เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 13, 2024, 03:19:25 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สารภาพมาซะดีๆ...........มองที่ไหนก่อน  (อ่าน 8579 ครั้ง)
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #60 เมื่อ: กันยายน 17, 2009, 11:18:51 AM »

ตอนนี้ผ่านพ้นยุคมืดแล้วครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 17, 2009, 11:21:32 AM โดย ...อภิสิทธิ์ ... » บันทึกการเข้า

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
A B A C U S รั ก ใ น ห ล ว ง
สัตว์ โลก เดิน ไป ตาม แรง กรรม ดี ชั่ว อยู่ ที่ ใจ ตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

มี ศัตรู เป็น บัณฑิต ดีกว่ามี มิตร เป็น ค น พ า ล

« ตอบ #61 เมื่อ: กันยายน 17, 2009, 12:11:22 PM »

หลงรัก
ครับ
ผมมองที่ใบหน้าสาวครับ
ผมเชื่อว่าสาวเจ้าก้อคงมองที่เดียวกันครับ
แต่การคิดต่อยอดคงแล้วแต่เป้าหมาย
ได้ยินมาว่าเดี๋ยวนี้การคบหากัน เป้าแรกเรื่องการเงิน ความมั่นคง
บางคนทุ่มสุดตัวเพื่อการชนะใจ
เข้าใจและเห็นใจครับ
ทุกชีวิตต้องการความมั่นคง
ไม่ใช่แค่ กิ๊ก
แต่ใครผิดศีล คงต้องไปปีนต้นไม้แน่ ยิ้มีเลศนัย
 หลงรัก

สัตว์ โลก เดิน ไป ตาม แรง กรรม ดี ชั่ว อยู่ ที่ ใจ ตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

มี ศัตรู เป็น บัณฑิต ดีกว่ามี มิตร เป็น ค น พ า ล

« ตอบ #62 เมื่อ: กันยายน 17, 2009, 12:13:59 PM »

Grin  ผมชอบมองน่องครับ ชอบผู้หญิงน่องโตขาใหญ่ดำๆครับ  แบบเจ๊เซเรน่า วิลเลี่ยม  น้ำลายหก

สงสัยท่านอภิสิทธิ์ชอบกินขาหมูแฮะ...คิก คิก

ครับ
ขาหมูน่ากินครับ
ขาโต๊ะบิลเลียด  คงไม่ไหว
แต่จริงแล้ว
ดูที่จิตที่ใจดีกว่า

อย่างไรก้อตามประเภทผ่านศึกพม่า 9 ทัพ คง........... Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #63 เมื่อ: กันยายน 17, 2009, 12:16:56 PM »

ส่วนใหญ่ผมมองใบหน้าก่อน จากนั้นก็ลงไปที่สะโพกกับเรียวขาก่อนแฮะ  หลงรัก

ส่วนหน้าอกเดี๋ยวนี้ไม่ค่อยอยากมอง เพราะสาวๆเดี๋ยวนี้นิยมสังกัดกรมทหารราบเป็นส่วนใหญ่ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน นานๆจะได้เจอพวกที่สังกัดกรมทหารภูเขาเสียที  ยิ้มีเลศนัย

Huh Grin ยิ้มีเลศนัย

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #64 เมื่อ: กันยายน 17, 2009, 12:17:52 PM »

มองหน้าอกครับ  ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย   ชอบจริงๆนะจ๊ะ

ครับ
ระวังนะครับ
เดี๋ยวโดนมองมั่งแย่เลย Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #65 เมื่อ: กันยายน 17, 2009, 12:18:46 PM »

ขึ้นกับการแต่งกายเป็นหลัก

แต่โดยรวมแล้ว  หน้าอกหน้าใจ มาก่อนอื่น

เพราะ จะเห็นเด่นชัดกว่า

แล้วก็จะมองย้อน ที่ใบหน้า  จากนั้น ก็จะลดต่ำลง

ไปที่หน้าท้อง และ เรียวขา   รวมไปถึง ส้นเท้า

ว่า ส้นเท้าแตก หรือไม่  มีการดูแลรักษา เพียงใด .............

ยิ้มีเลศนัย

♪♪︻┳一levis007︻┳一♪♪
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 476

...คัง คัง ชิก...

« ตอบ #66 เมื่อ: กันยายน 17, 2009, 02:00:26 PM »

ตัวอย่าง...... Wink

เออ......ผมว่านะ....มันอยู่ในโครโมโซมผู้ชาย..... Tongue

Grin Grin Grin

[/url][/url]
sarawut.pea
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #67 เมื่อ: กันยายน 17, 2009, 02:16:26 PM »

เรียวขา น่าดูที่สุด Grin Grin Grin
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #68 เมื่อ: กันยายน 17, 2009, 04:16:41 PM »

นึกขึ้นได้อีกเรื่อง... เมื่อซักเจ็ดแปดปีที่แล้วไปเดินเล่นที่แถวๆ เวิร์ลเทรด... จากนั้นมารอรถเมอยู่ฝั่งตรงข้าม... ใกล้ๆ ร้านเซเว่น-อีเลฟเว่น... ตอนบ่ายจัดๆ อากาศร้อนมาก... และร้านเซเว่นฯ นั้นมีกระจกบานนึงแตกแล้วมีอากาศเย็นจากแอร์ลอดออกมาได้... ใครร้อนก็จะมายืนเบียดตรงนี้... พอถึงคิวผมกำลังจะเดินเข้าไป... สายตาก็เหลือบไปเห็นหญิงสาวคนนึงใส่เสื้อกล้ามยืนท้าวสะเอว... ให้ลมเย็นเป่าตรงจักกะแร้... แต่ที่ทำให้ผมชะงักก็คือ... ขนจักกะแร้ของเจ้าหล่อน... เยอะกว่าของผมซะอีก... อ๋อย อ๋อย อ๋อย
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #69 เมื่อ: กันยายน 17, 2009, 04:22:12 PM »

