เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 27, 2024, 10:30:59 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 433 434 435 [436] 437 438 439 ... 673
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไทอีสานบันเทิงศิลป์  (อ่าน 756060 ครั้ง)
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6525 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2010, 05:40:59 PM »

สถิติทั่วไป - สหายแป๋ง คนดง
 รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 137 วัน, 18 ชั่วโมงและ 46 นาที 
หัวข้อทั้งหมด: 33417 กระทู้
เริ่มหัวข้อทั้งหมด: 16 หัวข้อ
จำนวนโพลล์ที่สร้างไว้: 0 โพลล์
จำนวนโหวต: 4 โหวต

กิจกรรมการตั้งกระทู้ตามเวลา

0 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 
เวลาของวัน

บอร์ดยอดนิยมเรียงตามจำนวนกระทู้ บอร์ดยอดนิยมเรียงตามกิจกรรม
 ***รวมพลคนอีสานเด้อ**  21948
หลังแนวยิง  9063
สนทนาภาษาปืน  552
ซึมเศร้าทีม  119
Airguns Corner  115
สนทนาสถานการณ์บ้านเมือง  63
ทดสอบปืน  45
THE DOUBLE GUN & RIFLE CONNOISSEUR  36
รวมพลคนภาคเหนือ  23
ขาย  15
  ***รวมพลคนอีสานเด้อ**  12.9746%
หลังแนวยิง  1.1319%
THE DOUBLE GUN & RIFLE CONNOISSEUR  0.4651%
Airguns Corner  0.3168%
สนทนาสถานการณ์บ้านเมือง  0.1116%
ทดสอบปืน  0.1073%
ซึมเศร้าทีม  0.0779%
สนทนาภาษาปืน  0.0668%
รวมพลคนภาคเหนือ  0.0326%
ขาย  0.0214%

Powered by SMF 1.1.4 | SMF © 2006-2007, Simple Machines LLC | Thai language by ThaiSMF    
หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.261 วินาที กับ 18
                         มีพรรคพวกเยอะก็เก่งแบบนี้  มีคนช่วยเชียร์เป็นระยะๆด้วย
                                     น่าไม่อาย  ผู้ใหญ่รังแกเด็ก แลบลิ้น
ข้อมูลแบบ นี้ คุณเอามาโพส ทำเกลืออะไร  มิ ทราบ   ใครก็สามารถโพสได้ ผมว่า มันไม่ใช่ ประเด็น เลย   บู่
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6526 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2010, 05:42:49 PM »

มีพรรคพวกเยอะก็เก่งแบบนี้  มีคนช่วยเชียร์เป็นระยะๆด้วย
                                     น่าไม่อาย  ผู้ใหญ่รังแกเด็ก แลบลิ้น

หุหุหุ
movie.net.z
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6527 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2010, 05:48:39 PM »

กระทู้แรกเป็นการ พูดถึง ชื่อผม ครับ จากสมาชิกท่าน นึง
ว่า  การใช้นามแฝง ว่าพรุ่งนี้ก็ดีเอง หมายถึงอะไร ผมก็ได้ตอบไปแล้ว

ส่วนกระทู้นั้นผมได้  วิงวอน ให้ RO เป็นผู้ลบออกไปเนื่องจาก ขัดวัตถุประสงค์ของผมในการตั้งกระทู้
ถ้าผม ต้องการจะตั้งกระทู้ หาเรื่องใคร ผมคงตั้งไป ดิบๆ

สิ่งที่ลุงแป๋งโพสไปนั้น  คือ เตือน สติ บางท่านว่าการที่ ตอบแบบ ผิดประพเด็นเป็นเรื่องที่ เสียมารยาท
ถ้า คุณ movie.  รู้จักผม มากกว่านี้ คุณคงไม่ทำอย่างนี้ หรอก  ผมอยู่ที่ นี้ มาหลายปี  

ที่สำคัญ คุณไม่รู้เลยซักนิดว่า  ลุงแป๋งกับผม เป็นยังไง อย่ามาทำอวดดี  คนล่าสุดที่ขู่ฆ่าผม ในเวป ผมเอาซะ ครอบครัวมันเดือดร้อนมาแล้ว
 ผมไม่ใช่อันธพาล แต่ อย่า มาเกรียน มั่วๆ   จะบอกอะไรให้ท่าน ทราบ

การเกรียนแบบนี้  ใช่ว่าจะไม่เคยเกิดขึ้น  หลายครั้งที่มีการ เคาะประตู หน้าบ้าน มานักต่อนัก
 ส่วนจะท้า ลุงแป๋ง ชกนั้น ขอบอก ว่า อย่า เลย ครับ      เกรียนแบบท่าน ต้องเจอ นรก แบบผม   ถ้าท่าน กล้า จริง

ทิ้งเบอร์โทรและที่อยู่ไว้ ใน PMก็ได้ เดี๋ยวผมจะไปเยี่ยม เอง ถ้าไม่ไกล มากนัก   ผมอยู่  3 จ.ว ชายแดนใต้
หรือถ้าท่านอยู่ไกลเกินไป  ไว้  ซักวันนึง ผมจะไปเยี่ยม ครับ  
ขอร้อง นะครับ หยุดการกระทำของท่านซะเดี๋ยวนี้

