เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 27, 2024, 09:27:51 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีตติ้งยิงกลางคืน..รุ่นที่2 เสาร์สุดท้ายของเดือนตุลานี้  (อ่าน 2399 ครั้ง)
oil
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 187

ใครหนอ โกงข้าว ล้มเจ้า เผาเมือง

« เมื่อ: กันยายน 13, 2004, 08:44:00 PM »

เหมือนเดิมครับ..ที่เก่าเวลาเดิม....ครูคนเดิม...มันส์ยิ่งกว่าเดิม
ข้อกำหนด
1.ปืนใครปืนมัน เอาที่ถนัดที่สุดกระบอกเดียว..แต่จะขนไปเผื่อยิงเล่นเองตอนกลางวันก็เชิญ
2.ค่าทีพักและอาหารสองมื้อ 500 บาท  และต้องค้างคืนที่บ้านพักด้วยกัน..เข้าๆออกๆกลางคืนเสี่ยงมาก..ด่านเพียบ
3.ซื้อกระสุนที่หน่วย..ใช้กระสุนอย่างน้อยคนละสามกล่อง ราคาปรกติกล่องละ425 บาท ใครอยากเอาติดไปเพิ่มเพื่อยิงตอนกลางวัน..เชิญ
4.ค่ายกครู..คนละ 500 บาท..ให้ครูโดยตรงโดยไม่หักค่าใช้จ่าย..ไม่มีการหักค่าหัวคิวใดทั้งสิ้น
5.รับได้ไม่เกิน 10 ท่าน โดยแจ้งล่วงหน้าที่สนาม รด.กรุงเทพ  เบอร์ติดต่อจะแจ้งให้ทราบภายหลัง
6.ผู้ติดตามและสมาชิกในครอบครัว..ไม่จำกัด..ถ้านอนห้องเดียวกันได้
7.จะจัดกิจกรรมเสริมสำหรับผู้ติดตาม อาทิ โดดหอ dead slide ขี่จักรยาน ขึ้นชมจุดตรวจการณ์บนเขาฯ
เนื่องจากครูมีท่านเดียว..อาจจะมีครูผู้ช่วยอีกหนึ่งท่าน จึงรับได้แค่ 10 ท่าน  รีบตัดสินใจนะครับ
ท่านที่มีโรคประจำตัว โปรดพิจารณา เพราะเหนื่อยและอันตรายมากครับ ไม่ได้สนุกเหมือนวอร์เกมส์

Thailand must not welcome f..cking bag packer, get lost
JC
...พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว...
Sr. Member

คะแนน 12

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 13, 2004, 09:02:38 PM »

ติดต่อที่ รด. แล้วติดต่อตรงที่ครูประชาเลยหรือเปล่าครับ

ด้วยความเคารพอย่างสูงครับ....JC
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 13, 2004, 10:14:20 PM »

Wink ครั้งต่อไปเสาร์ที่ 30 ตุลาคม หรือคับ...

แล้วเช้าวันอาทิตย์มีรายการต่อเหมือนเที่ยวก่อนหรือเปล่าคับ...  Grin
oil
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 187

ใครหนอ โกงข้าว ล้มเจ้า เผาเมือง

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 13, 2004, 10:24:07 PM »

ติดต่อที่ รด. แล้วติดต่อตรงที่ครูประชาเลยหรือเปล่าครับ
จายเยนๆค๊าบ...ยังไม่รู้ว่าจะได้ครูท่านหนายเลย..ถ้าเป็นครูนินจาจะกล้าไปเรียนมั๊ยครับ

Wink ครั้งต่อไปเสาร์ที่ 30 ตุลาคม หรือคับ...

