เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 18, 2024, 12:35:43 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9 10
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ภรรยาไม่ให้ซื้อปืน  (อ่าน 16480 ครั้ง)
ViciousViper
ปลัดหนุ่ม มือใหม่หัดยิง
Jr. Member
**

คะแนน 10

มือใหม่หัดยิง

« ตอบ #105 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2009, 08:33:00 PM »

ยินดีด้วยนะครับ

ผมยังโสดอยู่เลย  เพิ่งมีปืนกระบอกแรกเอง  แต่มีแล้วใจเย็นขึ้นเยอะจริงๆครับ

ปืนกระบอกแรกของผม .38 S&W SPL +P M60-16

ยามใช้ปืน เราต้องเป็นนายปืน สติต้องอยู่เหนือโทสะเสมอ
tapee29
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #106 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2009, 09:49:20 PM »

คิก คิกอาการเดียวกับผมเลยเธอไม่ยอมให้ซื้อ ( กระบอกที่ 3 ) ของรักของชอบครับห้ามอยากแต่ซื้อมาบอกราคาว่าไม่กี่ตังคับ ยิ้มีเลศนัย
rucha
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #107 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2009, 10:23:03 PM »

คิก คิกอาการเดียวกับผมเลยเธอไม่ยอมให้ซื้อ ( กระบอกที่ 3 ) ของรักของชอบครับห้ามอยากแต่ซื้อมาบอกราคาว่าไม่กี่ตังคับ ยิ้มีเลศนัย
เทคนิคการบอกราคา ตำกว่า ความเป็นจริง ครึ่งหนึ่ง ก็ใช้ได้ หลายๆเรื่อง  อิอิ
เฮ้อ ทำไม่ ผู้ หยิง คล้ายๆกัน  ผู้ชายเรา ก็ หลบหลีกได่ทุกเรื่องเชียวน่า  (กระทู้นี้ ผู้หญิงห้ามอ่าน นะครับ  อิอิ)
K@RN # รักในหลวง
ของถูกและดีไม่มีในโลก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 166

SUPER BLACKBIRD

« ตอบ #108 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2009, 01:17:17 PM »

Grin กลัวอะไรกับผู้หญิง ตัวเล็ก ๆ ครับ  Grin Grin Grin ปืนก็ส่วนปืน ภรรยา ก็ส่วน ภรรยา ไม่เกี่ยวกันครับ พี่  Grin Grin Grin

kamet
Full Member

คะแนน 48

« ตอบ #109 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2009, 01:37:31 PM »

ยอนดีกับ จขกท ด้วยครับ
กระบอกต่อไปเอาเพื่อนๆในนี้ไปอ้างได้อีกครับ
guitar2
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 22

หากฉันเกิดเป็นเม็ดทราย...จะถมกายเป็นทางเพื่อมวลชน

« ตอบ #110 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2009, 04:05:47 PM »

ไม่รักเมียคนเดียว ไม่กล้าเล่นปืนหรอกครับ  คิก คิก
[/quote]

ครั้งแรกที่ชวนไปสนาม เขาถามผมว่าแน่ใจแล้วเหรอ ตกใจ

อยู่เพื่อตัวเองอยู่ได้แค่หมดลม  อยู่เพื่อสังคมอยู่ได้ชั่วนิรันดร์
เชาวลิต
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 30

« ตอบ #111 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2009, 08:01:43 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก คิก คิก
ViciousViper
ปลัดหนุ่ม มือใหม่หัดยิง
Jr. Member
**

คะแนน 10

มือใหม่หัดยิง

« ตอบ #112 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2009, 08:16:59 PM »

ไม่รักเมียคนเดียว ไม่กล้าเล่นปืนหรอกครับ  คิก คิก
[/color]

ครั้งแรกที่ชวนไปสนาม เขาถามผมว่าแน่ใจแล้วเหรอ ตกใจ
[/quote]

ผู้หญิงแม่นปืนมีเยอะนะครับ  ภรรยาพี่อาจพบพรสรรค์ที่ซ่อนอยู่ก็ได้นะ

ตอนเข้าอบรม ปลัดอำเภอ รุ่น 176 ตอนสอบ PPC คนแม่นสุดได้ 97 จาก 100 แม่นทั้งมีซ้ายขวาและใกล้ไกลเลย เป็น ปลัดหญิง ปัจจุบัน อยู่อำเภอเฝ้าไร่ จังหวัดหนองคาย ครับ

ปืนกระบอกแรกของผม .38 S&W SPL +P M60-16

ยามใช้ปืน เราต้องเป็นนายปืน สติต้องอยู่เหนือโทสะเสมอ
dignitua-รักในหลวง
เราจะสู้เพื่อในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

จะมีพรุ่งนี้ ได้อีกกี่วัน...

