เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 10:34:48 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 12
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: จาก Czech Replublic แดนไกลคิดถึงพี่น้องผองเพื่อนที่เมืองไทยทุกคน  (อ่าน 24172 ครั้ง)
ARDTHAPON รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 14

"คนเก่งนั้นมีมาก แต่คนที่หายาก.....คือคนดี"

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 14, 2009, 04:06:27 PM »

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

"ส่งใจไปซ้อม  ฝากใจไปแข่ง  ชีพจรเต้นแรง  เชียร์คนเก่งคนไทย"  ขอให้พี่ๆ น้องๆ ทุกท่านประสบผลสำเร็จตามที่ตั้งใจทุกประการ  สู้...สู้... 
ปล.ดร.กับน้าโญ  หนีไปเที่ยวไม่ชวนกันบ้างเลยนะ

num357  "รับคำสั่ง  ทำทันที  ทำให้ดีที่สุด"
skajy
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 7

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 14, 2009, 07:21:46 PM »

OST:: MV เชียร์ จากหนัง ดรีมทีม   Grin
S.Malin
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 48

nothing krubbbbb >_<

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 14, 2009, 08:01:10 PM »

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

"ส่งใจไปซ้อม  ฝากใจไปแข่ง  ชีพจรเต้นแรง  เชียร์คนเก่งคนไทย"  ขอให้พี่ๆ น้องๆ ทุกท่านประสบผลสำเร็จตามที่ตั้งใจทุกประการ  สู้...สู้... 
ปล.ดร.กับน้าโญ  หนีไปเที่ยวไม่ชวนกันบ้างเลยนะ

ขอบคุณพี่ๆน้องๆ ทุกคนค่ะ ไหว้

เมื่อเช้าได้ไปร่วมพิธีเปิดสนามฝนตก อากาศหนาว  บรื๋อออออ   น้ำลายหก น้ำลายหก

เพื่อนๆ นักกีฬาหลายคนไม่ได้ติดคอมป์กันมาเลยขออนุญาตเป็นคนค้นข่าว ส่งข้อมูลถึงเมืองไทยแทนเพื่อนๆ นะคะ เยี่ยม

ขอบคุณพี่รอง(โกเพ้ง) อาจารย์หนุ่ม..และ พี่ๆ น้องๆ ทุกคนอีกครั้งค่ะ เด๋ว ได้รูปจากน้องเก่งมาจะมาลงเพิ่มให้นะคะ   ยิ้มีเลศนัย

...ปืนยังคงเป็นมิตรแท้..เสมอ ไม่เคยทิ้งเรา ตราบเท่าที่เราไม่ทิ้งมัน...
DAW PR
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 14, 2009, 08:32:30 PM »

Grin สู้ๆ   ค่ะ ทุกๆท่าน Grin
wharf 20d
ร.ศ.178
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 36

Blood group : B

« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 14, 2009, 08:58:07 PM »

ไหนๆไปเหยียบถึงถิ่นแคว้นแดนฝรั่งแล้วก็สาดดดด..ให้สุดๆไปเลยนะครับ เอารางวัลกลับมาให้เพื่อนพ้องน้องพี่ชาว spsc ได้ชื่นชมยินดีกันถ้วนหน้า ชนะฝรั่งไม่ได้ห้ามกลับมานะ..ฮึ่มมมม

รางวัลชีวิตไม่มีใครให้ อยากได้ต้องหาเอาเอง
lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 49

« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 14, 2009, 09:41:17 PM »

สู้...โว้ย Grin Grin Grin

Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 14, 2009, 10:12:25 PM »

สวัสดีครับ..  ขอเอาใจช่วยทุก ๆท่านในทีม  ครับ คุณ  S.Malin ..  Cheesy

yo.k
Target Sport (Thailand)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

target sport (Thailand) 089-162-1990, 081-938-1990

« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 14, 2009, 11:12:14 PM »

หนาวจัง.......โกเพ้ง....เฮียตี๋....หลาน X......ได้ยินปะ. ขำก๊าก.....ถ้าทั้งสามคนได้มาด้วยตามสัญญาก็จะไม่หนาวขนาดนี้แน่เลย......จริงมะ ยิ้มีเลศนัย
อ.หนุ่ม   ผมปล่าวมาเทียวครับมาทำตามความฝันนะครับ...... (แต่ตอนนี้นะฝันผมมันเปียกปอนไปหมดแล้ว    ฝนตกทั้งวันเลย)  ขอบคุณทุกๆท่านที่เป็นกำลังใจให้คณะของพวกเราครับ....ขอบคุณ...ขอบคุณ ไหว้

New Hybrid Ruger 10/22 Stock 2 in 1, เป้า และ อุปกรณ์เพื่อการแข่งขันกีฬายิงปืน , หลอดต่อ, คอมป์ลดแรงรีคอยล์ สนับสนุนการแข่งขันกีฬายิงปืนทั่วประเทศ, ชมรมไรเฟิลรณยุทธ์(ประเทศไทย)
Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #23 เมื่อ: กันยายน 14, 2009, 11:28:53 PM »

ทุกลมหายใจ....เชียร์สุดใจครับ

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
THANAPOL
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #24 เมื่อ: กันยายน 14, 2009, 11:30:19 PM »

