เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 05:24:43 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สำหรับ คนเกิด ปี 2514 ถึง 2525 (ปีอื่นๆ ก็อ่านได้)  (อ่าน 8368 ครั้ง)
Thanapong รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 365

ไม่มีดินผืนใดมีความหมาย เท่ากับผืนดินไทย ของคนไทย

« ตอบ #45 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2005, 09:10:35 PM »

อ่านแล้วรู้สึกว่าตัวเอง แก่ลงครับ  ต้องยอมรับเพราะแก่จริง ๆ

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #46 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2005, 09:36:14 PM »

ผมเปิดปี2530 แต่ยังทันบางอย่างอยู่เลยครับ Grin ทั้งการละเล่น เช่นมอญซ่อนผ้า โดดยาง ฯลฯ  ยังได้ฟัง, รู้จัก และชอบเพลงไทยหลายๆเพลง เช่นสายชล,ข้องจิต, หนึ่งมิตรชิดใกล้ และอีกหลายๆเพลงของดิอิมพอสซิเบิล รวมถึงเพลงสากลคันทรี หลงรัก ทันเห็นมือถือกระดูกหมา ได้ใช้โทรศัพท์ระบบหมุนแป้นหมายเลข หลงรัก
 เอ่อออ  ผมยังไม่แก่นะครับ Grin Grin Grin

Grin ตาบาร์ท ที่บอกมาน่ะ เค้าเรียกว่า "บ้านนอก" น่ะ 555 เยาะเย้ย เยาะเย้ย

บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #47 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2005, 09:39:52 PM »

ผมเปิดปี2530 แต่ยังทันบางอย่างอยู่เลยครับ Grin ทั้งการละเล่น เช่นมอญซ่อนผ้า โดดยาง ฯลฯ ยังได้ฟัง, รู้จัก และชอบเพลงไทยหลายๆเพลง เช่นสายชล,ข้องจิต, หนึ่งมิตรชิดใกล้ และอีกหลายๆเพลงของดิอิมพอสซิเบิล รวมถึงเพลงสากลคันทรี หลงรัก ทันเห็นมือถือกระดูกหมา ได้ใช้โทรศัพท์ระบบหมุนแป้นหมายเลข หลงรัก
 เอ่อออ ผมยังไม่แก่นะครับ Grin Grin Grin

Grin ตาบาร์ท ที่บอกมาน่ะ เค้าเรียกว่า "บ้านนอก" น่ะ 555 เยาะเย้ย เยาะเย้ย
อ้าวท่าน ท่านก็บ้านเดียวกะผมนี่นา Grin Grin Grin

ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #48 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2005, 09:49:26 PM »

อ้าวท่าน ท่านก็บ้านเดียวกะผมนี่นา Grin Grin Grin

Grin นครสวรรค์เหมือนกันแต่คนละอำเภอ แถมอยู่คนละฟากเลย ตาคลีออกจะในเมือง 555 Grin

บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #49 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2005, 09:53:56 PM »

Grin นครสวรรค์เหมือนกันแต่คนละอำเภอ แถมอยู่คนละฟากเลย ตาคลีออกจะในเมือง 555 Grin
จิงง่ะ  ผมว่าตาคลีไกลเมืองกว่าบ้านผมอีกนา เยาะเย้ย

ek_suwat
ทำซะ ! ก่อนที่จะไม่ได้ทำ.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #50 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2005, 11:54:58 PM »

.........................แล้วโดราเอมอน คอบบร้า เรือดำน้ำบรูโน่ รถด่วน 999 ของผมไปไหนล่ะขอรับ..............................