« ตอบ #113 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2009, 09:02:42 PM »

Grin กลัวอะไรกับผู้หญิง ตัวเล็ก ๆ ครับ  Grin Grin Grin ปืนก็ส่วนปืน ภรรยา ก็ส่วน ภรรยา ไม่เกี่ยวกันครับ พี่  Grin Grin Grin
แนะๆๆ พี่ก็อยากเป็นเหมือน Karn น่ะ คนไม่กัวเมีย น้ำลายหก

Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #114 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2009, 09:39:16 AM »

ไม่ได้ตัวเล็กๆ กันทุกกรณีนะครับ คิก คิก

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
K@RN # รักในหลวง
ของถูกและดีไม่มีในโลก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 166

SUPER BLACKBIRD

« ตอบ #115 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2009, 07:17:18 PM »

แนะๆๆ พี่ก็อยากเป็นเหมือน Karn น่ะ คนไม่กัวเมีย น้ำลายหก

Grin พี่rพิมพ์ได้ถูกใจมากครับ พี่ เอาไป บวก 1 คะแนน ครับ เอารูปที่แอบหนี ภรรยาไปซ้อม มือ มาโชว์บ้างสิครับ รอชม อยู่ Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 12, 2009, 07:24:34 PM โดย KARN » บันทึกการเข้า

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

« ตอบ #116 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2009, 12:43:15 AM »

Grin พี่rพิมพ์ได้ถูกใจมากครับ พี่ เอาไป บวก 1 คะแนน ครับ เอารูปที่แอบหนี ภรรยาไปซ้อม มือ มาโชว์บ้างสิครับ รอชม อยู่ Grin
แอบลงไปแล้วที่ ทดสอบปืน น่ะ  Wink ว่าแต่เมื่อไหร่จะมาเที่ยวบ้านพี่บ้างล่ะ เดือนหน้าพี่กำลังว่างงานเลย (หมดงานน่ะ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

« ตอบ #117 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2009, 12:47:04 AM »

แหม...... ไม่รู้ขออีท้าไหน มายอมอะไรตอนเที่ยงคือเนี้ย  Grin Grin

แต่ก็ยินดีด้วยครับ รอเปิดเผยตอนได้ ป.4 ซิครับ เย้.....  เยี่ยม เยี่ยม
ขอบคุณครับคุณ c.tong แต่ผมว่าเค้าคงรู้เพราะแอบอ่านกระทู้แน่เลย เค้าบอกอยากซื้อก็ซื้อ แต่ขอเค้า 2 หมื่นก่อน แต่ผมก็ดีใจครับ จะได้ไม่ต้องปิดบังซะที แต่ตอนนี้นิ่งๆไว้ก่อน คิก คิก

....ให้ภรรยาเข้ามาอ่านเถอะครับ..จะได้รู้คนเล่นปืนล้วนน่ารัก และเกรงใจภรรยาทุกคน...
ถูกต้องนะคร๊าบบ หลงรัก

iceกะearth
Full Member

คะแนน 14

« ตอบ #118 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2009, 01:53:54 AM »

แต่ของผมตัวไม่เล็กนะสิครับแถมดุโค-ตะ-ระ เลย ไหว้ ไหว้ ไหว้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

« ตอบ #119 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2009, 10:26:52 PM »

แหม...... ไม่รู้ขออีท้าไหน มายอมอะไรตอนเที่ยงคือเนี้ย  Grin Grin

แต่ก็ยินดีด้วยครับ รอเปิดเผยตอนได้ ป.4 ซิครับ เย้.....  เยี่ยม เยี่ยม
วันนี้ได้ใบ ป.4 แล้วครับ เลยเอาไปโชว์ กะเปิดปืน แต่ดูท่าทางไม่ค่อยดี เหมือนงอนๆ เลยยังไม่เปิดปืนให้ดู (ส่วยก็จ่ายไปแล้วด้วย) เดี๋ยวอีก 2 วันค่อยบอกว่าเพิ่งซื้อมา เศร้า

หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9 10
  พิมพ์