เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 14, 2024, 09:17:07 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 7 8 9 [10] 11 12 13 ... 24
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผลิต‘’เกษตรกรรุ่นใหม่‘’  (อ่าน 35366 ครั้ง)
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #135 เมื่อ: กันยายน 09, 2009, 04:56:49 PM »

อ้า....แล้วหนองบัวแดง มีที่เที่ยวอะไรบ้างครับ ท่านสตีล ช็อต
ต้องถามตากวางครับท่านซับฯ.... ขานั้นแน่นอนกว่า ผมแค่เคยผ่าน....................

... สมัย ผกค.รุ่งเรืองสหายแป๋งน่าจะเคยธุดงค์ เอ้ย!! ผ่านบ้างแหละ  Grin

หนองบัวแดงไม่เหมาะสำหรับเที่ยวครับ  แต่เหมาะสำหรับไปพักผ่อนปล่อยอารมภ์เงียบๆอยุ่กับธรรมชาติครับ  ถ้ำวัวแดง  ป่าไม่  ต้องประเภทไปศึกษาระบบนิเวศน์ หรือไปดูนกนั่นแหละครับถึงจะเหมาะ  ถ้าจะไปตั้งแค้มป์กินเหล้าล่ะก้ไปทางทุ่งกะมังดีกว่า  แต่ไม่ว่าที่ไหนเสียงดังมากไม่ได้ครับ  จนท.เข้มมากพอสมควร   Grin

พี่ซับแบทหมดเรอะ  ผมโทรอีกมีสาวๆรับบอกว่าไม่สามารถติดต่อได้ในขณะนี้   คิก คิก

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #136 เมื่อ: กันยายน 09, 2009, 06:28:48 PM »

สาวคนนี้แหละ  น่าเคือง  เอะอะ  อะไรก็เตือนอยูนั่แหละ

คุณตังค์ไม่พอมั่ง  คุณวันหมดมั่งหละ  คุณต้องจ่ายวันนี้วันั้น  ยุ่งอะไรกะเราหละ  ไม่ได้เป็นอะไรกันซะหน่อย

งอน งอน งอน
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #137 เมื่อ: กันยายน 09, 2009, 06:50:35 PM »

สาวคนนี้แหละ  น่าเคือง  เอะอะ  อะไรก็เตือนอยูนั่แหละ

คุณตังค์ไม่พอมั่ง  คุณวันหมดมั่งหละ  คุณต้องจ่ายวันนี้วันั้น  ยุ่งอะไรกะเราหละ  ไม่ได้เป็นอะไรกันซะหน่อย

งอน งอน งอน

พักนี้ชักเริ่มบ่นให้สาวๆอยู่เรื่อยเลยแฮะ  สงสัยน้าจักรอยากหาห่วงผูกคอซะล่ะมั้งเนี่ย   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #138 เมื่อ: กันยายน 09, 2009, 06:54:14 PM »

ยังงงงงงงงงงงงง.......จ้า
ยังอยากเป็นโสด 
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #139 เมื่อ: กันยายน 09, 2009, 07:07:48 PM »

ใครไม่เคยเห็นโจรป่าละเมาะบ้างครับ    ลักษณะเหมือนโจรแต่ภาระกิจช่วยชีวิตสัตว์ครับ  แนะนำว่าอย่าใส่แว่นตาดำเข้าป่าเหมือนผมนะครับ   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

รูปนี้หลายปีแล้วครับ  โดนพี่ๆเขาหลอยถ่าย  ดีว่าปืนวางอยู่ไม่ห่างไม่งั้นเหมือนกว่านี้  Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 09, 2009, 07:13:21 PM โดย soveat » บันทึกการเข้า

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #140 เมื่อ: กันยายน 09, 2009, 07:55:18 PM »

