เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 27, 2024, 10:24:38 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 437 438 439 [440] 441 442 443 ... 673
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไทอีสานบันเทิงศิลป์  (อ่าน 755997 ครั้ง)
คนตรวจรถ
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Full Member

คะแนน 23

« ตอบ #6585 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2010, 09:49:09 AM »

ไหว้กราบสวัสดีครับ บ่ได้เข่าเวปหลายมื้อ เข่ามาคือเป็นแนวนี่น้อ มีฮอดจิ๋กโก๋เข้ามากวน ตกใจ

ขอเป็นข้าในพระบาท ทุกชาติไป
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6586 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2010, 10:24:07 AM »

แมนหยังนอบาทนี่ พี่ๆ กะดาย
ขออภัย พูดไม่เป็น ฟังไม่ออก
                   แต่ขอกระทู้นี้ทำสงครามตัดแปะ สักระยะหนึ่ง หวังว่าสงครามจะยุติโดยเร็ว
บ้านผมประสบปัญหาน้ำท่วม แต่ต้องทำความสงครามในเว็ปเพื่อความจริง ความยุติธรรม
และความถูกต้อง   
                              โปรดเข้าใจ  โปรดเมตตา  ด้วยเถิด
                                             ขอขอบคุณ รักชาวอิสานทุกคนครับ หลงรัก
ครับ ผมหวังว่าชาวอีสานคงจะรักคุณเช่นกันครับ Grin

ช่วยปกปิดคนชั่ว
                               ม่วนซื่น ซิง ๆ  นอ ๆๆ แลบลิ้น

หมาหัวเน่า  ไม่อ้างพี่เขยอีกเหรอ...
ช่วยปกปิดคนชั่ว
                               ม่วนซื่น ซิง ๆ  นอ ๆๆ แลบลิ้น
มาแต่ทางได๋น้อ เพิ้นนี่ คือเว้าแนวนี้  หำน้อย ตัวสิเว้าหยัง คึดมันดีๆก่อน   อ้ายพู่เกิดก่อน ขอบอกขอเตือนเด้อ
เจ้าตัวยังไม่สำนึกเลย .....  ดูที่มันด่าปู่แป๋งของผมสิ.....   บู่ แบร่ แบร่ แบร่ Angry
ยังบ่ทันเซายุเนาะครับ
ผมไม่รู้จักคุณหรอกนะที่มาด่าลุงแป๋งแต่ผมรู้ว่าผมไม่ชอบคุณร้อยเปอเซนต์(เด็กๆ)
แมนๆๆ
  ผู่ได๋ไปไล่มันๆคือกลายเป็นบุคคลทั่วไปแล้ว  ว่าสิไหว้มันง้ามงามจักโป้งยุฟ่าวหนีไวตายแม่มันแท่หล่ะหือ ขำก๊าก
มันย่านซุดใหย่ติ เยี่ยม
ซำบายดีครับท่านสมศักดิ์ ไหว้

สบายดีครับ.....ผมเพิ่งเข้ามาครับ....มาอ่านกระทู้ของตู้แป๋ง......บ๊ะ....ว่าแม่นนิยายของ นันทนา วีรชน เอาโลด......
มันแมนผัยนอหมอนี่
  เด็กน้อยอำเภอหนองพอก  นิสัยเสียมักเอาชื่อพี่อ้ายไปอ้างเสียๆหายๆจนเขาได้ถิ่มเอื้อยมัน  มันกะเลยบ้าบ่มีหม่องเผิ่ง
ไหว้กราบสวัสดีครับ บ่ได้เข่าเวปหลายมื้อ เข่ามาคือเป็นแนวนี่น้อ มีฮอดจิ๋กโก๋เข้ามากวน ตกใจ

ชาวอีสาน ให้ความ ต้อนรับ อบอุ่น มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ   ก๊ากกกกกกกกกกกก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ชาวอีสาน ร๊าก  คุณ มรึง ม้าก มาก   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำเฟ้ย ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
แหมะถ้าอยู่นานอีกนิด สงสัย ต้องมีสมาชิกซักคน ยกลูกสาวให้ คุณมึรง เล้ย ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

แหมะ กระทู้แรกของ วันนี้ ก็ มันส์ ซะแว้ว  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก 

