เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 13, 2024, 05:24:46 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อุปกรณ์ป้องกันตัวที่ไม่ใช้ปืน  (อ่าน 9635 ครั้ง)
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #60 เมื่อ: กันยายน 14, 2009, 04:50:13 PM »

ของผม เสยขึ้นอ่ะ  แบบหวี่ยงๆเข้าข้างโหนกแก้ม

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ตึก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 150

บิดามารดาคือพระประจำตัวลูก

« ตอบ #61 เมื่อ: กันยายน 14, 2009, 10:33:26 PM »

มีหน้าตาอันขี้เหร่เป็นอาวุธ หัวเราะร่าน้ำตาริน
ป้อมทอง พรานชุมไพร
ดับบาป ด้วยบุญปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 780

นรชาติวางวาย สถิตย์ไว้ แต่ความดีประดับไว้โลกา

« ตอบ #62 เมื่อ: กันยายน 15, 2009, 01:38:07 AM »

เดี๋ยวนี้เล่นกันแรง    โกยเถอะโยม

คนเก่งคือคนที่ยังมีชีวิตอยู่เลี้ยงดูพ่อแม่ยามชรา

คนเก่งกว่า   ให้พ่อแม่ทำบุญกรวดน้ำให้

เรียนให้จบ   ประคองชีวิตให้รอด  อย่าหาเรื่องใส่ตัว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 15, 2009, 01:41:58 AM โดย ป้อมทอง » บันทึกการเข้า

รักกันไว้เถอะ  เราเกิดร่วมแดนไทย   จะเกิดภาคไหนๆ    ก็ไทยด้วยกัน      
เชื้อสายประเพณีไม่มีขีดคั่น        เกิดเป็นไทยนั้นปวงชนทุกคนคือไทย
อรชุน-รักในหลวง
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

ขาย-อัพเกรด คอมพิวเตอร์และอุปกรณ์ต่อพ่วง

« ตอบ #63 เมื่อ: กันยายน 15, 2009, 01:59:41 AM »

เดี๋ยวนี้เล่นกันแรง    โกยเถอะโยม

คนเก่งคือคนที่ยังมีชีวิตอยู่เลี้ยงดูพ่อแม่ยามชรา

คนเก่งกว่า   ให้พ่อแม่ทำบุญกรวดน้ำให้

เรียนให้จบ   ประคองชีวิตให้รอด  อย่าหาเรื่องใส่ตัว
เห็นด้วยกับพี่ป้อมครับ  ไหว้ ไหว้ ผมเป็นคนนึงที่วิ่งเร็วมากหลบเลี่ยงตลอดเวลามีเรื่องแบบนี้หรือรู้ล่วงหน้า เพื่อนจะหาว่าตุ๊ดก็ช่างมัน

แต่หลายครั้งที่เดนสังคมหมาหมู่หมาลอบกัดพวกนี้เล่นทีเผลอไม่เปิดช่องให้หนีได้เลย หลายครั้งที่ต้องสู้ตายครับ 1ต่อ5 แบบที่ผมมือเปล่าฝ่ายตรงข้ามมีไม้เป็นอาวุธก็ยังโดนมาแล้ว เวลาแบบนั้นผมไม่คิดถึงสิทธิมนุษย์ใดๆทั้งนั้น ฆ่าได้ผมฆ่าครับ รอดก่อนค่อยไปว่ากันทีหลัง  ไหว้ ไหว้
SOAP47 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #64 เมื่อ: กันยายน 15, 2009, 06:11:14 PM »

คนเก่งกว่า   ให้พ่อแม่ทำบุญกรวดน้ำให้

เรียนให้จบ   ประคองชีวิตให้รอด  อย่าหาเรื่องใส่ตัว
เห็นด้วยกับพี่ป้อมครับ  ไหว้ ไหว้ ผมเป็นคนนึงที่วิ่งเร็วมากหลบเลี่ยงตลอดเวลามีเรื่องแบบนี้หรือรู้ล่วงหน้า เพื่อนจะหาว่าตุ๊ดก็ช่างมัน

แต่หลายครั้งที่เดนสังคมหมาหมู่หมาลอบกัดพวกนี้เล่นทีเผลอไม่เปิดช่องให้หนีได้เลย หลายครั้งที่ต้องสู้ตายครับ 1ต่อ5 แบบที่ผมมือเปล่าฝ่ายตรงข้ามมีไม้เป็นอาวุธก็ยังโดนมาแล้ว เวลาแบบนั้นผมไม่คิดถึงสิทธิมนุษย์ใดๆทั้งนั้น ฆ่าได้ผมฆ่าครับ รอดก่อนค่อยไปว่ากันทีหลัง  ไหว้ ไหว้

เมื่อคืนก็เกือบไปแล้ว........

THIS IS MY STEYR.
THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

ขาย-อัพเกรด คอมพิวเตอร์และอุปกรณ์ต่อพ่วง

« ตอบ #65 เมื่อ: กันยายน 15, 2009, 06:28:14 PM »

เกิดอะไรขึ้นครับพี่  ไหว้ ไหว้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #66 เมื่อ: กันยายน 16, 2009, 12:10:42 AM »

เกิดอะไรขึ้นครับพี่  ไหว้ ไหว้
รถชน ท้ายชาวบ้านครับ คนขับเป็นพ่อ ก็คุยกันดีๆเรียกประกงประกันกันไป.........พอลูกชายเอาใบขี่มาให้ที่เกิดเหตุ(สะพายกระเป๋าใบเล็กมาด้วย)เท่านั้นแหละตรงเข้ามา หาเรื่องผมเลย ดีที่พ่อเขาห้ามเอาไว้
"พี่ขับรถยังไง.....จะเรียกพวกมา ถึงตำรวจแน่ จะเอาโน่นเอานี่เรียกค่าเสียหาย "