ไม่ได้เกรียน  ไม่เคยเข้ามาป่วน  สนใจเรื่องปืน ชอบปืน
ก็ได้รับการชักชวนจากพี่ท่านหนึ่งให้มาสมัครเป็นสมาชิก  จะได้
ตั้งกระทู้ถามปัญหาเรื่องปืนได้ง่ายๆ  แต่มีรุ่นพี่หาว่าผมถามกวนตีน
ผมก็ตอบโต้ไป  และยังลามไปถึงพี่ที่ชักนำผมเข้ามาอีก
                ถูกด่าทั้งๆ ที่ไม่ผิด แล้วไม่ตอบโต้ก็คือผิดใช่ไหม Huh
 Huh
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6528 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2010, 05:55:17 PM »

กระทู้แรกเป็นการ พูดถึง ชื่อผม ครับ จากสมาชิกท่าน นึง
ว่า  การใช้นามแฝง ว่าพรุ่งนี้ก็ดีเอง หมายถึงอะไร ผมก็ได้ตอบไปแล้ว

ส่วนกระทู้นั้นผมได้  วิงวอน ให้ RO เป็นผู้ลบออกไปเนื่องจาก ขัดวัตถุประสงค์ของผมในการตั้งกระทู้
ถ้าผม ต้องการจะตั้งกระทู้ หาเรื่องใคร ผมคงตั้งไป ดิบๆ

สิ่งที่ลุงแป๋งโพสไปนั้น  คือ เตือน สติ บางท่านว่าการที่ ตอบแบบ ผิดประพเด็นเป็นเรื่องที่ เสียมารยาท
ถ้า คุณ movie.  รู้จักผม มากกว่านี้ คุณคงไม่ทำอย่างนี้ หรอก  ผมอยู่ที่ นี้ มาหลายปี  

ที่สำคัญ คุณไม่รู้เลยซักนิดว่า  ลุงแป๋งกับผม เป็นยังไง อย่ามาทำอวดดี  คนล่าสุดที่ขู่ฆ่าผม ในเวป ผมเอาซะ ครอบครัวมันเดือดร้อนมาแล้ว
 ผมไม่ใช่อันธพาล แต่ อย่า มาเกรียน มั่วๆ   จะบอกอะไรให้ท่าน ทราบ

การเกรียนแบบนี้  ใช่ว่าจะไม่เคยเกิดขึ้น  หลายครั้งที่มีการ เคาะประตู หน้าบ้าน มานักต่อนัก
 ส่วนจะท้า ลุงแป๋ง ชกนั้น ขอบอก ว่า อย่า เลย ครับ      เกรียนแบบท่าน ต้องเจอ นรก แบบผม   ถ้าท่าน กล้า จริง

ทิ้งเบอร์โทรและที่อยู่ไว้ ใน PMก็ได้ เดี๋ยวผมจะไปเยี่ยม เอง ถ้าไม่ไกล มากนัก   ผมอยู่  3 จ.ว ชายแดนใต้
หรือถ้าท่านอยู่ไกลเกินไป  ไว้  ซักวันนึง ผมจะไปเยี่ยม ครับ  
ขอร้อง นะครับ หยุดการกระทำของท่านซะเดี๋ยวนี้

ไม่ได้เกรียน  ไม่เคยเข้ามาป่วน  สนใจเรื่องปืน ชอบปืน
ก็ได้รับการชักชวนจากพี่ท่านหนึ่งให้มาสมัครเป็นสมาชิก  จะได้
ตั้งกระทู้ถามปัญหาเรื่องปืนได้ง่ายๆ  แต่มีรุ่นพี่หาว่าผมถามกวนตีน
ผมก็ตอบโต้ไป  และยังลามไปถึงพี่ที่ชักนำผมเข้ามาอีก

ถูกด่าทั้งๆ ที่ไม่ผิด แล้วไม่ตอบโต้ก็คือผิดใช่ไหม Huh
 Huh

แสดงว่าคุณ คือ นาย บัญชา  หรอ  ถึงได้หัวฟัดหัวเวี่ยง แบบนี้  และที่ผมดู ในกระทู้นั้น คุณไม่ได้ตอบซักครังเดียว

คุณผิดตั้งแต่ ส่งPM ให้ลุงแป๋งแล้ว ครับ  อย่ามาทำเนียน บู่

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 25, 2010, 06:41:46 PM โดย พรุ่งนี้ก็ดีเอง » บันทึกการเข้า
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #6529 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2010, 05:58:56 PM »

ตรูใครฟร่ะ  เขาขึ้นมาให้อ่านเตือนสติพวกชอบป่วนดันร้อนตัวแถมมาด่าตรูอีก  ใครรังแกใคร สมองหัดคิด-หัดทำ-หัดมองสิ่งดีดีในสังคมบ้าง

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6530 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2010, 06:11:31 PM »

ผมรู้แล้ว ว่าเป็นใคร ยิ้มีเลศนัย
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6531 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2010, 06:23:12 PM »