หนาวจัง.......โกเพ้ง....เฮียตี๋....หลาน X......ได้ยินปะ. ขำก๊าก.....ถ้าทั้งสามคนได้มาด้วยตามสัญญาก็จะไม่หนาวขนาดนี้แน่เลย......จริงมะ ยิ้มีเลศนัย
อ.หนุ่ม   ผมปล่าวมาเทียวครับมาทำตามความฝันนะครับ...... (แต่ตอนนี้นะฝันผมมันเปียกปอนไปหมดแล้ว    ฝนตกทั้งวันเลย)  ขอบคุณทุกๆท่านที่เป็นกำลังใจให้คณะของพวกเราครับ....ขอบคุณ...ขอบคุณ ไหว้

คนล่าฝัน.....................แจ่ม.
yo.k
Target Sport (Thailand)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

target sport (Thailand) 089-162-1990, 081-938-1990

« ตอบ #25 เมื่อ: กันยายน 14, 2009, 11:55:01 PM »

ทุกลมหายใจ....เชียร์สุดใจครับ

ขอบคุณครับน้อง..ถ้าทำได้ตามฝัน จาเอาเหรียญไปฝากที่เชียงใหม่ครับ....

New Hybrid Ruger 10/22 Stock 2 in 1, เป้า และ อุปกรณ์เพื่อการแข่งขันกีฬายิงปืน , หลอดต่อ, คอมป์ลดแรงรีคอยล์ สนับสนุนการแข่งขันกีฬายิงปืนทั่วประเทศ, ชมรมไรเฟิลรณยุทธ์(ประเทศไทย)
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #26 เมื่อ: กันยายน 15, 2009, 12:01:10 AM »

แมชนี้นับเป็นแมชการแข่งขันลูกซองไอพีเอสซี ระดับภูมิภาคของยุโรป
ชื่อรายการ European Shotgun Championship   โดยจัดขึ้นทุก ๆ 3 ปี
ครั้งนี้ประเทศสาธารณรัฐเช็ก เป็นเจ้าภาพจัดการแข่งขัน   โดยทำการแข่งขันกันสี่วันคือ
15-18 ก.ย. 52 (พรุ่งนี้เริ่มแข่งขันกันวันแรก)   มีนักกีฬาเข้าร่วมแข่งประมาณ 300 คน จาก 24 ชาติทั่วภูมิภาคยุโรป
โดยนักกีฬาไทยเป็นชาติเดียวจากทวีปเอเชีย และเป็นชาตินอกทวีปยุโรปที่ไปร่วมแข่งขันทีมใหญ่ที่สุด

รายชื่อทั้ง 8 คนของทีมไทย

1  Anathamsombat Khajornpat   ลงในรุ่น Open
2  Chandaragga Piya   Modified
3  Iawpukdeekul Orathai Standard LADY
4  Kaewmuangpetch Narongsak  Standard
5  Kaewpinyo Pinyo  Open
6  Kaewsarn Benthida  Standard LADY
7  Sawang-arom Malin  Open LADY
8  Thongkham Siriwan   Standard LADY

เป็นที่น่าสังเกตุว่า  นักกีฬาลูกซองไอพีเอสซีไทยทั้ง 8  เป็นหญิงครึ่งหนึ่งนะครับ

ทางผู้จัดการแข่งขัน  ได้ติดตั้งกล้องวงจรปิด ถ่ายทอด online ไว้ด้วยที่ลิงค์ที่รูปข้างล่างนี้
สามารถดูสดกันได้จากเมืองไทย  เวลาที่เริ่มแข่งขันกัน ตรงกับเวลาในประเทศไทยประมาณบ่ายสอง ถึงสามทุ่ม

shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #27 เมื่อ: กันยายน 15, 2009, 05:40:56 AM »

ฝนตก...ทางโน้น??....หน๊าว....ถึง    คน  ทาง...นี้...คริๆๆ      ยิ้มีเลศนัย 

นี่...น้าโญ...คอมเม้น...ที่ให้ไว้..ในกันอิน..   คนไม่ได้ไป..เนี่ย... อิจฉา    น้ำตาไหลออกหู...เรย...ง่ะ    ยิ้มีเลศนัย      ขำก๊าก

เอา  เปง..ว่า..เที่ยว  นี้..อดเปรี้ยวไว้    รอ...คราวต่อไป...(  ถ้ายังมี  แรงถือปืนลูกซอง ไหว..)   กิ๊วก๊าว

แต่คราวนี้....โชว์ให้  ฝรั่ง  ตาน้ำข้าว..เค้าดู...หน่อย..นะคับ..

ฝากไป ถึง  ท่านประธาน..และ..ลูกทีม...ลูกซองรณยุทธ..SPSC  .....ทุกๆท่าน...

สู้เพื่อคนไทย................................สู้โว้ย....

ไหว้           ไหว้             ไหว้                ไหว้                 ไหว้

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
sasinun รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #28 เมื่อ: กันยายน 15, 2009, 07:45:32 AM »

มาเชียร์ทุกวันครับพี่ๆทุกท่าน เยี่ยมทำฝันให้สำเร็จน่ะจ้ะน้าโยทุกท่านด้วย เยี่ยมสู้ๆครับ ไหว้
sasinun รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #29 เมื่อ: กันยายน 15, 2009, 07:47:57 AM »

โกเพ้งมาตีตั่วตั่งแต่เช้าสองวันติดยอดเยี่ยมครับ.....สวัสดีตอนเช้าครับโกเพ้ง ไหว้ทุกๆท่านด้วย
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 12
  พิมพ์