ใครไม่เคยเห็นโจรป่าละเมาะบ้างครับ    ลักษณะเหมือนโจรแต่ภาระกิจช่วยชีวิตสัตว์ครับ  แนะนำว่าอย่าใส่แว่นตาดำเข้าป่าเหมือนผมนะครับ   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

รูปนี้หลายปีแล้วครับ  โดนพี่ๆเขาหลอยถ่าย  ดีว่าปืนวางอยู่ไม่ห่างไม่งั้นเหมือนกว่านี้  Grin

ดูจากรูปเหมือนขี้เมาเข้าป่ายังไงไม่รู้

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #141 เมื่อ: กันยายน 09, 2009, 08:21:20 PM »

ดูจากรูปเหมือนขี้เมาเข้าป่ายังไงไม่รู้

มีจังหวะ ...... เอาคืนทันที

ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #142 เมื่อ: กันยายน 09, 2009, 08:23:03 PM »

ผมมันประเภทมวย"เบสบ๊อกเซอร์"ครับลุงปู  มีช่องว่างเป็นซัดดะ คิก คิก

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #143 เมื่อ: กันยายน 09, 2009, 08:40:50 PM »

ช่วงนั้นกะลังฟิตปู่ เดินป่าสองวันสบายๆ   Grin Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

« ตอบ #144 เมื่อ: กันยายน 09, 2009, 10:06:04 PM »

ที่ว่าฟิต.......................กางเกงหรือร่างกายครับ  ช่วยชี้ชัดหน่อยครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #145 เมื่อ: กันยายน 09, 2009, 10:30:33 PM »

ที่ว่าฟิต.......................กางเกงหรือร่างกายครับ  ช่วยชี้ชัดหน่อยครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ร่างกายสิปู่  ตอนนั้นวิ่งวันละห้าโล วิดพื้นซิดอัพอย่างละร้อย  ยกเวทด้วย กะลังบ้าพลังอยู่   ยิ้มีเลศนัย

รูปนั้นใส่กางเกงเอวสามสิบนะนั่น  ตอนนี้ใส่สามสิบแปด   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #146 เมื่อ: กันยายน 09, 2009, 10:40:02 PM »

อ้า....แล้วหนองบัวแดง มีที่เที่ยวอะไรบ้างครับ ท่านสตีล ช็อต
ต้องถามตากวางครับท่านซับฯ.... ขานั้นแน่นอนกว่า ผมแค่เคยผ่าน....................

... สมัย ผกค.รุ่งเรืองสหายแป๋งน่าจะเคยธุดงค์ เอ้ย!! ผ่านบ้างแหละ  Grin

หนองบัวแดงไม่เหมาะสำหรับเที่ยวครับ  แต่เหมาะสำหรับไปพักผ่อนปล่อยอารมภ์เงียบๆอยุ่กับธรรมชาติครับ  ถ้ำวัวแดง  ป่าไม่  ต้องประเภทไปศึกษาระบบนิเวศน์ หรือไปดูนกนั่นแหละครับถึงจะเหมาะ  ถ้าจะไปตั้งแค้มป์กินเหล้าล่ะก้ไปทางทุ่งกะมังดีกว่า  แต่ไม่ว่าที่ไหนเสียงดังมากไม่ได้ครับ  จนท.เข้มมากพอสมควร   Grin

พี่ซับแบทหมดเรอะ  ผมโทรอีกมีสาวๆรับบอกว่าไม่สามารถติดต่อได้ในขณะนี้   คิก คิก

จริงครับที่ว่าหนองบัวแดงเหมาะสำหรับปลีดวิเวกมากกว่ามาหาความสนุก... เหมาะกับคนที่ชอบเดินป่าแบบลุยๆ ครับ... เห็นเพื่อนที่เคยเข้าไปบอกว่ามุดลงรูนิดเดียว... ข้างล่างเป็นลำห้วยใหญ่... เป็นต้นกำเนิดแม่น้ำชี... ที่จริงๆ ต้องเรียกว่า "แม่น้ำซี" คำว่า "ซี" แปลว่าเจาะครับ... หมายถึงแม่น้ำที่สามารถเจาะทุละภูเขาได้... รายละเอียดเป็นไงต้องให้หมอโซฯ อธิบายครับ... เพราะเคยไปมาแล้ว... ผมเคยแค่ฟัง... Grin Grin Grin