จขทก นี้ ถูก คุณสหายแป้ง คนดง กล่าวหาว่า ไม่รักชาติ ไม่รักแผ่นดินเกิด
ทำลายสถาบันชาติ ศาสนา และพระมหากษัตริย์  ทำตัวป่วนเว็ป ไร้สาระ  ไร้มารยาทเป็น
จระเข้ ขวางคลอง  และข่มขู่ให้ระวัง ซุงใต้น้ำ  ข้อกล่าวหายังไม่ถูกชี้แจง  กระทู้ที่ด่าถูกลบ
เสียก่อน  โดยลูกน้องของเขา  ขอให้พี่ น้อง ช่วยพิจารณา  กรณีคลิปรวันดา  ด้วย
เพื่อให้ผู้ถูกกล่าว พ้นมลทิน
                                         ขอบคุณที่ให้โอกาสทำความจริงที่จริงแท้ให้ปรากฎ ไหว้
ผมว่าคุณไม่รุ้จักนายคนนี้ซักนิด หรือ อาจจะรู้จักดีกว่าถึงขนาดอยู่บ้านเดียวกัน
อนัตตา
หนักแค่ไหนก็ไม่ทุกข์ สุขเพียงใดก็ไม่พลั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

เมื่อเจ้ายืนอยู่บนยอดภูผา อย่าลืมว่าเจ้ามาจากที่ใด

« ตอบ #6532 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2010, 07:02:21 PM »

สงสัยว่าต้องทำพิธีปัดรังควาญไล่เสนียดจัญไรให้ห้องอีสานเราซะแล้วล่ะ ไหว้

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #6533 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2010, 07:10:37 PM »

ผมรู้แล้ว ว่าเป็นใคร ยิ้มีเลศนัย

ตามไม่ยากใช่มะ... ยิ้มีเลศนัย

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #6534 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2010, 07:38:54 PM »

เล่นด่าคนอื่นซะแบบนี้จะหาว่าผู้ใหญ่รักแกเด็กเหรอ  พูดได้หน้าไม่อาย.....   แบร่ แบร่แบร่

ท้าเค้าแล้วอย่าหางจุกตูดล่ะ  บอกเองว่า  "ในเว็บนี้ไม่มีใครกลัวคนอย่างมึงหรอก  ไอ้ชาติชั่ว"   ไม่ใช่เหรอ   แบร่ แบร่ แบร่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 25, 2010, 07:45:17 PM โดย ~ Sitthipong - รักในหลวง ~ » บันทึกการเข้า

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6535 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2010, 07:49:17 PM »

ตามไม่ยากใช่มะ... ยิ้มีเลศนัย
เอาเวลาไป ทำมาหากิน ดีกว่า ครับ คนแบบนี้ ก็ทำได้แค่นี้ แหละ ครับ
สงสัย น่าจะอยู่ไม่นาน  ถ้าคิดว่า ตัวเองเก่ง ก็เก่งให้จริง ตลอดแล้ว กันอย่าเก่งแต่ ใน อินเตอร์เน็ต
คดีเก่าผม  ไม่หาย  ไม่อยากสร้างคดีใหม่  ...
หนุ่มภูไท+รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 288

ซ่ำเมีย เซาย้านแล้วเด้อ

« ตอบ #6536 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2010, 07:58:14 PM »

มันผู่ได๋พี่น้อง มาส่อล่อแส่แล้ กวนเวปไทอีสานเฮา   นำตัวมันทันบอกผมนำเด้อครับ  ผมสิไล่เพิ้นลอยค่วมของเบิ่ง   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6537 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2010, 07:59:02 PM »

มันผู่ได๋พี่น้อง มาส่อล่อแส่แล้ กวนเวปไทอีสานเฮา   นำตัวมันทันบอกผมนำเด้อครับ  ผมสิไล่เพิ้นลอยค่วมของเบิ่ง   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
แปลให้ด้วยได้มั้ย ครับ  ผม จบเมืองนอกแปลไม่ถูก  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
อนัตตา
หนักแค่ไหนก็ไม่ทุกข์ สุขเพียงใดก็ไม่พลั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

เมื่อเจ้ายืนอยู่บนยอดภูผา อย่าลืมว่าเจ้ามาจากที่ใด

« ตอบ #6538 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2010, 08:02:27 PM »

อาจารย์บอกว่า มันผู้ใดมาทำไร้สาระป่วนเวปอีสาน ถ้าจับมันได้มันจะโดน 11 เจ็ดนัด 357อีกสองโม่ แล้วก็ลอยมันข้ามน้ำโขงไปครับ ขำก๊าก

หนุ่มภูไท+รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 288

ซ่ำเมีย เซาย้านแล้วเด้อ

« ตอบ #6539 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2010, 08:08:08 PM »

เป็นตาเครียดเนาะ มาละด่าผู้นั่น ผู้นี้ แหมะ  บ่ฮู้จักผู้หลักผู้ใหญ่ เป็นนักเรียนของผม สิให้มันแล้นแข่งลูกหมากกระถุนเบิ่ง 

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
หน้า: 1 ... 433 434 435 [436] 437 438 439 ... 673
  พิมพ์