เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 02:23:02 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 10
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้าจ้าว E mail เกิดอุบัติเหตุ แต่ปลอดภัยแล้วครับ  (อ่าน 9759 ครั้ง)
น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #75 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 07:29:07 AM »

...โล่งอกครับ.ที่น้าจ้าวปลอดภัย.... เยี่ยม

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
ห ม า ย จั น ท ร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 563

« ตอบ #76 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 07:30:07 AM »

ดีใจครับพี่ที่ไม่มีใครบาดเจ็บ ไหว้

bigbang
จงใช้สติก่อนใช้ปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

รูปจากเวปผู้จัดการครับ

« ตอบ #77 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 07:34:37 AM »

ตกใจที่ทราบข่าว แต่ยินดีที่ปลอดภัยครับ

อเสวนา จะ พาลานัง
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #78 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 08:03:03 AM »

ขอบพระคุณทุกท่านครับ  ไหว้

ตอนแรกทำท่าจะเก่งเพราะไม่เป็นอะไรเลย ตอนนี้ชักไม่เก่งแล้ว เมื่อคืนเริ่มจะมีไข้ เลยนอนตั้งแต่3ทุ่มนิดๆ ตื่นมาร้าวแถวๆต้นคอ

เดี๋ยวสายๆจะเข้าไปร.พ.ครับ  อ๋อย

ไหว้
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #79 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 08:05:22 AM »

น้าจ้าวอยู่ สฎ หรือ ภก ครับ

E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #80 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 08:06:54 AM »

โดนรับกลับมาสฏ.ครับพี่  Cheesy
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #81 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 08:12:00 AM »

เมื่อตอนเช้ามืด ผมยังนึกอยู่ว่า ปิดเทอมใหญ่ปีหน้าจะพาครอบครัวไปเยี่ยมคุณจ้าว (ขอข้าวกิน Cheesy ) จะขับรถไปเองดี หรือจะนั่งเครื่องบินไปดี  แบบนี้ท่าจะนั่งเครื่องบินไปดีกว่า
ถ้าจองตั๋วเครื่องบินลวงหน้าจะถูกกว่าค่าน้ำมันมากมายครับพี่

ถ้าไปครอบครัวหลายคน ....... ถัวเฉลี่ยขับรถไปถูกกว่าครับ  แต่ถ้าคนเดียวไม่ไหวแน่

ม.ค. ๕๓  ลูกชายคนเล็กรับปริญญาที่ มช.  ตอนแรกตั้งใจจะบินไป  แต่เมื่อคืนเปลี่ยนความตั้งใจใหม่

ขับรถไปดีกว่า  เพราะยังไงก็ต้องมีสัมภาระพอสมควรระหว่าง ๔ ปีที่เชียงใหม่

เฮียวันฯครับ ถ้าขับรถไปก็เรื่อยๆครับ แวะชมนกชมไม้หาประสบการณ์แวะแหล่งท่องเที่ยวไปเรื่อยๆ ทำตัวเป็นนกขมิ้น

ค่ำไหนนอนนั่น  ยืดเวลาหลายๆวันหน่อย  จะได้ความรู้สึกดีกว่าบินตรงเห็นแต่ก้อนเมฆกับรันเวย์

อืมมมม์ ..... ได้ไอเดียใหม่แล้ว  อิ อิ ..... เจอเจ้าภาพแล้ว ๑ ท่าน

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #82 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 08:20:27 AM »

ตกใจกับอุบัติเหตุ
แต่ดีใจด้วยครับที่พอทราบว่าทุกท่านปลอดภัย

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #83 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 08:51:25 AM »

ขอบพระคุณพี่เข้มครับ สำหรับกระทู้นี้

เรื่องเมื่อวานเย็น ออกจะขลุกขลักนิดๆครับ เพราะรู้เรื่องทีละเปลาะๆ
เลยต้องบอกทีละนิดทีละหน่อย

ส่วนพี่ปู โทรไปแล้ว ไม่ได้รับสาย ผมเลยโทรหาพี่เข้มอีกที คาดว่าช่วงพี่ปูโทรกลับคง
คุยกะพี่เข้มอยู่ครับ เลยไม่ได้รับสาย ขออภัยด้วย

ส่วนท่านเบิ้มภูเก็ต ก็เช็คทางภูเก็ตให้วุ่น

ส่วนตาเบิ้ล โทรกลับมาตอนที่ทุกอย่างแฮปปี้เอนดิ้งแล้ว  Grin Grin Grin

ขอบพระคุณทุกๆท่านครับ
 ไหว้ ไหว้ ไหว้

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ตึก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 150

บิดามารดาคือพระประจำตัวลูก

« ตอบ #84 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 08:52:23 AM »

เสียใจด้วยครับพี่จ้าวสำหรับรถและดีใจที่ปลอดภัยดีครับขอให้ต้นคอหายเป็นปกติไวๆครับ
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #85 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 08:56:48 AM »

เมื่อตอนเช้ามืด ผมยังนึกอยู่ว่า ปิดเทอมใหญ่ปีหน้าจะพาครอบครัวไปเยี่ยมคุณจ้าว (ขอข้าวกิน Cheesy ) จะขับรถไปเองดี หรือจะนั่งเครื่องบินไปดี  แบบนี้ท่าจะนั่งเครื่องบินไปดีกว่า

ถ้าจองตั๋วเครื่องบินลวงหน้าจะถูกกว่าค่าน้ำมันมากมายครับพี่

จองล่วงหน้าแบบไหน  ราคาเท่าไรครับ  ถ้าบินไปภูเก็ต
มีอีกทางครับพี่ป้อม รอท่านกัปตันทัดมาลา กับท่านกบ บินไปภูเก็ต แล้วขอเกาะปีกไป คิก คิก

lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #86 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 08:59:21 AM »

ลืมไปขอทะเบียนรถไปแทงหวยหน่อยครับ    

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #87 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 09:03:06 AM »

ส่วนพี่ปู โทรไปแล้ว ไม่ได้รับสาย ผมเลยโทรหาพี่เข้มอีกที คาดว่าช่วงพี่ปูโทรกลับคง
คุยกะพี่เข้มอยู่ครับ เลยไม่ได้รับสาย ขออภัยด้วย

แปลกแต่จริง ..... ครั้งสุดท้ายที่ต่อสาย กลายเป็นเสียงชาวต่างชาติ (สาวม่า) บอกว่าไม่ใช่ๆๆ เพิ่งเปิดเบอร์เอง  น้าซับเล่นกลไรปะ

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #88 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 09:12:34 AM »

แปลกแต่จริง ..... ครั้งสุดท้ายที่ต่อสาย กลายเป็นเสียงชาวต่างชาติ (สาวม่า) บอกว่าไม่ใช่ๆๆ เพิ่งเปิดเบอร์เอง  น้าซับเล่นกลไรปะ

ไม่ใช่ครับ เบอร์ผมพี่ปูก็มี  ตาเบิ้ลยังโทรกลับมาได้เลยครับพี่

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #89 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 09:16:46 AM »

แน่ะยังเถียงอีก .......  ก็ฉันกดทับเบอร์ที่เตินโทรไปฮั่นแหละ ...... เดี๊ยะปั๊ด

หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 10
  พิมพ์