เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 02:23:37 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 10
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้าจ้าว E mail เกิดอุบัติเหตุ แต่ปลอดภัยแล้วครับ  (อ่าน 9761 ครั้ง)
pk...รักในหลวง...
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 20

« ตอบ #60 เมื่อ: กันยายน 24, 2009, 11:18:06 PM »

ดีใจด้วยครับที่คุณ E-mail และครอบครัวปลอดภัยครับ

ชนะใจตน ชนะคนทั้งโลก
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #61 เมื่อ: กันยายน 24, 2009, 11:30:35 PM »

โชคดีมากครับที่น้าจ้าวและครอบครัวไม่เป็นอะไร...ขอให้พระคุ้มครองตลอดไปครับ...... ไหว้

The best way to predict the future is to invent it.
Middle
หัวใจมีใว้เพื่อสร้างสรรค์
Sr. Member

คะแนน 58

« ตอบ #62 เมื่อ: กันยายน 24, 2009, 11:41:33 PM »

โชคดีแล้วครับที่ไม่เป็นอะไร...

ชีวิตคือการเดินทาง

http://www.youtube.com/watch?v=eosAyUE29u0
sig_surath7171
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #63 เมื่อ: กันยายน 24, 2009, 11:43:55 PM »

คนดีพระคุ้มครองครองครับ ดีใจและยินดีมากที่คุณ E mail และภรรยาปลอดภัยครับ.. ผมเอง..เมื่อเดินทางไกลก็ชอบขับรถเร็วครับ..
อุบัติเหตุ ไม่มีไครอยากให้เกิดขึ้น ขอให้ตัวผมเองและทุกๆท่านปลอดภัยบนท้องถนน..
..ขับรถทุกครั้ง บอกตัวเองสมอว่า คนขับรถเก่งกว่าเราก็มี แต่ตายไปแล้ว...
fink
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 351

« ตอบ #64 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 12:19:30 AM »

ตกใจหมดเลย

ดีที่น้าจ้าวปลอดภัยครับ
พระเจ้าคุ้มครองครับ Cheesy Cheesy Cheesy

rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #65 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 01:03:56 AM »

ปลอดภัยก็ดีแล้วครับ...

รักษาตัวนะครับ...Cheesy
..GlockGlack..
ทำดีไว้ไม่ขาดทุน..... ขาว อวบ. อิอิอิ
Hero Member

คะแนน 48

ใช้ปืนดี มีพระคุ้มครอง

« ตอบ #66 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 06:40:35 AM »

เพิ่งเปิดเว็บเช้านี้เองครับ Embarrassed

ยินดีที่ไม่เป็นอะไรครับ คุณจ้าว Smiley

ขอสักกระทู้ที่ไม่เลอะเทอะเลื่อนเปื้อน จนเสียคุณค่าเนื้อความในกระทู้นะครับ Cheesy
ทำดีไว้ไม่ขาดทุน..... ขาว อวบ. อิอิอิ
Hero Member

คะแนน 48

« ตอบ #67 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 06:53:07 AM »

เมื่อตอนเช้ามืด ผมยังนึกอยู่ว่า ปิดเทอมใหญ่ปีหน้าจะพาครอบครัวไปเยี่ยมคุณจ้าว (ขอข้าวกิน Cheesy ) จะขับรถไปเองดี หรือจะนั่งเครื่องบินไปดี  แบบนี้ท่าจะนั่งเครื่องบินไปดีกว่า

ขอสักกระทู้ที่ไม่เลอะเทอะเลื่อนเปื้อน จนเสียคุณค่าเนื้อความในกระทู้นะครับ Cheesy
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #68 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 06:59:23 AM »

เมื่อตอนเช้ามืด ผมยังนึกอยู่ว่า ปิดเทอมใหญ่ปีหน้าจะพาครอบครัวไปเยี่ยมคุณจ้าว (ขอข้าวกิน Cheesy ) จะขับรถไปเองดี หรือจะนั่งเครื่องบินไปดี  แบบนี้ท่าจะนั่งเครื่องบินไปดีกว่า

ถ้าจองตั๋วเครื่องบินลวงหน้าจะถูกกว่าค่าน้ำมันมากมายครับพี่

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
SOAP47 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #69 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 07:05:12 AM »

เสียใจด้วยครับเรื่องรถ..........

ดีใจครับที่ พี่ E_mail ไม่เป็นอะไรครับ

THIS IS MY STEYR.
THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
ป้อมทอง พรานชุมไพร
ดับบาป ด้วยบุญปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 780

นรชาติวางวาย สถิตย์ไว้ แต่ความดีประดับไว้โลกา

« ตอบ #70 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 07:09:59 AM »

ถ้าจองตั๋วเครื่องบินลวงหน้าจะถูกกว่าค่าน้ำมันมากมายครับพี่

จองล่วงหน้าแบบไหน  ราคาเท่าไรครับ  ถ้าบินไปภูเก็ต

รักกันไว้เถอะ  เราเกิดร่วมแดนไทย   จะเกิดภาคไหนๆ    ก็ไทยด้วยกัน      
เชื้อสายประเพณีไม่มีขีดคั่น        เกิดเป็นไทยนั้นปวงชนทุกคนคือไทย
NatthaphoN_
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

https://lh5.googleusercontent.com/-3fxkffwgtBc/AAA

« ตอบ #71 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 07:17:48 AM »

พังจากที่เล้ามา ปลอดภัยก็โชดดีมากแล้วครับ น้าจ้าว คุณพระคุมครองครับ ไหว้
SOAP47 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #72 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 07:18:42 AM »

จองล่วงหน้าแบบไหน  ราคาเท่าไรครับ  ถ้าบินไปภูเก็ต
ไปTG ก้ได้ครับช่วงนี้กำลังลดครับ พี่น้าป้อมทอง

THIS IS MY STEYR.
THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #73 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 07:18:56 AM »

ติดต่อที่นี่ได้ครับพี่ป้อม มีเส้นทาง วัน เวลา
ถ้าเดินไปซื้อตั๋วขึ้นเครื่องเลยในวันเดินทางจะโดนราคาเต็ม
แต่ถ้าจองล่วงหน้าจะถูกกว่า ผมถามที่หน้าเคาท์เตอร็นะครับ
จำราคาไม่ได้ แต่ไปหาดใหญ่ไม่จองรู้สึกจะพันกว่า
ของการบินไทยจะสองพันกว่า ขาเดียวนะครับ
เมื่อเทียบกับการขับรถไปกลับต้องมีค่าน้ำมันไม่ต่ำกว่าห้าพัน

http://www.airasia.com/site/th/th/home.jsp

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Hero Member

คะแนน 48

« ตอบ #74 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 07:25:27 AM »

ผมมีซื้อตั๋ว Flyer Pass Fun ของบางกอกแอร์เวย์ไว้ครับ ลักษณะเหมือนบัตรเครดิต 4 ใบราคาเต็ม 9,000 บาท แต่ได้ส่วนลดซื้อในงานที่สยามพารากอน และส่วนลดซื้อด้วยบัตรเครดิตซิตี้แบงค์เหลือ 6,840 บาท เฉลี่ยใบละ 1,710 บาท รวมค่าธรรมเนียมต่างๆ แล้ว

ใช้เดินทางได้ตั้งแต่ 1 สิงหาคม 52 - 31 กรกฎาคม 53 ครับ  เส้นทางบิน กรุงเทพ-เชียงใหม่  กรุงเทพ-สุโขทัย  กรุงเทพ-ภูเก็ต  กรุงเทพ-กระบี่ ฯลฯ

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 10
  พิมพ์