เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 12:22:48 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 13
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เลื่อนการแข่งขัน HATYAI SHOOTING DAY ไม่มีกำหนดรายการ Up Date หน้า 11  (อ่าน 35248 ครั้ง)
iPui
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #45 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 10:48:33 PM »

อยากไปจังน่าจะจัดช่วงปิดเทอม(เยาวชนไม่กี่ขวบแบบหนูจะได้สบาย)
เปิดวันที่ 2 ,3-4 ลงแลปขาดไม่ได้ หัวเราะร่าน้ำตาริน เท่ากับว่าต้องเสียค่ารถไปหาดใหญ่อีกรอบ ตกใจ (แอบงก)
ปล.พี่ๆที่จัดงานอย่าคิดมากน่ะค่ะ แอบบ่นกะตัวเองเฉยๆ คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 13, 2009, 10:54:33 PM โดย sweetsacrifice » บันทึกการเข้า
S.Malin
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 48

nothing krubbbbb >_<

« ตอบ #46 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 11:11:33 PM »

อาจารย์หนุ่มเด๋วเสกให้ ภายในวันสองวันจ้า.....

น้องแจค ว.2   อยากเจอก่อนไปบางบัวทองจังเลยอ่ะ......ทำงัยดีครับ   หลงรัก หลงรัก
ว.2 ครับพี่น้อย....ผมติดภาระกิจงานครับพี่...Fax มาได้ป่ะครับ

ไปหาที่นครฯเลยดีมะ มีข้าวกินมะ..น้อง 

...ปืนยังคงเป็นมิตรแท้..เสมอ ไม่เคยทิ้งเรา ตราบเท่าที่เราไม่ทิ้งมัน...
๋JaRaCk™
Hero Member

คะแนน 56

« ตอบ #47 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 11:18:18 PM »

อาจารย์หนุ่มเด๋วเสกให้ ภายในวันสองวันจ้า.....

น้องแจค ว.2   อยากเจอก่อนไปบางบัวทองจังเลยอ่ะ......ทำงัยดีครับ   หลงรัก หลงรัก
ว.2 ครับพี่น้อย....ผมติดภาระกิจงานครับพี่...Fax มาได้ป่ะครับ

ไปหาที่นครฯเลยดีมะ มีข้าวกินมะ..น้อง 
มีค๊าบบบบ.....
S.Malin
Hero Member

คะแนน 48

« ตอบ #48 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 09:17:51 AM »

อยากไปจังน่าจะจัดช่วงปิดเทอม(เยาวชนไม่กี่ขวบแบบหนูจะได้สบาย)
เปิดวันที่ 2 ,3-4 ลงแลปขาดไม่ได้ หัวเราะร่าน้ำตาริน เท่ากับว่าต้องเสียค่ารถไปหาดใหญ่อีกรอบ ตกใจ (แอบงก)
ปล.พี่ๆที่จัดงานอย่าคิดมากน่ะค่ะ แอบบ่นกะตัวเองเฉยๆ คิก คิก

อยากให้มานะคะ...ถ้ามาได้มาน๊ะคนดี.......

...ปืนยังคงเป็นมิตรแท้..เสมอ ไม่เคยทิ้งเรา ตราบเท่าที่เราไม่ทิ้งมัน...
wallop_add
Jr. Member
**

คะแนน 8

« ตอบ #49 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 10:21:55 AM »

ทีมนครศรีฯเตรียมทีมไว้แล้วไปแน่นนอน
iPui
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #50 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 01:31:29 PM »

อยากให้มานะคะ...ถ้ามาได้มาน๊ะคนดี.......

โอเคค่ะเจ้น้อย!!
BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #51 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 03:00:28 PM »

ทีมนครศรีฯเตรียมทีมไว้แล้วไปแน่นนอน

สุราษฎร์ฯก็เตรียมตัวกันไว้แล้วเช่นกันครับท่าน   หลงรัก   
ARDTHAPON รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 14

"คนเก่งนั้นมีมาก แต่คนที่หายาก.....คือคนดี"

« ตอบ #52 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 04:06:12 PM »

อจ.หนุ่มครับ งานนี้ขอล่วงหน้าซัก ๓ วันนะครับ..