เรานิ่งเงียบ
ไอ้เรา ก็นึกในใจ ใครจะอยากชนวะ  รถตูตูก็รักเหมือนกันนะเฟ้ย ก็ลองเรียกมาสิ สงสัยเจ้า เออร์ มีภารกิจแน่ (ที่เอวก็มีพวงกุญแจ กับ Leatherman อยู่)

รู้เลย Adrenalin พล่านแล้วเป็นอย่างไร แบบที่พี่ E_mail ว่าไว้

THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
ป้อมทอง พรานชุมไพร
ดับบาป ด้วยบุญปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 780

นรชาติวางวาย สถิตย์ไว้ แต่ความดีประดับไว้โลกา

« ตอบ #67 เมื่อ: กันยายน 16, 2009, 03:23:59 PM »

รถชน ท้ายชาวบ้านครับ คนขับเป็นพ่อ ก็คุยกันดีๆเรียกประกงประกันกันไป.........พอลูกชายเอาใบขี่มาให้ที่เกิดเหตุ(สะพายกระเป๋าใบเล็กมาด้วย)เท่านั้นแหละตรงเข้ามา หาเรื่องผมเลย ดีที่พ่อเขาห้ามเอาไว้
"พี่ขับรถยังไง.....จะเรียกพวกมา ถึงตำรวจแน่ จะเอาโน่นเอานี่เรียกค่าเสียหาย "

ไอ้เรา ก็นึกในใจ ใครจะอยากชนวะ  รถตูตูก็รักเหมือนกันนะเฟ้ย ก็ลองเรียกมาสิ สงสัยเจ้า เออร์ มีภารกิจแน่ (ที่เอวก็มีพวงกุญแจ กับ Leatherman อยู่)

รู้เลย Adrenalin พล่านแล้วเป็นอย่างไร แบบที่พี่ E_mail ว่าไว้

คิดถึงอะไรเพลินครับ

วันก่อนผมก็ถูกรถชนท้ายเหมือนกัน    คนชนเปิดประตูลงมา

ยกมือไหว้ขอโทษ    ผมเห็นหน้า  อ้าว   น้าเน็ก  นี่หว่า

พอดีรถไม่เป็นอะไร    ต่างคนต่างแยกย้าย   คนดังชนท้าย

รักกันไว้เถอะ  เราเกิดร่วมแดนไทย   จะเกิดภาคไหนๆ    ก็ไทยด้วยกัน      
เชื้อสายประเพณีไม่มีขีดคั่น        เกิดเป็นไทยนั้นปวงชนทุกคนคือไทย
เมียหลวงสั่งถอย เมียน้อยสั่งลุย
Sr. Member

คะแนน 53

« ตอบ #68 เมื่อ: กันยายน 16, 2009, 03:46:22 PM »

สรุปว่าเลี่ยงได้ให้เลี่ยง เลี่ยงไม่ได้ให้ลุย
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #69 เมื่อ: กันยายน 16, 2009, 04:57:57 PM »

คิดถึงอะไรเพลินครับ

วันก่อนผมก็ถูกรถชนท้ายเหมือนกัน    คนชนเปิดประตูลงมา

ยกมือไหว้ขอโทษ    ผมเห็นหน้า  อ้าว   น้าเน็ก  นี่หว่า

พอดีรถไม่เป็นอะไร    ต่างคนต่างแยกย้าย   คนดังชนท้าย

มัสแตงสีแดงคันนั้นหรือครับพี่...หัวเราะร่าน้ำตาริน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #70 เมื่อ: กันยายน 16, 2009, 06:56:07 PM »

โชคดี.......ผมไม่ น็อตหลุด

bank_haya@รักในหลวง@
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 20

« ตอบ #71 เมื่อ: กันยายน 16, 2009, 07:59:22 PM »

คืนก่อนนี้เพิ่งไปเจอมาครับ.......ผมมือเปล่ามันมากันสองคนครับใจนี้เต้นตุบๆๆๆผมนึกในใจวันนี้ตายเป็นตายครับสู้สู้ไม่ถอยครับ.......โคโยตี้ครับเสียค่าดริ้งไปซะมานั่งกันตั้งสองคนนะถือแก้วดริ้งกันทั้งคืน Grin Grin Grin

"กรุงเทพงามเลิศ ระเบิดมากมี ประเพณีชุมนุม ควบคุมด้วยทหาร สนุกสนานยิงกัน กำแพงกั้นเผายาง แม่นจับวางเอ็ม 79 หยุดงานยาว 9 วัน รื่นเริงสุขสันต์บุญบั้งไฟ ไป..เราไปปรองดองกัน"
salinee19
ออยล์คนที่ต้องดูแลตัวเอง.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #72 เมื่อ: กันยายน 16, 2009, 10:05:40 PM »

baton หรือดิ้วครับ 

Smiley ตามนี้เลยครับ แต่ผมถนัดใช้อันนี้มากกว่าครับ....

น้าวัฒน์หน้ากลัวจัง.... ตกใจ

...--*
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #73 เมื่อ: กันยายน 16, 2009, 10:39:44 PM »

baton หรือดิ้วครับ 

Smiley ตามนี้เลยครับ แต่ผมถนัดใช้อันนี้มากกว่าครับ....

น่ากลัวตรงแกใช้คารัมบิตคู่นี่สิครับ...

ยอดฝีมือจริงๆ...เยี่ยม
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

« ตอบ #74 เมื่อ: กันยายน 16, 2009, 10:46:20 PM »

ทำเป็นไปแซวพี่วัฒน์เขา แล้วที่ตัวเองพกอยู่ล่ะ ไม่น่ากลัวเลยเนอะ  คิก คิก คิก คิก
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์