เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 02:21:29 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สงสัยมั๊ยครับว่าทำไมไม่มีนิวเคลียร์ไประเบิดที่ใหนในโลก  (อ่าน 1848 ครั้ง)
นรกบนดิน
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของดาบยิ้มด้วยนะครับ

« เมื่อ: ตุลาคม 01, 2005, 01:00:46 AM »

ผมก็สงสัยอยู่ ในเมื่อตอนรัสเซียแตก ทำไม๊ ทำไมไม่มี นิวเคลียส์ สักลูก ที่โดนขโมยเอามาระเบิด

ปล่อยให้ โอซามะ บีท่าเก้น เอาเครื่องบินมาชนแทน สงสัยเหมือนผมมั๊ยครับ
ท่านผุ้รู้ช่วยอธิบายให้ความรู้แก่ผมทีครับ

ชีวิตเรา เราเลือกหนทางเอง โปรดใช้วิจารณญาน ไม่ต้องมาวิจารณ์ เพราะเราไม่ฟัง
สุพินท์ - รักในหลวง
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2005, 08:04:01 AM »

ผมก็สงสัยอยู่ ในเมื่อตอนรัสเซียแตก ทำไม๊ ทำไมไม่มี นิวเคลียส์ สักลูก ที่โดนขโมยเอามาระเบิด
ปล่อยให้ โอซามะ บีท่าเก้น เอาเครื่องบินมาชนแทน สงสัยเหมือนผมมั๊ยครับ
ท่านผุ้รู้ช่วยอธิบายให้ความรู้แก่ผมทีครับ

อเมริกันเข้าไปช่วยถอดชนวนครับ   ทั้งแจกทั้งแถมสารพัด รวมทั้งจ้างทหารรัสเซีย กับซื้ออาวุธรัสเซียเข้าไปให้กองกำลังชาติอื่นใช้ในอาฟกานิสถานด้วย
พวกที่เล็ดรอดไปได้  เช่นฐานทัพอยู่นอกประเทศรัสเซีย  อเมริกันก็พยายามเข้าไปแทรกแซง  ทำแม้กระทั่งถ้าหลุดไปจริง ๆ ก็เข้าไปซื้อเสียเอง
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2005, 12:24:05 PM »

ผมรู้แต่ว่าเราไม่มีสงครามโลกครั้งที่สามก็เพราะมีระเบิดนิวเคลี่ยร์กันมากๆ รวมทั้งที่เมกันเอาระเบิดนิวเคลี่ยร์ไปบอร์มญี่ปุ่นให้โลกเห็น

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2005, 12:30:27 PM »

Smiley..เคยอ่านเชิง สารคดี .. มียูเรเนี่ยม ฯ หลุดรอดไปได้ แต่ไปถูกจับได้แถบ เยอรมัน หรือเบลเยี่ยม ปลายทาง แถบตะวันออกกลาง ..
     มีภาพยนตร์ peace maker  ก็พูดถึงการหวังก่อการร้ายแนวนี้ ..นายพลรัสเซีย ใช้ Styer GB ๙ มม ด้วย..   ;
D

BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2005, 01:51:20 PM »

อย่าให้มีเลยครับ  ขอให้โลกจงสงบสุขในเร็ววัน
ปืนเล็กยาว
กระบี่อยู่ที่ใจ ถ้ารู้จักใช้ แค่ลำไม้ไผ่ก็ไร้เทียมทาน
Jr. Member
**

คะแนน 0

สงครามเกิดแล้วจบ สหายร่วมรบคงอยู่ตลอดไป

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2005, 02:34:38 PM »

สวรรค์ทรงโปรด

แต่ตอนนี้คงต้องจับตาไปที่ Dirty Bomb ครับ ทำง่ายกว่า

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ไม่มีสิ่งใดแข็งแกร่งเกินกว่า...หัวใจของผู้อาสารับใช้ชาติ
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2005, 07:16:46 PM »

Smiley..เคยอ่านเชิง สารคดี .. มียูเรเนี่ยม ฯ หลุดรอดไปได้ แต่ไปถูกจับได้แถบ เยอรมัน หรือเบลเยี่ยม ปลายทาง แถบตะวันออกกลาง ..
 มีภาพยนตร์ peace maker ก็พูดถึงการหวังก่อการร้ายแนวนี้ ..นายพลรัสเซีย ใช้ Styer GB ๙ มม ด้วย.. ;
D

เรื่องนี้ก็สนุกดีมากนะครับ ผมก็ชอบ คิดแล้วน่าไปซื้อมาเก็บไว้

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
nick
Hero Member

คะแนน 12

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2005, 09:03:36 PM »

มีภาพยนตร์ peace maker ก็พูดถึงการหวังก่อการร้ายแนวนี้ ..นายพลรัสเซีย ใช้ Styer GB ๙ มม ด้วย.. ;
D

เรื่องนี้ก็สนุกดีมากนะครับ ผมก็ชอบ คิดแล้วน่าไปซื้อมาเก็บไว้
ช่วงไล่ล่ากันในเมืองสนุกครับ  เสียงเร้าใจดีจัง
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2005, 11:03:40 PM »

สวรรค์ทรงโปรด

แต่ตอนนี้คงต้องจับตาไปที่ Dirty Bomb ครับ ทำง่ายกว่า

เอาแค่ Dirty Joke ได้ไหมครับ  Grin Grin Grin 

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2005, 11:10:48 PM »

ไม่สงสัยครับ  ไปยิงปืนดีกว่า

rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2005, 01:24:24 AM »

ไม่สงสัยครับ  ไปยิงปืนดีกว่า

Wink คนนี้ตอบตรงคำถามที่สุด... Wink
นรกบนดิน
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของดาบยิ้มด้วยนะครับ

« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2005, 10:03:17 AM »

ขอขอบคุณคุณอา สุพินท์ และทุกท่านมากครับ ที่ให้ความรู้

ถ้าหนังผมก็นิยม อะ ซัม ออฟ ออล เฟีย ที่มี มอแกนฟรีแมน กับ เบน เอ๊ฟเฟก แสดง

รัสเซยมีนิวเคลียร์ เขาว่าเป็นพันๆลูก ผมว่าถ้าขายเองคงรวยอื้อเอาตังไปซื้ออาหารให้ประชาชนนะครับ

ชีวิตเรา เราเลือกหนทางเอง โปรดใช้วิจารณญาน ไม่ต้องมาวิจารณ์ เพราะเราไม่ฟัง
หน้า: [1]
  พิมพ์