เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 05:10:25 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 8 9 10 [11] 12 13 14
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คดีที่น่าสนใจ"ฆ่าหมู่เกลื่อนบ้าน สท.-5ศพ! ทีมสังหารบุกเก็บ"  (อ่าน 63426 ครั้ง)
penpeum
Full Member

คะแนน 92

« ตอบ #150 เมื่อ: มีนาคม 11, 2013, 11:59:50 PM »

ไม่เห็นมีใครถามถึงอาการคนที่พิการเพราะเด็กเสริฟมันทุบเอาว่าเป็นอย่างไรบ้างเลยครับ ไหว้
Twitter 125
Hero Member

คะแนน 155

« ตอบ #151 เมื่อ: มีนาคม 12, 2013, 08:51:37 AM »

หยามมาก_เข้ามายิงถึงในบ้าน

ถ้าอยากดัง.    ก็อย่าหวังความสงบ..
lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #152 เมื่อ: มีนาคม 12, 2013, 03:10:16 PM »

เคลียร์เรื่องแบบนี้ต้องใจครับ  จะมาขี้เหนียวคิดว่าตัวเองใหญ่ไม่ได้  สีเขียวเขาอ้อล้อไม่เป็นหรอกตอนโดนตึ๊บก็ทั้งเจ็บทั้งอาย  สีนี้พูดแค่ว่าเอายังงี้ล่ะจะจบไม่จบ

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #153 เมื่อ: มีนาคม 12, 2013, 03:48:41 PM »

เพิ่งกลับมานั่งอ่านใหม่ตั้งแต่หน้าแรก เหมือนนิยายบู๊เรื่องนึงเลยครับ... โหย...

แล้วก็ยังยืนยันเหมือนเดิมว่าจุดพลิกผันอยู่ที่ หากเพื่อนที่ถูกโทร.เรียกให้มาช่วยหลังจากที่เจ้าของบ้านรู้ตัวว่าโดนล้อมบ้านพา"ตำรวจในเครื่องแบบ"จำนวนหนึ่งมาด้วย... เจ้าของบ้านอาจยังมีชีวิตอยู่เสริมบารมีความกร่างได้อีกครับ(อย่างน้อยหากไม่ไปสะดุดตออันใหม่)...
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #154 เมื่อ: มีนาคม 12, 2013, 03:50:52 PM »

เพิ่งกลับมานั่งอ่านใหม่ตั้งแต่หน้าแรก เหมือนนิยายบู๊เรื่องนึงเลยครับ... โหย...

แล้วก็ยังยืนยันเหมือนเดิมว่าจุดพลิกผันอยู่ที่ หากเพื่อนที่ถูกโทร.เรียกให้มาช่วยหลังจากที่เจ้าของบ้านรู้ตัวว่าโดนล้อมบ้านพา"ตำรวจในเครื่องแบบ"จำนวนหนึ่งมาด้วย... เจ้าของบ้านอาจยังมีชีวิตอยู่เสริมบารมีความกร่างได้อีกครับ(อย่างน้อยหากไม่ไปสะดุดตออันใหม่)...

อ.สมชายจะเชื่อผมไหมครับว่า ตำรวจจะ  ไม่มา  ครับ

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #155 เมื่อ: มีนาคม 12, 2013, 03:56:40 PM »

อ.สมชายจะเชื่อผมไหมครับว่า ตำรวจจะ  ไม่มา  ครับ

อ้าว... งั้นซวยเลยครับ... แฮ่ๆ...
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #156 เมื่อ: มีนาคม 12, 2013, 03:58:14 PM »

มีอีกวิธีครับ... หากประเมินได้ตั้งแต่แรกว่าตำรวจจะไม่มา, ก็ต้องหลอกให้ติดรถมาให้ได้ครับ เช่นหลอกว่าจะเลี้ยงเหล้า+ผู้หญิง แล้วก็ต้อนตำรวจในเครื่องแบบให้ขึ้นรถมาเลย... ฮา...
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #157 เมื่อ: มีนาคม 12, 2013, 04:01:56 PM »

เกือบรอดครับ ถ้าความขี้เหนียวไม่บังตาในนาทีสุดท้าย

R2D2
ท้าเยาะเย้ยทุกข์ยากขวากหนามลำเค็ญ
Hero Member

คะแนน 366

« ตอบ #158 เมื่อ: มีนาคม 12, 2013, 04:15:31 PM »

เหมือนคดีโน้นเปี๊ยบเลย..สัก 2-3 ปีมาแล้ว คนมีสีถูกยำแขนหัก เจ้าของร้านอาหารพยายามเคลียร์แต่ไม่สำเร็จ วันดีคืนดีก็เลยถูกมือปืนบุกยิงคาบ้านพร้อมเพื่อน 4-5 ศพ บ้านหลังใหญ่อยู่โดด ๆ นอกเมืองจึงไม่มีพยาน บ้านที่เกิดเหตุก็มีการยิงปืนเล่นบ่อย ๆ เหยื่อ 4-5 คนก็เมา..เหมือนกันเด๊ะ..   
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #159 เมื่อ: มีนาคม 12, 2013, 04:19:41 PM »

