เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 10:14:03 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 33 34 35 [36] 37 38 39 ... 1450
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพลคนอุบลฯ และเขยเมืองอุบลฯ ครับ  (อ่าน 1339766 ครั้ง)
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #525 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2009, 11:02:41 PM »

...ปะกาด ๆ ๆ เด้อ ...มื้ออื่นนี้....โทรศัพท์มือถือไผใช้บ่ได้...บ่ต้องแปลกใจเด้อ................หม่องได๋ นายกฯ ไปยาม....หม่องนั้นเขาสิตัดสัญญาณโทรศัพท์มือถือ... Grin Grin Grin

...ได่แก่ ...เมืองพิมูล ...เมืองม่วงเสียมสับ ...หม่องกินเข้าเที่ยงอยู่อำนาจฯ ...วิลัยเทคนิคยะโส ...โฮงบาลยะโส ...สนามบินต่าง ๆ ...เด้อคับเด้อ....แจ้งไห่ทราบ... Cheesy Cheesy Cheesy

สมพอผมกดละเบิดนราธิวาสได่เนาะ 

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 974

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #526 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2009, 11:19:56 PM »

หวาย...อย่าเว้าให้หวาดเสียวหลายครับ...

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #527 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2009, 11:31:12 PM »

หวาย...อย่าเว้าให้หวาดเสียวหลายครับ...

ปากเซบ่มีละเบิดสิมาเสียวหยังนำบ้านเขา  ยิงขุมตาเอาซะบ้อ

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #528 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2009, 08:24:47 AM »

ฮ้ายแท้นอ

somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 974

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #529 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2009, 09:48:09 AM »

หวาดเสียวนำป๋านั่นหล่ะ...กดระเบิดนราฯพะนะ........อยู่ห่างๆคุกแน๊น๊า..

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #530 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2009, 09:53:33 AM »

วอนนอน คุก ฮิๆๆ

สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #531 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2009, 09:41:44 AM »

...มีเรื่องแปลก ๆ จะเล่าให้ฟัง...เมื่อวันศุกร์ประมาณบ่าย 3 ...ผมได้รับโทรศัพท์จากใต้(ฟังจากสำเนียงทองแดง)...ถามหาคนชื่อเอ็ม...ซึ่งผมบอกปฏิเสธไป...เขาก็บอกว่า...ขอโทษนะครับผมโทรผิด...

...จากนั้นก็เบอร์เดิมนี่แหละครับ...โทรซ้ำมาอีก 2 หน...ก็บอกว่าโทรผิดอีก...แถมยังถามผมอีกว่า...ชื่ออะไรอยู่ที่ไหน...ผมก็เลยถามกลับ...ได้ความว่าอยู่ จ.ตรัง ...แต่ไม่ยอมบอกชื่อแล้วก็วางสายไป...

...จนมาเมื่อวานนี้....โทรเข้ามาอีก 2 ครั้ง ...แต่เป็นการโชว์เบอร์............ผมกำลังจะโทรกลับ...แต่พอดีนึกเฉลียวใจอะไรสักอย่าง...ก็เลยไม่โทร...แล้วนำเบอร์เข้ารายการ BLACK LIST ไว้...เพื่อที่จะปฏิเสธเบอร์โทรนี้...

...ผมนึกเฉลียวใจ...อะไร....ทราบหรือปล่าวครับ.................Huh
...ลองทายดู... Wink Wink Wink

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 974

« ตอบ #532 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2009, 09:48:20 AM »

ระวังมันสิไประเบิดอยู่นราฯคือป๋าแป๋งเว้าเด้อท่าน....

ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #533 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2009, 10:13:35 AM »

...แหม๋นครับ....ผมกะคึดจังซั่นหล่ะ....................บอกว่าบ่แหม๋นบ่แหม่น...กะยังโทรมาอยู่......แถมเที่ยวหลังโชว์เบอร์ไห่โทรกลับอีกต่างหาก... Grin Grin Grin

...ไผอยากลองกะโทรเบิ่งเด้อ .....085-791980X ...คั่นมันตุมขึ้นมาโตไผโตมันเด้อ...พี่น้อง... Grin Grin Grin

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #534 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2009, 12:00:44 PM »

...แหม๋นครับ....ผมกะคึดจังซั่นหล่ะ....................บอกว่าบ่แหม๋นบ่แหม่น...กะยังโทรมาอยู่......แถมเที่ยวหลังโชว์เบอร์ไห่โทรกลับอีกต่างหาก... Grin Grin Grin

...ไผอยากลองกะโทรเบิ่งเด้อ .....085-791980X ...คั่นมันตุมขึ้นมาโตไผโตมันเด้อ...พี่น้อง... Grin Grin Grin
บ่แม่นเบอร์ผัวเก่าบ้อนอ  อิอิ  ทำเป็นลืม 
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #535 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2009, 12:37:13 PM »

...เอาเลขโตท้ายบ่อ้ายแหง...สิบอก...แล้วเจ้าลองโทรไปเด้ออ้าย... Grin Grin Grin

...โทรมา 3 เทือ ...เสียงบ่คือกันจักเทือ...เทือสุดท้ายเสียงคือผู้เฒ่าเว้า... Cheesy Cheesy Cheesy

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

« ตอบ #536 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2009, 05:36:46 PM »

บ่แหม่นเขาโทรฯมาตั้วไห่โทรฯไปจุดสะนวนละเบิดตี้สหายเล็กน้อย  เบอร์แปลกโทรฯหาฮับสายดีหลาย
บัดห่าอ้ายซายโทรฯหาบ่ฮับสายจักเทื่อ สงสัยสิคาแต่นั่งเฝ้าต้นหมากตาขบ งอน

Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #537 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2009, 06:34:08 PM »

บ่แหม่นเขาโทรฯมาตั้วไห่โทรฯไปจุดสะนวนละเบิดตี้สหายเล็กน้อย  เบอร์แปลกโทรฯหาฮับสายดีหลาย
บัดห่าอ้ายซายโทรฯหาบ่ฮับสายจักเทื่อ สงสัยสิคาแต่นั่งเฝ้าต้นหมากตาขบ งอน

... คิก คิก คิก คิก คิก คิก...

...เมียงอุบลฯ หาโตผมบ่ยากดอก...บ่ต้นตาขบ...กะ...ระเบียงไม้...หม่องอื่นขี้คร้านไป ...ตำหนวดหลาย... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

« ตอบ #538 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2009, 06:53:43 PM »

เดือนพ.ย.วันที่ 14 ผมสิไปทอดผ้าป่าหยู่วัดถ้ำอมรวิสุทธิราม  บ้านทุ่งนาเมือง  อ.โขงเจียมเด้อครับ
หลอยไส่ซื่อสหายเล็กน้อยกับท้าวจั่วน้อยเป็นไลน์แมนแล้ว  กรรมการหลายโพด ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
เฮ็ดบุญฮ่วมกันซาดหน้าจั่งสิได่พ้อกันอีก  ทอดผ้าป่าแล้วๆยามมื้อแลงสิจอบไปเบิ่งต้นหมากตาขบสิคือบ่หน่อ  แต่ว่าพรรคพวกว่าสิไปกินเหล่าต่อหยู่ยโสฯ  ม่ะคือสิไกลกันแท่ล่ะหือ

Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #539 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2009, 07:06:10 PM »

...ไปฮอดโขงเจียม...กะนั่งฮิมโขงพู้นโลดคับ.......สิมาหยังต้นตาขบ...แหล่ม ๆ เหมียนกัน... เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

หน้า: 1 ... 33 34 35 [36] 37 38 39 ... 1450
  พิมพ์