เอางั้นเลยหรือครับท่านรองฯ..........

num357  "รับคำสั่ง  ทำทันที  ทำให้ดีที่สุด"
yo.k
Target Sport (Thailand)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

target sport (Thailand) 089-162-1990, 081-938-1990

« ตอบ #53 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 09:50:15 PM »

สุราษฎร์ฯก็เตรียมตัวกันไว้แล้วเช่นกันครับท่าน   หลงรัก  

ยินดีต้อนรับเต็มที่ครับทุกท่าน ไหว้ ไหว้

New Hybrid Ruger 10/22 Stock 2 in 1, เป้า และ อุปกรณ์เพื่อการแข่งขันกีฬายิงปืน , หลอดต่อ, คอมป์ลดแรงรีคอยล์ สนับสนุนการแข่งขันกีฬายิงปืนทั่วประเทศ, ชมรมไรเฟิลรณยุทธ์(ประเทศไทย)
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #54 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2009, 07:19:38 AM »

ไหว้ ไหว้หวัดดีครับไม่ได้เข้ามาหลายวัน  เชิญชวน มากันเยอะ ๆ นะครับ รางวัลเพรียบ
atom_99_atom
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #55 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2009, 07:42:42 AM »

ไหว้ ไหว้ เรียนเชิญพี่น้องทุกท่านร่วมแข่งขันยิงปืนรายการ HATYAI SHOOTING DAY ครั้งที่สอง ในวันที่ 7-8 พ.ย. 52 นี้ รายละเอียดจะตามมาครับ รายการแข่งคงเหมือนเดิมครับ ปืนสั้นปั้นเป้า ปืนสั้น SPEED EVENT ปืนสั้น IPSC ลูกซอง IPSC ลูกซอง SPEED EVENT ไรเฟิล 22 IPSC รายได้ส่วนหนึ่งช่วย ข้าราชการ จชต.
ปีนี้ในงานเลี้ยงมีจับสลากแจกปืนด้วยนะครับ.....  ไหว้ ไหว้   

ขอบพระคุณท่านรองฯ ครับ
จังหวะชนกับกีฬารัฐวิสาหกิจย่อยๆ ของกระผมพอดีครับ
เสียดายยิ่งคงไม่ได้เข้าไปร่วมครับ ไว้ครั้งถัดไปนะขอรับ ไหว้ ไหว้
S.Malin
Hero Member

คะแนน 48

« ตอบ #56 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2009, 08:24:11 AM »

สุราษฎร์ฯก็เตรียมตัวกันไว้แล้วเช่นกันครับท่าน   หลงรัก  

ยินดีต้อนรับเต็มที่ครับทุกท่าน ไหว้ ไหว้

สุราษฎร์ นคร พัทลุง ตรัง........ และทุกๆ จังหวัด สนามหาดใหญ่ยินดีต้อนรับค่ะ......... ด้วยความยินดียิ่ง...

lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 49

« ตอบ #57 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2009, 06:11:18 PM »

อจ.หนุ่มครับ งานนี้ขอล่วงหน้าซัก ๓ วันนะครับ..

เอางั้นเลยหรือครับท่านรองฯ..........
        น้อยไปพี่หนุ่ม......................มาก่อนเลยซัก  7  วัน

yo.k
Target Sport (Thailand)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

target sport (Thailand) 089-162-1990, 081-938-1990

« ตอบ #58 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2009, 09:07:35 PM »

สรุปจำนวนกระสุนในการแข่งขันประเภท IPSC มีดังนี้ครับ

ประเภทปืนลูกซองจัดเป็นเมเจอร์แมทช์ Levell II จำนวน 10 Stage ใช้กระสุนจำนวน 126 นัด รับเสื้อแมทช์สวยๆ

ประเภทปืนสั้น จำนวน 8 Stage ใช้กระสุนจำนวน 129 นัด

ประเภทปืนไรเฟิล .22 LR จำนวน 5 Stage ใช้กระสุนจำนวน 68 นัด แยกเป็นประเภท เซมิออโต้ และโบ้แอคชั่น

ส่วนประเภท Speed ลุยกันได้เต็มที่ทั้ง 3 ปืน........

อย่าลืมนะครับสำหรับรางวัล Top Gun และ Top Rifle เป็นถ้วยใบใหญ่ อีกทั้งรางวัลพิเศษเป็น"ปืนลูกซองยาว"ด้วยนะครับ   ไหว้

New Hybrid Ruger 10/22 Stock 2 in 1, เป้า และ อุปกรณ์เพื่อการแข่งขันกีฬายิงปืน , หลอดต่อ, คอมป์ลดแรงรีคอยล์ สนับสนุนการแข่งขันกีฬายิงปืนทั่วประเทศ, ชมรมไรเฟิลรณยุทธ์(ประเทศไทย)
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #59 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 10:44:27 AM »

หวัดดีครับ  มีสมาชิกถามว่า ถ้าลูกซองมาแข่งวันเสาร์ก่อน หรือปืนสั้งแข่งวันอาทิตย์ได้หม้ายครับ
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 13
  พิมพ์