เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 08:25:38 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: CZ 453Varmint ยังมีขายอีกใหม?  (อ่าน 1038 ครั้ง)
KLEAW
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 5

« เมื่อ: สิงหาคม 24, 2009, 03:56:28 AM »

ช่วงนี้ไม่ทราบว่า CZ 453 Varmint .22 LR ในตลาดบ้านเรายังมีขายอยู่บ้างใหมครับ Wink
เพราะดูจาก อวป ในหลายๆเล่มที่ผ่านมาไม่เห็นมีโฆษณาเลยครับ
หรือว่าท่านใดทราบว่ามีที่ร้านใดช่วยบอกด้วยครับ   หรือว่าทางร้านเขาไม่นำเข้ามาจำหน่ายเเล้วครับ
ช่วงปลายปีที่เเล้วตอนผมไปรับอันชูตส์มา ในวันนั้นผมก็ได้ไปลูบคลำ CZ 453 Varmint กับมือมาเเล้วด้วยที่ร้านเเห่งนึง ก็เกือบๆจะเอาเเล้วครับ สวยมาก
เเต่ก็ยั้งใจไว้ก่อนเพราะจะไปดูอันชูตส์ก่อน  เเล้วค่อยตัดสินใจ   เเล้วพอไปอีกร้านไปเจออันชูตส์ 1710 ก็เป็นอันเสร็จอันชูตส์เลยครับ   หลงรัก
  เเต่ตอนนี่ก็อยากได้ CZ 453 Varmint อีกกระบอกครับ (โดนเหมือนกันครับ มนต์มายา ปืนดูดปืน)
s453
Full Member

คะแนน 24

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2009, 05:54:58 PM »

ลองโทรถามร้านพงษ์หรือร้าน โย ดูนะครับเพราะผมก็ถอยจากร้านนี้เหมือนกัน ถ้าราคาจองก็จะถูกลงมาอีกหน่อยครับ
g.suchart
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2009, 10:21:59 PM »

ผมโทรถามร้านจำชื่อไม่ได้ 34 แต่ผมรอ ป.3 อยู่  แต่ตอนซื้อคงเลือกปืนอีกที ชอบเหมือนกันครับ
ton68
เวลาอยู่ด้วยกันเหมือนไร้ค่าไม่รู้เป็นไง พอเธอจากไป...คิดถึงจังเลย
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 22

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2009, 11:32:31 PM »

มีครับร้าน โย..ครับ33kครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์