เหมือนคดีโน้นเปี๊ยบเลย..สัก 2-3 ปีมาแล้ว คนมีสีถูกยำแขนหัก เจ้าของร้านอาหารพยายามเคลียร์แต่ไม่สำเร็จ วันดีคืนดีก็เลยถูกมือปืนบุกยิงคาบ้านพร้อมเพื่อน 4-5 ศพ บ้านหลังใหญ่อยู่โดด ๆ นอกเมืองจึงไม่มีพยาน บ้านที่เกิดเหตุก็มีการยิงปืนเล่นบ่อย ๆ เหยื่อ 4-5 คนก็เมา..เหมือนกันเด๊ะ..   

เป็นกระทู้เก่านะครับ  Grin

คดีที่น่าสนใจ"ฆ่าหมู่เกลื่อนบ้าน สท.-5ศพ! ทีมสังหารบุกเก็บ"
« เมื่อ: ตุลาคม 04, 2009, 11:39:50 AM »

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #160 เมื่อ: มีนาคม 12, 2013, 04:23:18 PM »

เกือบรอดครับ ถ้าความขี้เหนียวไม่บังตาในนาทีสุดท้าย
คุ้นๆว่าแปดแสน Grin

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #161 เมื่อ: มีนาคม 12, 2013, 04:25:26 PM »

ครั้งแรกหนึ่งล้าน ยอมแล้ว แต่กลับคำ ไม่ให้เพราะคิดว่าแบ๊คดี  แต่ทำให้ผู้ใหญ่เสียคำพูดผู้ใหญ่เลยตัดหางปล่อยวัด มาเสนอสองล้าน NO  เงินไม่มีความหมายอีกต่อไป คือคำตอบสุดท้าย

naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #162 เมื่อ: มีนาคม 12, 2013, 04:36:17 PM »

ครั้งแรกหนึ่งล้าน ยอมแล้ว แต่กลับคำ ไม่ให้เพราะคิดว่าแบ๊คดี  แต่ทำให้ผู้ใหญ่เสียคำพูดผู้ใหญ่เลยตัดหางปล่อยวัด มาเสนอสองล้าน NO  เงินไม่มีความหมายอีกต่อไป คือคำตอบสุดท้าย

ขี้เหนียวจริงครับ... เก็บตัวเลขจากในกระทู้นี้แหละที่ว่าค่าอาหาร+เครื่องดื่มที่กลุ่มทหารไม่จ่ายในคืนนั้นเป็นเงิน 3 หมื่นกว่าบาท, แปลว่ารายรับต่อหนึ่งคืนอย่างน้อย 3 หมื่นบาท กำไรอย่างน้อย 30 เปอร์เซ็นต์(ที่จริงเกิน แต่คิดแบบแย่ๆ)...

กำไรอย่างน้อยเดือนละ 2 แสนบาท(ที่จริงเกิน)... กับเงินแค่นี้ แสดงว่าขี้เหนียวจริงๆครับ...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #163 เมื่อ: มีนาคม 12, 2013, 04:39:41 PM »

ขี้เหนียวจริงครับ... เก็บตัวเลขจากในกระทู้นี้แหละที่ว่าค่าอาหาร+เครื่องดื่มที่กลุ่มทหารไม่จ่ายในคืนนั้นเป็นเงิน 3 หมื่นกว่าบาท, แปลว่ารายรับต่อหนึ่งคืนอย่างน้อย 3 หมื่นบาท กำไรอย่างน้อย 30 เปอร์เซ็นต์(ที่จริงเกิน แต่คิดแบบแย่ๆ)...

กำไรอย่างน้อยเดือนละ 2 แสนบาท(ที่จริงเกิน)... กับเงินแค่นี้ แสดงว่าขี้เหนียวจริงๆครับ...

ร้านนี้เต็มทุกคืนครับ มีสองชั้น เต็มตั้งแสมทุ่มถึงตีสอง  แต่ละโต๊ะ ไม่ต่ำกว่าสองพัน -หมื่น

lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

« ตอบ #164 เมื่อ: มีนาคม 12, 2013, 04:48:38 PM »

ร้านนี้เต็มทุกคืนครับ มีสองชั้น เต็มตั้งแสมทุ่มถึงตีสอง  แต่ละโต๊ะ ไม่ต่ำกว่าสองพัน -หมื่น
ไปรับส่งเด็กเสิร์ฟแหงเลย หลงรัก

หน้า: 1 ... 8 9 10 [11] 12 13 14
  พิมพ์