เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 27, 2024, 08:31:04 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 435 436 437 [438] 439 440 441 ... 673
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไทอีสานบันเทิงศิลป์  (อ่าน 755971 ครั้ง)
movie.net.z
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6555 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2010, 08:54:53 PM »

ช่วยปกปิดคนชั่ว
                               ม่วนซื่น ซิง ๆ  นอ ๆๆ แลบลิ้น
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #6556 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2010, 08:56:32 PM »

หมาหัวเน่า  ไม่อ้างพี่เขยอีกเหรอ...

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
หนุ่มภูไท+รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 288

ซ่ำเมีย เซาย้านแล้วเด้อ

« ตอบ #6557 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2010, 08:59:47 PM »

มาแต่ทางได๋น้อ เพิ้นนี่ คือเว้าแนวนี้  หำน้อย ตัวสิเว้าหยัง คึดมันดีๆก่อน   อ้ายพู่เกิดก่อน ขอบอกขอเตือนเด้อ

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
อนัตตา
หนักแค่ไหนก็ไม่ทุกข์ สุขเพียงใดก็ไม่พลั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

เมื่อเจ้ายืนอยู่บนยอดภูผา อย่าลืมว่าเจ้ามาจากที่ใด

« ตอบ #6558 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2010, 09:02:52 PM »

บัวใต้ตมควายเหยียบซ่ำครับอาจารย์ บ่มีประโยชน์ดอก Smiley

ban.cha
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6559 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2010, 09:06:50 PM »

สวัสดีครับ
               ผมได้รับข้อความจาก คุณพรุ่งนี้ก็ดีเอง  และได้เข้าใจเจตนาแล้ว
ผมกับลุงแป้ง ไม่เคยมีเรื่องบาดหมางน้ำใจต่อกัน  ส่วนคุณ movie  ผมขอบคุณ
ในการแสดงน้ำใจ  ที่เป็นเดือดเป็นแค้นแทนผม แต่บางสิ่งบางอย่างถ้ามันมาก
เกินไป มันจะไม่งาม  ผมขอให้ทุกฝ่ายยุติการโต้ตอบกันเถิดครับ
                                                              ขอบคุณครับ
                                                                        ไหว้
Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #6560 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2010, 09:08:14 PM »

ค่อยบอกค่อย  สอนเอาครับ  องค์คุลีมาน กลับใจยังได้เป็นอรหันต์  ผมกะก่อนมาเป็นครู กะชั่วแฮงเติบครับ อาศัยสมองใสจักหน่อยจังได้มาเป็นครู   ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
ban.cha
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6561 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2010, 09:09:58 PM »

หมาหัวเน่า  ไม่อ้างพี่เขยอีกเหรอ...
           ผมขอยุติเถิดครับ ไหว้
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #6562 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2010, 09:11:10 PM »

ผมขอยุติเถิดครับ ไหว้

ครับผม... ไหว้ Cheesy

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6563 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2010, 09:11:42 PM »

สวัสดีครับ
               ผมได้รับข้อความจาก คุณพรุ่งนี้ก็ดีเอง  และได้เข้าใจเจตนาแล้ว
ผมกับลุงแป้ง ไม่เคยมีเรื่องบาดหมางน้ำใจต่อกัน  ส่วนคุณ movie  ผมขอบคุณ
ในการแสดงน้ำใจ  ที่เป็นเดือดเป็นแค้นแทนผม แต่บางสิ่งบางอย่างถ้ามันมาก
เกินไป มันจะไม่งาม  ผมขอให้ทุกฝ่ายยุติการโต้ตอบกันเถิดครับ
                                                              ขอบคุณครับ
                                                                        ไหว้

กรณี คุณบัญชา ผมขอตัด ประเด็นออกไป ครับ
แต่เรื่องนี้         {/url]
ยังไม่ยุติ
Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #6564 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2010, 09:12:01 PM »

สวัสดีครับ
                                                              ขอบคุณครับ
                                                                        ไหว้
เอ้าคันซั้นเจ้ากะบอกน้องเด้อ เซาป่วนเซา หยอกเพิ้นสาครับ  เรื่องมันสิได้ยุติ  สิได้ม่วนซื่น ฮักแก่นกันคือชื่อกระทู้ครับ   ไหว้ ไหว้ ไหว้

ban.cha
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6565 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2010, 09:13:25 PM »

บัวใต้ตมควายเหยียบซ่ำครับอาจารย์ บ่มีประโยชน์ดอก Smiley
ลูกผู้ชาย ขอกันเถิดครับ ไหว้
อนัตตา
หนักแค่ไหนก็ไม่ทุกข์ สุขเพียงใดก็ไม่พลั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

เมื่อเจ้ายืนอยู่บนยอดภูผา อย่าลืมว่าเจ้ามาจากที่ใด

« ตอบ #6566 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2010, 09:14:18 PM »

ไหว้ครับ

ban.cha
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6567 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2010, 09:15:16 PM »

สวัสดีครับ
                                                              ขอบคุณครับ
                                                                        ไหว้
เอ้าคันซั้นเจ้ากะบอกน้องเด้อ เซาป่วนเซา หยอกเพิ้นสาครับ  เรื่องมันสิได้ยุติ  สิได้ม่วนซื่น ฮักแก่นกันคือชื่อกระทู้ครับ   ไหว้ ไหว้ ไหว้
ลูกผู้ชาย ขอกัน  
                             ไม่ว่ากันครับ ไหว้
Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #6568 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2010, 09:16:50 PM »

ขอนำครับ  ขอให้น้องอ้ายออกมาขอโทษ ได้บ้อครับ  เว้าแฮงโพด  แต่ก้อ ขอโทษแล้วก็ให้แล้วกันไป  ไทอีสานใจดีครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6569 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2010, 09:21:25 PM »

ใครจะจบก็จบไป
แต่  ไอ้ movie.  คุณมรึง จำไว้อย่าง
เรื่องนี้ ตราบใดที่ มรึงไม่ข้อโทษ ลุงแป๋งละก็  หึหึหึ 
เลิกได้ ไม่ว่า กัน แต่กรูจำแม่น  บู่ 
หน้า: 1 ... 435 436 437 [438] 439 440 441 ... 673
  พิมพ์