แล้วเช้าวันอาทิตย์มีรายการต่อเหมือนเที่ยวก่อนหรือเปล่าคับ...  Grin
เที่ยวก่อน..เช้าวันอาทิตย์เล่นปิดตาตีหม้อนะครับหมอ..แต่แถวนั้นหาหม้อย๊ากยาก

Thailand must not welcome f..cking bag packer, get lost
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 14, 2004, 10:20:29 AM »

จายเยนๆค๊าบ...ยังไม่รู้ว่าจะได้ครูท่านหนายเลย..ถ้าเป็นครูนินจาจะกล้าไปเรียนมั๊ยครับ

............. Grin...จะให้ผมสอนยิงปืนนะ  ข้าน้อยมิกล้าหรอกครับพี่ต้อม.. Undecided....แต่ถ้าให้สอน เขียนแบบบ้าน นะได้เลยครับ... Grin Grin Grin

............. Grin...คุณJC  ครับเดี๋ยวรอหน่อยนะครับเรื่องรายละเอียด ว่าจะมีอะไรยังไง บ้าง เพราะทางพี่ต้อมกำลังประสาน กับกับผู้พัน และครูประชา ว่าจะเอายังไง แบบไหน เพื่อให้การจัดครั้งที่สองคราวนี้ลงตัวกว่าครั้งที่แล้ว และมันส์ขึ้นกว่าเดิมซึ้งเท่าที่คุยๆมาอาจมีการจัด จำลองเหตุการณ์ ยิงกลางคืนมากกว่า 1 สนามเอาให้เต็มอิ่มกันไปเลย อาจถึงขั้นยิงกันถึงเช้าครับ.. Grin Grin เพราะครังที่แล้วแค่ 3 คนยังเที่ยงคืนเลยครับ.. Grin

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
KAHRPPK
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 14, 2004, 10:57:40 AM »

ผมสนใจครับ     แต่จะให้คำตอบในช่วงใกล้ๆ     จะดูว่ามีคนในครอบครัวป่วยหรือเปล่าครับ        ถ้าสมาชิกในครอบครัวป่วยผมก็ไม่กล้าไปครับ Huh Huh Huh
Sting รักในหลวง
มีกิน มีเหลือ เผื่อแผ่ สังคม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

ปรารถนาใดใดในปฐพี เอาไมตรีแลกได้ดังใจจง

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 15, 2004, 07:14:09 PM »

เสาร์สุดท้ายของเดือนตุลานี้ = วันปิยมหาราชที่ 23  LONG WEEKEND  3 วันนะครับ

กลัวสมาชิกส่วนใหญ่จะมีแผนเที่ยวอยู่ในใจกันแล้วหละ

มโน                         มอบพระผู้เสวยสวรรค์     
แขน                        มอบถวายทรงธรรม์เทิดหล้า    
ดวงใจ                     มอบเมียขวัญและแม่    
เกียรติศักดิ์รักข้า      มอบไว้แก่ตัว
JC
...พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว...
Sr. Member

คะแนน 12

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 15, 2004, 07:37:11 PM »

เที่ยวเมืองกาญจน์ ไงครับพี่ Sting...

ด้วยความเคารพอย่างสูงครับ....JC
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 15, 2004, 10:07:16 PM »

เสาร์สุดท้ายของเดือนตุลานี้ = วันปิยมหาราชที่ 23  LONG WEEKEND  3 วันนะครับ

กลัวสมาชิกส่วนใหญ่จะมีแผนเที่ยวอยู่ในใจกันแล้วหละ

Huh ผมว่าเสาร์สุดท้ายมัน 30 นะคับพี่ sting  Wink
buck_g19
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 13

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 15, 2004, 10:35:01 PM »

ลืมนึกไปเลยอ่ะ... Huh

Glock เพื่อนแท้ไม่มีวันตาย
Sting รักในหลวง
มีกิน มีเหลือ เผื่อแผ่ สังคม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

ปรารถนาใดใดในปฐพี เอาไมตรีแลกได้ดังใจจง

« ตอบ #10 เมื่อ: กันยายน 15, 2004, 11:24:42 PM »

ผมว่าเสาร์สุดท้ายมัน 30 นะคับพี่ sting 

ขอบคุณ คุณหมอครับ  Cheesy ช่วงนี้งานเยอะ ชักเบลอกันใหญ่แล้วซิผม Huh

มโน                         มอบพระผู้เสวยสวรรค์     
แขน                        มอบถวายทรงธรรม์เทิดหล้า    
ดวงใจ                     มอบเมียขวัญและแม่    
เกียรติศักดิ์รักข้า      มอบไว้แก่ตัว
หน้า: [1]
  พิมพ์