เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 05:24:18 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับ  (อ่าน 1253 ครั้ง)
twister
Newbie
*

คะแนน 0

« เมื่อ: กันยายน 01, 2009, 04:12:00 PM »

สวัสดีครับผมสมาชิกใหม่เเละยังเป็นมือใหม่ด้วยครับ มีคำถามขอสอบถามหน่อยครับ คือผมต้องการซื้อ เดี่ยวลูกซองไบคาลหลังสะพานกระโหลกขาวเเละต้องนกในด้วยครับ ใบ ป.3 ผมจะได้อาทิตย์หน้านี้ วันนี้เลยไปเดินดูเเถววังบูรพาเเต่อาจดูไม่ครบทุกร้าน  มีเเต่นกใน เลยไม่ได้ถามราคา มาถามอีกร้านนึง บอกของจะเข้าเดือนตุลา ราคาจะขึ้นไปอีก ไม่ทราบว่าตอนนี้ร้านไหนในกรุงเทพ มีขายบ้างครับเเล้วราคากลางจริงๆมันอยู่ที่เท่าไหร่
ขอบคุณครับ
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 01, 2009, 05:51:20 PM »

สวัสดีครับ Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 01, 2009, 07:19:16 PM »

ยินดีต้อนรับครับ   Wink
แล้วตอนถามราคาเท่าไหร่ครับ  ไหว้

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
Thanapong รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 365

ไม่มีดินผืนใดมีความหมาย เท่ากับผืนดินไทย ของคนไทย

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 01, 2009, 07:24:42 PM »

รออย่างเดียวครับ  ถ้า ป.๓ เหลืออีกหลายเดือน รอสัก 2 เดือน คงไม่เสียหายอะไรมั้งครับ

SNIPER™
รักชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 85

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 01, 2009, 07:29:29 PM »

สวัสดีครับผมสมาชิกใหม่เเละยังเป็นมือใหม่ด้วยครับ มีคำถามขอสอบถามหน่อยครับ คือผมต้องการซื้อ เดี่ยวลูกซองไบคาลหลังสะพานกระโหลกขาวเเละต้องนกในด้วยครับ ใบ ป.3 ผมจะได้อาทิตย์หน้านี้ วันนี้เลยไปเดินดูเเถววังบูรพาเเต่อาจดูไม่ครบทุกร้าน  มีเเต่นกใน เลยไม่ได้ถามราคา มาถามอีกร้านนึง บอกของจะเข้าเดือนตุลา ราคาจะขึ้นไปอีก ไม่ทราบว่าตอนนี้ร้านไหนในกรุงเทพ มีขายบ้างครับเเล้วราคากลางจริงๆมันอยู่ที่เท่าไหร่
ขอบคุณครับ

สวัสดีครับ
สรุปว่าต้องการนกใน หรือ นกนอกครับ
passado
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 15

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 01, 2009, 07:36:42 PM »

สวัสดีครับ ยังสรุปไม่ได้ว่าต้องการนกในหรือนกนอกถามดูหลายๆร้านครับกว่า ป3.จะออกก็น่าจะรู้ว่าราคาเท่าไหร่(อย่าหลงรสกาแฟแล้วกัน) Grin
อดิศักดิ์--รักในหลวง--
เวลากับการเรียนรู้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 463

เพื่อชาติ ศาสน์ กษัตริย์

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 01, 2009, 07:37:57 PM »

สวัสดีครับ  ยินดีต้อนรับ    Cheesy  มี ป. 3  แล้ว ใจเย็น ๆ ครับ  มีเวลาเลือกหาในราคาที่พอใจอีกนาน  Cool

"ล้างบางจัญไรแผ่นดิน"
twister
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 01, 2009, 08:40:53 PM »

ขออภัยด้วยครับพิมพ์ผิดครับ ผมอยากได้นกในครับ
ขอบคุณครับ

สวัสดีครับ
สรุปว่าต้องการนกใน หรือ นกนอกครับ
twister
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 01, 2009, 08:43:35 PM »

อ้อ.. ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้การต้อนรับครับ อาทิตย์หน้าก็ได้ใบ ป.3เเล้ว เเต่ใจมันร้อนอยากได้ปืนเร็วๆครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน
ราคาที่ผมถามมา นกนอก 30000ครับ
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 01, 2009, 08:45:25 PM »

สวัสดีครับ ..... ป.3 ยังไม่ออก อาศัยศึกษาหาข้อมูลได้อีกครึ่งปี ใจเย็นๆครับ ..... ช้าๆได้พร้าเล่มงาม

RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #10 เมื่อ: กันยายน 01, 2009, 09:15:35 PM »

สวัสดีและยินดีต้อนรับครับ  ไหว้

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #11 เมื่อ: กันยายน 02, 2009, 12:26:56 AM »

ยินดีต้อนรับครับ

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
Choro - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 214

« ตอบ #12 เมื่อ: กันยายน 02, 2009, 10:23:27 AM »

สวัสดีครับ  Grin  Grin

ไม่อยากบอกว่าลูกซองเดี่ยวเนี้ย ผมไม่ได้จับมานานแล้ว เก็บให้สนิมกินเล่นซะงั้นแหละ  ถ้าท่าน จขกท . ชอบและอยากซื้อเก็บ

ก็ไม่เสียหายครับ สวยและเทห์ครับ  แต่ถ้าจะใช้งานลองดูตัวอื่นเพิ่มด้วยน่าจะดีนะครับ เช่น เร 870 ปั้ม 5 นัด ราคาหนีกันไม่เท่าไร

แต่เราจะะมั่นใจในกระสุนที่เพิ่มขึ้นอีกตั้ง 4 นัด  Grin Grin

สุดท้ายชีวิตไม่ขอรวย ขอแค่ไม่ป่วยก็พอแล้ว
หน้า: [1]
  พิมพ์