บุคคลที่มีปืนหลายกระบอก ไม่ได้หมายความว่าเป็นบุคคลที่ชอบความรุนแรง
ARTWORK
สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Hero Member

คะแนน 5

« ตอบ #51 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2005, 12:41:01 AM »

Grin Grin Grin
แวะเวียนมาครับ

สองขาข้าเที่ยวท่อง สองตาจ้องข้าจดจำ หนึ่งชีวิตลิขิตนำ ตามเส้นทางข้าเลือกเอง
peem
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 1

« ตอบ #52 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2005, 12:48:59 AM »

Grinเล่าเรื่องเก่าท้าวความหลัง เกิน 20 up
Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #53 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2005, 04:25:35 AM »

จิงง่ะ ผมว่าตาคลีไกลเมืองกว่าบ้านผมอีกนา เยาะเย้ย

Grin บ้านบาร์ทกับบ้านพี่ บ้านใครใกล้กรุงเทพฯมากกว่ากัน 555 Grin

Nattapol
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #54 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2005, 07:54:07 AM »

จิงง่ะ ผมว่าตาคลีไกลเมืองกว่าบ้านผมอีกนา เยาะเย้ย

Grin บ้านบาร์ทกับบ้านพี่ บ้านใครใกล้กรุงเทพฯมากกว่ากัน 555 Grin

...เอาเข้าไป...ลุงกับหลานคู่นี้....... Grin   Grin   Grin
tra-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 30

เป๊กแรก.....มันยากที่จะยอมรับ....

« ตอบ #55 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2005, 08:19:13 AM »

ทันทุกข้อครับ...ขอเพิ่มเครี่องเล่น..เกมเกียร์...เข้าไปด้วยครับ...และก็สมุดสะสมสติกเกอร์...ชีวิตสัตย์โลก...และก็สมุดสะสมสติกเกอร์...โดราเอมอน...ที่สะสมครบหลายเล่มแล้ว...ไปแลกของรางวัลได้ครับ  Grin Grin Grin

Metallica Enter Sandman
http://fr.youtube.com/watch?v=1QP-SIW6iKY
กระเป๋าแบนแฟนทิ้ง
http://fr.youtube.com/watch?v=B0cxpbvDWq8
วิท'ลัยหลายใจ
http://fr.youtube.com/watch?v=oxGPz0tTQeI
ไม่ใช่แฟน...ทำแทนไม่ได้
http://fr.youtube.com/watch?v=Wb8h1nRzm2E
billy the kid @ Love The King @
A Promise Is Promise
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 131

« ตอบ #56 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2005, 08:33:56 AM »

Grin Grin เฮ้อ เกิดก่อน 2 ปีเอง แต่ตอนนี้ก็ใส่รองเท้า  Dr. Martern นะครับ

ทุกคนมีอิสระอย่างเต็มที่ในการดำเนินชีวิต และเป็นผู้รับผลแห่งการกระทำของตน ตามเงื่อนไขปัจจัยต่างๆ
*อนุช  อาภาภิรม*
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #57 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2005, 08:46:56 AM »

กระทู้นี้ สาวๆ ไม่กล้าเข้าเลย

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #58 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2005, 09:17:31 AM »

อ่านแล้วรู้สึกว่าตัวเอง แก่ลงครับ ต้องยอมรับเพราะแก่จริง ๆ

กลัวอะไร ผลการสำรวจจากกลุ่มสาวๆมหาลัย-สาวออฟฟิศบอกว่า หนุ่มๆในวัยเรา เป็นรุ่นที่กำลังน่าเคี้ยวที่สุดแล้วนา....เรี่ยวแรงยังดี มีประสพการณ์พอตัว แถมไม่ต้องมานั่งกลัวว่าจะไปเกาะเค้ากินอีก Grin  Grin  Grin
Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #59 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2005, 09:28:17 AM »

Angryคุยอะไรกันครับ........................ผมไม่เห็นรู้เรื่องเลย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย
อ่านแล้วรู้สึกว่าตัวเอง แก่ลงครับ ต้องยอมรับเพราะแก่จริง ๆ

กลัวอะไร ผลการสำรวจจากกลุ่มสาวๆมหาลัย-สาวออฟฟิศบอกว่า หนุ่มๆในวัยเรา เป็นรุ่นที่กำลังน่าเคี้ยวที่สุดแล้วนา....เรี่ยวแรงยังดี มีประสพการณ์พอตัว แถมไม่ต้องมานั่งกลัวว่าจะไปเกาะเค้ากินอีก Grin Grin Grin
...............................อันนี้อ่านแล้วเข้าท่า..........ยอมรับความจริงก็ได้งะ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6
  พิมพ์