เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 01:23:09 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: your system may be at risk แก้ไขอย่างไรครับ  (อ่าน 3477 ครั้ง)
som36
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 29

« เมื่อ: กันยายน 24, 2009, 02:11:46 PM »

เครื่องที่ทำงาน คนเก่าเอา วินโดว์ รุ่น scopionE (น่าจะเป็นสกอเปี้ยน) ทราบว่าน้องอีกหน่วยงานเอาแผ่นมาลงให้  มันจะขึ้นหน้าจอทุกครั้งที่เปิดเครื่อง  และสัญญลักษณ์รุป ดาว5แฉก ตรงมุมขวาล่าง (ติด ที่บอกเวลา) ใช้เครื่องไป เดี๋ยวๆ มันก็ขึ้นประโยคทองที่ว่า  จะให้ buy genuine ตลอด จะลบออกจากเครื่องได้อย่างไรครับ  ผมลองวินโจเนียนแอดแวนเทจ ตามที่มีพี่ตั้งกระทู้แล้ว เครื่องบอกหาไม่เจอ (หรือคนละเรื่องกันครับ)  ดูออโต อัพเดท ก็ออฟเรียบร้อย ครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 24, 2009, 02:24:13 PM »

Smiley ดาวโหลดอันนี้ไปแก้ครับ ติด Windows Genuine Advantage
http://www.mediafire.com/download.php?dyjzxcaimwx

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
som36
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 29

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 24, 2009, 10:12:30 PM »

ขอบคุณอาจารย์วัฒน์ ครับ จะพยายามลองปฏิบัติดูครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์