา
เร็วๆคงได้มีโอกาสไปเยี่ยมคาระวะนะครับ... Grin Cheesy Cheesy
ออด
Hero Member

คะแนน 17

« ตอบ #26 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2005, 04:17:14 PM »

บ้านที่เป็นผนังก่ออิฐก็พอสบายใจหน่อย  แถวบ้านผมเมื่อก่อนก็เคยมี ครับ คาราโอเกะอยู่หน้าบ้านเลย  ตีกันทุกวัน ตั้งแต่ ผมเอาหนังสติ๊กยิง พักหลังไม่กล้ามีเรื่องอีก ผมจะแอบ ๆ ย่องเข้าไปแล้วหลบอยู่มุมตึก  ลูกกระสุนใช้ดินเหนียวปั้นแล้วเผาไฟให้แห้งกรอบ เวลายิงโดนของแข็งมันจะแตกออกเป็นเศษดิน สร้างความรำคาญครับไม่เคยมีใครจับได้ (ใช้วิชารบแบบกองโจรให้เป็นประโยชน์) ตอนนี้ร้านนี้ปิดไปแล้วครับ Grin

ฮ่า ๆ

"..รักปืน ชอบปืน หมั่นฝึกซ้อมและดูแลรักษาให้ดี.."
                    "..มีปืน ต้องมีสติ.."
max_001
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #27 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2005, 05:30:22 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  เอางั้นเลยงะ... แต่น่าสนเนาะ  อิอิ..... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
nick
Hero Member

คะแนน 12

« ตอบ #28 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2005, 09:16:17 PM »

อืมมม รู้ตัวแล้วท่าน BADBOY นี่เอง

แถวบ้านผมก็มีร้านคาราโอเกะเยอะครับ  พอเมากันได้ที่เห็นพาเด็กในร้านนั่งรถไปยิงกันทุกคืนเลย
JA 008.
เด็กอะไรน่ารักจริงๆ
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #29 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2005, 09:47:55 PM »

ทีบ้านก็เคยโดนหัว .45 ตกทะลุหลังคา  ตอนนั้นไม่มีใครอยู่บ้านเลย ไม่โดนโคร  พ่อผมเก็บหัวกระสุนมาถามผมว่า ทำตกไว้หรือปล่าว ผมหยิบมาดู ถามว่าเก็บมาจากตรงไหน  พอเดินไปดู ก็เห็นรูที่หลังคาตรงนั้นนั้นเอง    Grin

ยึดปืนจากคนไทย โจรผู้ร้ายคงยินดี
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์