เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 06:20:14 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 78 79 80 [81] 82 83 84 ... 1450
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพลคนอุบลฯ และเขยเมืองอุบลฯ ครับ  (อ่าน 1341009 ครั้ง)
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #1200 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2009, 12:26:15 PM »

กินเข่าแล่วซะมะซ่างหยากนอนแท่หน่อ ไปลี่นอนทางได๋ดีหน่อ คิก คิก

อากาดกำลังหนาวอยากนอนเว็นกะหาหม่องอุ่นๆพุ้นแหล่วนอน  หานอนนำหง่าขามเด้อหลับดีๆ

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
แม่ไหย่สี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 483

« ตอบ #1201 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2009, 12:28:19 PM »

ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก 
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #1202 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2009, 12:39:07 PM »

ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก  ในหมากแตก 

ย่านคนหัวแตกก่อนยุ  หนาวมาปีนี้คือป่วงแฮงแท่  ใจเย็นๆสิหอบไปไห่ดอกว่าแต่มีหมากกะตังค์หมากแตกกะฮอดปั๊บ

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
เหี่ยน
คนเสร็นเหลา จริงๆตั๊วะ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 493

น้ำฮักน้ำแฮง

« ตอบ #1203 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2009, 01:45:45 PM »

สวัสดีครับท่านผู้อาวุโสทั้งหลาย เขยเมืองเหลดขอควมอนุเคราะห์ท่านผู้ฮู่แหน่ครับว่าปืนhk7.65โครงอัลลอยมีรุ่นได๋แหน่น้อครับ ไหว้ ไหว้

hare
Hero Member

คะแนน 1785

มีแล้วไม่ต้องใช้ ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มี

« ตอบ #1204 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2009, 02:08:33 PM »

กินเข่าแล่วซะมะซ่างหยากนอนแท่หน่อ ไปลี่นอนทางได๋ดีหน่อ คิก คิก

อากาดกำลังหนาวอยากนอนเว็นกะหาหม่องอุ่นๆพุ้นแหล่วนอน  หานอนนำหง่าขามเด้อหลับดีๆ

หนั่งเฮ็ดเวียกอยู่แต่ง่วงแฮงสิไห่ผมไปลี่นอนหยู่หง่าขามอีก  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก มื่อแลงนี่ล่ะครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

hare
Hero Member

คะแนน 1785

มีแล้วไม่ต้องใช้ ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มี

« ตอบ #1205 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2009, 02:14:56 PM »

สวัสดีครับท่านผู้อาวุโสทั้งหลาย เขยเมืองเหลดขอควมอนุเคราะห์ท่านผู้ฮู่แหน่ครับว่าปืนhk7.65โครงอัลลอยมีรุ่นได๋แหน่น้อครับ ไหว้ ไหว้

น่าจะออกไปตั้งกระทู้ใหม่หน้าสนทนาภาษาปืนเด้อครับคนที่เล่นปืน HK เพิ่นสิได๊เห็นกระทู้น่าสิไวกว่าพวกผมครับ  Grin

BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #1206 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2009, 02:36:10 PM »

อุบลเมืองคนโก้ อิๆๆ

โย ยิงเป็ด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 307

ใช้ไปเฝ้าหน้าฮ้านหมอลำ เท่านั้น

« ตอบ #1207 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2009, 02:46:56 PM »

อิอิอิ   ไทพิมูล 

อุบลเมืองดอกบัวงาม  แม่น้ำสองสี  มีปลาแซ่บหลาย 
หาดทรายแก่งหิน  ถิ่นไทยนักปราชญ์  ทวยราษฎร์ใฝ่ธรรม
งามล้ำเทียนพรรษา
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #1208 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2009, 03:18:37 PM »

...ผม...ไทหมากตาขบ...ระเบียงไม้... เด้อคับ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #1209 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2009, 03:19:30 PM »

อิอิอิ   ไทพิมูล 
แมนหยังครับพี่  บอกผมแน

เหี่ยน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 493

« ตอบ #1210 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2009, 06:29:47 PM »

ประกาศครับช่วงนี่แถวเมืองอุบลและใกล้เคียงอากาศหนาวเย็นลงหลายแล้วขอให้ท่านอาวุโสทั่งหลายหาม่องซุกมือแหน่เด้อแบบแข่นๆแฮงอุ่นแต่ข้าน่อยขอซุกม่องเก่าดีที่สุดเพื่อซีวิตอันยาวไกล หลงรัก หลงรัก

น่ามบ่อาบ
Hero Member

คะแนน 617

« ตอบ #1211 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2009, 06:38:55 PM »

...ผม...ไทหมากตาขบ...ระเบียงไม้... เด้อคับ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ยูส่วนได่ของปะเทดไทน้อคับอ้าย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

« ตอบ #1212 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2009, 06:48:49 PM »

ประกาศครับช่วงนี่แถวเมืองอุบลและใกล้เคียงอากาศหนาวเย็นลงหลายแล้วขอให้ท่านอาวุโสทั่งหลายหาม่องซุกมือแหน่เด้อแบบแข่นๆแฮงอุ่นแต่ข้าน่อยขอซุกม่องเก่าดีที่สุดเพื่อซีวิตอันยาวไกล หลงรัก หลงรัก

อ่านไปอ่านมาสงสัยสิหยู่สมาคม"คนย่านเมีย" คิก คิก

ยูส่วนได่ของปะเทดไทน้อคับอ้าย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

หยู่ส่วนได๋ของปะเทดไทเทอบ่ต้องฮู้ดอก  ฮู้ไว่อย่างเดียวโลดว่าหม่องนั่นบ่มีกะเทยจั่งหล่อน  สาวล้วนๆ

เหี่ยน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 493

« ตอบ #1213 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2009, 06:57:24 PM »

บ่ ได้ย่านดอกพอใหญ่แต่เกรงจัยเผิ่นทั่งใหญ่ทั่งยานป้อยกะเป็นจ่มกะมดทอนั่นแค่คึดกะวิงแล้วใหญ่เอยเว้าไปเว่ามาเรียงมันเศร้วตั่วะ

สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #1214 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2009, 06:58:35 PM »

...คุ้น ๆ ว่าเคยเห็น ...แหม่นไทเมียงเหลดอยู่บ้อ... Grin Grin Grin

...เป็นส่วนหนึ่งของเมียงอุบลฯ เด้อ ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก ...ตะว่า ...บ่ได่กายไปสิพอเดียนแล้ว...บ่แหม่น นก หนู ปู ปีก หนีแล้วบ่จัก ... เศร้า เศร้า เศร้า

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
หน้า: 1 ... 78 79 80 [81] 82 83 84 ... 1450
  พิมพ์