เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 04:14:08 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีสมาชิกท่านใดเล่นกีฬาปาเป้าบ้างครับ.  (อ่าน 1148 ครั้ง)
steam.รักในหลวง
รวดเร็วดั่งสายลม สงบนิ่งดั่งแนวป่า ร้อนแรงดั่งเปลวเพลิง มั่นคงดั่งขุนเขา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2579

« เมื่อ: กันยายน 27, 2009, 12:47:13 PM »

ผมเป็นคนนึ่งที่เล่นอยู่ครับ สมาชิกท่านใดเล่นอยู่ลองเข้ามาทักทายพูดคุยกันใด้นะครับ.
minnie28
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 27, 2009, 02:55:13 PM »

เขิลจัง อยากจะบอกว่า เล่นไม่เป็นเลยคะ

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 27, 2009, 02:55:40 PM »

เพื่อนเวบนี้ที่เล่นอยู่ ก็คุณTRAครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

รวดเร็วดั่งสายลม สงบนิ่งดั่งแนวป่า ร้อนแรงดั่งเปลวเพลิง มั่นคงดั่งขุนเขา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2579

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 27, 2009, 03:13:28 PM »

เขิลจัง อยากจะบอกว่า เล่นไม่เป็นเลยคะ

ฝึกใด้ครับ เป็นกีฬาที่ฝึกสมาธิอีกชนิดนึ่งครับ....

supreme
Hero Member

คะแนน 127

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 27, 2009, 03:31:32 PM »

เคยเล่นอยู่ ๒ปีครับ ไม่เคยออกลีก ปาเล่นตอนเที่ยง ตอนนี้หยุดมา ๓ปีกว่าแล้ว เป้าบวมไปแล้ว วินเมาซะด้วย  Cry ฝีมือก็ หมูสนามจริง สิงห์สนามซ้อมครับ  Grin Grin แข่งที่ไร ๓ดอกก็ ๒๖ ทู้กที  อ๋อย แต่ถ้าซ้อมคนเดียว ๘๐ ขึ้น  หัวเราะร่าน้ำตาริน

การศึกษาโดยไม่คิด ไร้ประโยชน์    การคิดโดยไม่ศึกษา เป็นอันตราย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2579

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 27, 2009, 04:11:30 PM »

เคยเล่นอยู่ ๒ปีครับ ไม่เคยออกลีก ปาเล่นตอนเที่ยง ตอนนี้หยุดมา ๓ปีกว่าแล้ว เป้าบวมไปแล้ว วินเมาซะด้วย  Cry ฝีมือก็ หมูสนามจริง สิงห์สนามซ้อมครับ  Grin Grin แข่งที่ไร ๓ดอกก็ ๒๖ ทู้กที  อ๋อย แต่ถ้าซ้อมคนเดียว ๘๐ ขึ้น  หัวเราะร่าน้ำตาริน
            ไม่ลองกลับมาเล่นอีกหล่ะครับ..........
หน้า: [1]
  พิมพ์