เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 07:34:36 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9 10 11 ... 14
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คดีที่น่าสนใจ"ฆ่าหมู่เกลื่อนบ้าน สท.-5ศพ! ทีมสังหารบุกเก็บ"  (อ่าน 63501 ครั้ง)
-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #105 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2009, 09:14:53 PM »

มาบวกให้พี่จ้าวครับ ผมชอบแบบนี้แหละครับ ลูกค้าใช่ว่าพระเจ้าเสมอไป

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #106 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2009, 10:35:25 PM »

ไม่มีใครใหญ่เกินโลง

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
ดิ โอลดิ์ สยาม
ขวานทื่อ ต้องฟันให้หนัก
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #107 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2009, 05:35:29 AM »

ไหว้หากชนะด้วยอาวุธ คงสิ้นสุดด้วยความแค้น ไหว้.....
คนหากินสุจริต มักลืมคิดระวังตัว หมายถึง การมีปัญหากับลูกค้าแล้วจำหน้าไม่ได้ Huh
ในช่วงชีวิตของผมเคยหากินลักษณะนี้...บางรายถ่ายรูปไว้ด้วย ท้ายที่สุดก็ลืมทั้งรูปและตัวจริง Undecided
...เพื่อนๆที่เป็นแนวนักเลงม้กเตือนให้เบาๆหน่อย เพราะเรามีวิถีชีวิตแบบเป้านิ่ง...แต่บางทีมันก็จำเป็น อ๋อย

อย่าอยู่อย่างอยาก...ถ้าสนองตัณหาไม่ได้ ก็ให้รีบปล่อยวาง
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #108 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2009, 07:11:11 AM »

แต่ผมไม่เคยเผลอเลยจริงๆ เพราะหันไปฟาดลูกค้าอย่างเป็นล่ำเป็นสันแทน .... ลูกน้องมันบอกว่าพี่เสียตัวเพื่อร้าน หนูไม่ฟ้องเจ๊(แฟน)ก็ได้  ขำก๊าก

จ๊ากซ์... โหย...

ก็อบข้อความไว้ก่อน  เผื่อใช้เรียกค่าไถ่ได้บ้าง Grin
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #109 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2009, 07:37:25 AM »

ไหว้หากชนะด้วยอาวุธ คงสิ้นสุดด้วยความแค้น ไหว้.....
คนหากินสุจริต มักลืมคิดระวังตัว หมายถึง การมีปัญหากับลูกค้าแล้วจำหน้าไม่ได้ Huh
ในช่วงชีวิตของผมเคยหากินลักษณะนี้...บางรายถ่ายรูปไว้ด้วย ท้ายที่สุดก็ลืมทั้งรูปและตัวจริง Undecided
...เพื่อนๆที่เป็นแนวนักเลงม้กเตือนให้เบาๆหน่อย เพราะเรามีวิถีชีวิตแบบเป้านิ่ง...แต่บางทีมันก็จำเป็น อ๋อย

พี่ชายเพื่อน ที่ผมรู้จักและนับถือ.. ดูแลร้านข้าวต้ม กลางดึก .. ตบนักดื่มกิน ที่เมาอาละวาด ลู่ลี่ แล้วไล่ออกจากร้าน

ผ่านมาอีกไม่นาน นัก.. มันย้อนมา และใช้หน้าอกแก เป็นเป้า .๓๘  .. หัวเราะร่าน้ำตาริน    นี่เป็นบทเรียนที่แก้ไขไม่ได้อีก อยู่ที่ว่าไปเจอเข้ากับใคร  ตกใจ

SOAP47 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #110 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2009, 08:28:52 AM »

บางคนก็ลืมคิดไป ..............ว่าลูกปืนไม่ได้แพงอย่างที่คิด

THIS IS MY STEYR.
THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
JJ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 386

« ตอบ #111 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2009, 09:37:40 AM »

อยากทราบแค่เรื่องนี้ จะสามารถออกหมายจับ
และตามตัวคนผิดมาลงโทษได้มั้ยครับ
m2cm
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #112 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2009, 09:50:26 AM »

อยากให้เจ้าหน้าที่ ที่รับเงินเดือนจากภาษีของประชาชนบังคับใช้กฎหมายกับทุกๆคนที่ทำผิดไม่ว่าใครก็ตาม ไม่ใช่เห็นแก่...
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #113 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2009, 10:02:41 AM »

ชักเป็นห่วงคุณจ้าวและคุณใหม่ของผมเสียแล้ว  เศร้า  เปิดร้านเหล้ากับเปิดร้านทองนี่อันตรายพอๆกันเลย

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #114 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2009, 10:13:13 AM »

ตอนนี้ ไม่ได้ทำแล้วครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #115 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2009, 10:44:18 AM »

ชักเป็นห่วงคุณจ้าวและคุณใหม่ของผมเสียแล้ว  เศร้า  เปิดร้านเหล้ากับเปิดร้านทองนี่อันตรายพอๆกันเลย
พี่ 2 คนนี้ ผมว่าถ้าจะมีข่าวก็คงไม่ใช้โดยยิงหรอกครับ Grin
คาดว่าจะลงพาดหัวข่าวว่า โดยเจี๊ยน...ยกพวง เยาะเย้ย

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #116 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2009, 10:47:13 AM »

พี่ 2 คนนี้ ผมว่าถ้าจะมีข่าวก็คงไม่ใช้โดยยิงหรอกครับ Grin
คาดว่าจะลงพาดหัวข่าวว่า โดยเจี๊ยน...ยกพวง เยาะเย้ย

ว่าแต่เขาตัวเองจะโดน สามีดวงซวยเมียขับรถบุโรทั่งเจอตอนควงกิ๊กเจอขับชนทั้งตัวเองทั้งกิ๊กตายสยอง  ขำก๊าก

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #117 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2009, 10:52:27 AM »

ว่าแต่เขาตัวเองจะโดน สามีดวงซวยเมียขับรถบุโรทั่งเจอตอนควงกิ๊กเจอขับชนทั้งตัวเองทั้งกิ๊กตายสยอง  ขำก๊าก
เมียฉันไม่ห้ามเฟ้ยเรื่องมีกิ๊ก มีน้อย หรือจะไปจิจ๊ะอาบน้ำ ก็ไม่ว่า เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

รักนะแต่ไม่แสดงออก

« ตอบ #118 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2009, 10:56:12 AM »

ยี๊ อิจฉาวุ้ย  หัวเราะร่าน้ำตาริน
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #119 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2009, 10:57:17 AM »

ไม่ต้องอิจฉาครับครู  ไม่ห้ามแต่ถ้าเห็นเจอนั่งยาง   เยาะเย้ย

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9 10 11 ... 14
  พิมพ์