เรียน คุณ  นินจาแซด เอ้ย ไม่ใช่ คุณ มู้วี่ ที่เคารพรัก   
 การที่คุณ กระทำการ ที่ผ่านมา ผมดูคุณเหมือน  คุณเป็น เล็บขบที่หัวแม่โป้งเท้า แล้วคุณ เจือกเดิน สะดุด ตอไม้
 สุดท้าย คุณก็เรียกร้องความเป็นธรรม ให้เล็บขบ  ก๊ากกกกกกกก

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6587 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2010, 10:33:26 AM »

กระผม มีความรู้สึกว่า การเข้ามาของ มูวี้ ไม่ใช่ครั้งแรกและครั้งนี้ไม่ใช่ครั้งสุดท้ายเช่น กัน
หวังว่า นายมูวี้จะเข้ามานั่งอ่าน  และ ได้โปรด สำนึกตัว ด้วย นะจ๊ะ
   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #6588 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2010, 11:05:45 AM »

มีไรกันหรอครับ....Grin

The best way to predict the future is to invent it.
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6589 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2010, 11:08:48 AM »

มีไรกันหรอครับ....Grin
ปล่าว ครับ พอดีซื้อ ล็อตเตอรี่แล้ว ถูกรางวัลที่1 พอดี มันถูกโต๊ด อ่ะ ครับ
แล้วขึ้นเงินไม่ได้ เลยเถียงกับ แม่ค้าขายกล้วยแขกเรื่องปล่อย หมาออกมาเห่า ครับ  งง มั้ย คิก คิก คิก คิก ไหว้
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #6590 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2010, 11:14:00 AM »

อ่อ..ครับ....ผมนึกกว่าเรื่องอะไร.......

เรื่องหมาๆนี่..ผมขอบายครับ..ไม่อยากข้องเกี่ยวด้วย.....

คราวก่อนเตะหมาไปตัวนึง....พี่ตำรวจใจดีพาไปเที่ยวฮ่องกงเสียเกือบอาทิตย์.....

The best way to predict the future is to invent it.
BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #6591 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2010, 11:15:05 AM »

พุ่นแหล่ว  คุยคัก

2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #6592 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2010, 11:18:33 AM »

ส่วนอีนังนี่....ต้องเจออัดดากสถานเดียว........

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6593 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2010, 11:28:14 AM »

ส่วนอีนังนี่....ต้องเจออัดดากสถานเดียว........
อย่าลืม   นะครับ     ช่วยได้  เยี่ยม คิก คิก คิก คิก คิก คิก ไหว้

BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #6594 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2010, 11:39:08 AM »

มาถะแม้  อดอยากมาดนแล้ว

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #6595 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2010, 11:41:11 AM »

อย่าสุซวนกระเทยหลุยส์มาเถาะอ้าย  ฟ่าสิผ่าฝนสิตก  แตซ่ำนี่กะอาเพศพอแฮงแล่วครับ   ขำก๊าก ขำก๊าก

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
BIGbanana
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #6596 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2010, 11:47:37 AM »

อย่าสุซวนกระเทยหลุยส์มาเถาะอ้าย  ฟ่าสิผ่าฝนสิตก  แตซ่ำนี่กะอาเพศพอแฮงแล่วครับ   ขำก๊าก ขำก๊าก
อีหลีติครับ

มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #6597 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2010, 11:49:03 AM »

อีหลีติครับ

ฝนบ่ตกแตหักน่ามถ่วมครับอ้าย  อาเพศอย่างขนาดเลยตังแตอีนังหลุยส์เปิดโตวาเป็นกระเทยแหมครับ   ขำก๊าก

2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #6598 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2010, 11:52:06 AM »

นังนี่ก็อีกหนึ่ง.....ต้องเจออัดดากสถานหนัก........

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #6599 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2010, 11:58:41 AM »

นังนี่ก็อีกหนึ่ง.....ต้องเจออัดดากสถานหนัก........

มาโลดหมอ  เดี๋ยวสิให่ลูกน่องจับถ่วงน่ามฮามได่ปีนง่ามไทรอีกเด๋... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

หน้า: 1 ... 437 438 439 [440] 441 442 443 ... 673
  พิมพ์