แน่ใจว่าเป็นผู้หญิง ที่เห็นน่ะ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #70 เมื่อ: กันยายน 17, 2009, 04:40:32 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก  พูดถึงผู้หญิงที่ชอบไว้ขนรักแร้  ผมรู้จักอยู่หนึ่งสวยน่ารักคมเข้ม  ทุกวันนี้ยังอยู่เป็นโสดอยู่เลย  รู้จักกันมา 20 กว่าปี  จะขออะไรให้หมดยกเว้นอย่างเดียวห้ามถอนขนรักแร้เธอเด็ดขาด
พูดแล้วขำ  ไปเที่ยวทะเลด้วยกันเมื่อปี 29 นอนคุยกันอยู่เตียงผ้าใบหน้าโรงแรมบางแสนบีชรีสอร์ท  แม่ค้าขายกุ้งเผาถาม  ใครผู้หญิงใครผู้ชายค่ะ...............ผมไม่มีขนรักแร้

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
ธำรง
Hero Member

คะแนน 1727

.....รักในหลวง.....

« ตอบ #71 เมื่อ: กันยายน 17, 2009, 10:30:11 PM »

ตัวอย่าง...... Wink

เออ......ผมว่านะ....มันอยู่ในโครโมโซมผู้ชาย..... Tongue

Grin Grin Grin

ลุงว่า peaches นะ ... ใหญ่กว่า cranberries แต่ชิดน้อยกว่า oranges ...... ใช่มะ บักหำน้อย  คิก คิก
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #72 เมื่อ: กันยายน 17, 2009, 10:39:00 PM »

เหมือนกันหมด

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #73 เมื่อ: กันยายน 17, 2009, 11:31:30 PM »

แน่ใจว่าเป็นผู้หญิง ที่เห็นน่ะ

แน่ใจครับ... เพราะหลังจากหายตะลึง... ผมก็มองแล้วมองอีก... แบบไม่เชื่อสายตาตัวเอง... แล้วก็ไม่ใช่ผู้หญิงปลอมแน่... เพราะผู้หญิงปลอมร้อยทั้งร้อยที่ผมรู้จัก... ถอนขนจั๊กแร้ได้เกลี้ยงเกลากว่าผู้หญิงแท้ๆ ซะอีก...

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก  พูดถึงผู้หญิงที่ชอบไว้ขนรักแร้  ผมรู้จักอยู่หนึ่งสวยน่ารักคมเข้ม  ทุกวันนี้ยังอยู่เป็นโสดอยู่เลย  รู้จักกันมา 20 กว่าปี  จะขออะไรให้หมดยกเว้นอย่างเดียวห้ามถอนขนรักแร้เธอเด็ดขาด
พูดแล้วขำ  ไปเที่ยวทะเลด้วยกันเมื่อปี 29 นอนคุยกันอยู่เตียงผ้าใบหน้าโรงแรมบางแสนบีชรีสอร์ท  แม่ค้าขายกุ้งเผาถาม  ใครผู้หญิงใครผู้ชายค่ะ...............ผมไม่มีขนรักแร้

เอ่อ... แล้วปู่แป๋งขออะไรครับ...  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ไหว้
รพินทรนาถ -รักในหลวงและสยามประเทศ
รู้แพ้ รู้ชนะ รู้อภัย คือสมบัติของผู้มีอารยธรรม
Hero Member

คะแนน 239

« ตอบ #74 เมื่อ: กันยายน 18, 2009, 12:01:47 AM »

แน่ใจครับ... เพราะหลังจากหายตะลึง... ผมก็มองแล้วมองอีก... แบบไม่เชื่อสายตาตัวเอง... แล้วก็ไม่ใช่ผู้หญิงปลอมแน่... เพราะผู้หญิงปลอมร้อยทั้งร้อยที่ผมรู้จัก... ถอนขนจั๊กแร้ได้เกลี้ยงเกลากว่าผู้หญิงแท้ๆ ซะอีก...
แบบนี้ต้องให้มาเจออาหมวยพันธุ์แท้จากจีนครับ  เยาะเย้ย

ผมเจอมาแล้วเต็มๆตา หน้าตาก็สวย ผิวก็ขาว รูปร้่างก็ดี ใส่เสื้อแขนกุดกางเกงขาสั้นเสียด้วย  เยี่ยม พอคุณเธอยกแขนเท่านั้นเอง ผมสะอึกเลย  ตกใจ ขนรักแร้ดกมากๆ ดกกว่าขนรักแร้ของผมเสียอีก แงๆหมดกันอุตส่าห์ตั้งความหวังไว้เสียหรู หัวเราะร่าน้ำตาริน

...การที่เราทะนุถนอมคนที่เรารัก มันเป็นเรื่องปกติ
แต่การถนอมหัวใจคนที่เราไม่ได้รัก ใครจะทำได้สักกี่คน...

คิดถึงทุกปี-บินหลา สันกาลาคีรี
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์