...แต่ถ้ำแก้วกับถ้ำวัวแดงก็เคยไปมาสองสามครั้งครับ... ถ้ำแก้วเป็นภ้ำใหญ่ที่เหมือนถ้ำทั่วๆ ไป... แต่ถ้ำวัวแดงพิเศษตรงที่มีลักษณะเหมือนรูพรุนอยู่ทั่วไป... ยังกับเขาวงกตครับ... บางทีมุดซอกเล็กๆ เข้าไป... เจอห้องโถงใหญ่ก็มี... คนชอบลุยๆ เสี่ยงๆ จะบอกว่าสนุกดี... แต่คนไม่ชอบลุยคงเบ้ปากครับ...

...พื้นที่สีชมพูต้องแถวๆ บ้านโหล่นครับ... เพราะข้างบนเขาเป็นที่อยู่เก่าของเหล่าสหายครับ... ผมไม่เคยขึ้นด้านบ้านโหล่น... แต่เคยขึ้นด้านยอดภูคิ้ง... ว่ากันว่าสิบภูกระดึงยังไม่เท่าหนึ่งภูคิ้ง... ผมว่าจริงครับ... เรื่องเหนื่อยนะครับ... เรื่องอื่นๆ ผมไม่ทราบ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

« ตอบ #147 เมื่อ: กันยายน 09, 2009, 10:45:16 PM »

ชัยภูมิดีจริงปล่าวครับ  ไปน้าซับเราไม่ต้องย้ายแล้ว  ไปหาเมียคนชัยภูมิเลยดีกว่า  ส่วนหลานเมียตากวางที่อยู่น่านผมจะเก็บไว้ในฐานะ"กิ๊ก" คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #148 เมื่อ: กันยายน 09, 2009, 10:47:11 PM »

ภูคิ้ง สุดยอดครับ  เยี่ยม  ผมกลิ้งตกเขาเพราะไม่มีแรงยืนมาแล้ว  ถ้าไม่ได้รุ่นพี่คว้าคอเสื้อผมไว้ไม่รู้ไปติดแหงกอยู่ตรงไหน  หัวเราะร่าน้ำตาริน

หนองบัวแดงพื้นที่สีชมภูทั้งหมดครับ ไล่ตั้งแต่บ้านโหล่น โนนเหม่า  นางแดด  วังชมภู  ถ้ำวัวแดง ไปถึงเจียงทอง เจาทองนู้น เคยเดินป่าจากถ้ำวัวแดงถึงบ้านโหล่น สองวันกว่าจะถึง เจอรอยประหลาดๆเยอะแยะไปหมดรอยเท้าหมูเท่ากำปั้นเด็กสิบขวบก็มี  Grin

ที่หนองบัวแดงมีโรงเรียนนึงชื่อยาวมาก  โรงเรียนบ้านนางแดดวังชมภูวิทยารัชมัคลาภิเศก ยาวจริงๆ  Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #149 เมื่อ: กันยายน 09, 2009, 10:48:53 PM »

ชัยภูมิดีจริงปล่าวครับ  ไปน้าซับเราไม่ต้องย้ายแล้ว  ไปหาเมียคนชัยภูมิเลยดีกว่า  ส่วนหลานเมียตากวางที่อยู่น่านผมจะเก็บไว้ในฐานะ"กิ๊ก" คิก คิก คิก คิก คิก คิก

คุยจริงๆ    ท่าทางชาตินี้คงไม่ได้เห็นหลานผมหรอก   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หน้า: 1 ... 7 8 9 [10] 11 12 13 ... 24
  พิมพ์