เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 02:23:26 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 13
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เลื่อนการแข่งขัน HATYAI SHOOTING DAY ไม่มีกำหนดรายการ Up Date หน้า 11  (อ่าน 35384 ครั้ง)
neunang-นิ้วนาง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #60 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 10:55:26 AM »

สรุปจำนวนกระสุนในการแข่งขันประเภท IPSC มีดังนี้ครับ

ประเภทปืนลูกซองจัดเป็นเมเจอร์แมทช์ Levell II จำนวน 10 Stage ใช้กระสุนจำนวน 126 นัด รับเสื้อแมทช์สวยๆ

ประเภทปืนสั้น จำนวน 8 Stage ใช้กระสุนจำนวน 129 นัด

ประเภทปืนไรเฟิล .22 LR จำนวน 5 Stage ใช้กระสุนจำนวน 68 นัด แยกเป็นประเภท เซมิออโต้ และโบ้แอคชั่น

ส่วนประเภท Speed ลุยกันได้เต็มที่ทั้ง 3 ปืน........

อย่าลืมนะครับสำหรับรางวัล Top Gun และ Top Rifle เป็นถ้วยใบใหญ่ อีกทั้งรางวัลพิเศษเป็น"ปืนลูกซองยาว"ด้วยนะครับ   ไหว้
[/quote]แล้วปั้นxไม่มีถ้วยTOP  GUN  กับรางวัลพิเศษกับเขาบ้างเร่อะคับน้าโญ  จัดให้หน่อยนะคับ ขอบคุณจากน้องชาย อิงคยุทธปัตตานี  

logo maker" border="0
S.Malin
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 48

nothing krubbbbb >_<

« ตอบ #61 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 05:21:22 PM »

สรุปจำนวนกระสุนในการแข่งขันประเภท IPSC มีดังนี้ครับ

ประเภทปืนลูกซองจัดเป็นเมเจอร์แมทช์ Levell II จำนวน 10 Stage ใช้กระสุนจำนวน 126 นัด รับเสื้อแมทช์สวยๆ

ประเภทปืนสั้น จำนวน 8 Stage ใช้กระสุนจำนวน 129 นัด

ประเภทปืนไรเฟิล .22 LR จำนวน 5 Stage ใช้กระสุนจำนวน 68 นัด แยกเป็นประเภท เซมิออโต้ และโบ้แอคชั่น

ส่วนประเภท Speed ลุยกันได้เต็มที่ทั้ง 3 ปืน........

อย่าลืมนะครับสำหรับรางวัล Top Gun และ Top Rifle เป็นถ้วยใบใหญ่ อีกทั้งรางวัลพิเศษเป็น"ปืนลูกซองยาว"ด้วยนะครับ   ไหว้
แล้วปั้นxไม่มีถ้วยTOP  GUN  กับรางวัลพิเศษกับเขาบ้างเร่อะคับน้าโญ  จัดให้หน่อยนะคับ ขอบคุณจากน้องชาย อิงคยุทธปัตตานี  
[/quote]

มีแอบขอกันหลังม่าน.....สงสัยต้องจาดซะล่ะมั้งน้าโย

...ปืนยังคงเป็นมิตรแท้..เสมอ ไม่เคยทิ้งเรา ตราบเท่าที่เราไม่ทิ้งมัน...
๋JaRaCk™
Hero Member

คะแนน 56

« ตอบ #62 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 08:58:13 PM »

แบบสนามกำลังเร่งดำเนินการเขียนอยู่ครับ....เปรียบเสมือนท่านได้ไปแข่งที่เช็กเองเลยครับ  Grin Grin Grin
salinee19
ออยล์คนที่ต้องดูแลตัวเอง.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #63 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 10:28:25 PM »

สเตจเรียงแบบเดิมเลยป่าวครับ Grin Grin

มาดูเองค่ะ... ไหว้

อยากไปด้วย.....ทำไงดีล่ะ

ให้น้องไปรับป่าวค่ะพี่หนุ่ม.. กิ๊วก๊าว

แล้วแต่จะกรุณาค่ะ
หวัดดีครับพี่หนุ่ม

ดีค่ะพี่แจ๊ค....คนหล่อ.... ไหว้
ใครหล่าวนิ๊

หวัดดีครับแจ๊ค บายดีมั้ย........
บายดีครับพี่หนุ่ม

รอบ 2 แล้วนะ..ที่จำออยล์ไม่ได้ครั้งแรกก็ที่ไปอบรมพี่กบต้องสะกิดบอก.....ใช่ซิเรามันไม่น่ารัก  ...  . งอน

...--*
๋JaRaCk™
Hero Member

คะแนน 56

« ตอบ #64 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 10:39:27 PM »

รอบ 2 แล้วนะ..ที่จำออยล์ไม่ได้ครั้งแรกก็ที่ไปอบรมพี่กบต้องสะกิดบอก.....ใช่ซิเรามันไม่น่ารัก  ...  . งอน
[/quote]ก็จำไม่ได้จริงๆนี่ค๊าบบบ....ยังหันไปถามกบเลยว่าชื่อไรแล้วนะ...ฮิๆๆ...กบเองยังจำชื่อไม่ได้เลยอ่ะ
๋JaRaCk™
Hero Member

คะแนน 56

« ตอบ #65 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2009, 12:42:33 AM »

พี่น้อยค๊าบบบบ.....งานที่มอบหมายให้ทำเสร็จเรียบร้อยแล้วค๊าบบบ.....จะให้ปล่อยของเมื่อไหร่บอกนะครับ
ARDTHAPON รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 14

"คนเก่งนั้นมีมาก แต่คนที่หายาก.....คือคนดี"

« ตอบ #66 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2009, 07:57:11 PM »

อจ.หนุ่มครับ งานนี้ขอล่วงหน้าซัก ๓ วันนะครับ..

เอางั้นเลยหรือครับท่านรองฯ..........
        น้อยไปพี่หนุ่ม......................มาก่อนเลยซัก  7  วัน

เสียดายอย่างแรงเลย....ติดภารกิจการแสดงจริงๆ  ขอโทษท่านรองฯ น้าโญ  เจ๊น้อย......ขอแก้ตัวโอกาสหน้านะครับ

num357  "รับคำสั่ง  ทำทันที  ทำให้ดีที่สุด"
poth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 546

ที่นี่ปัตตานี ของจริง ไม่มี Re-Shoot

« ตอบ #67 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2009, 09:20:17 PM »

อจ.หนุ่มครับ งานนี้ขอล่วงหน้าซัก ๓ วันนะครับ..

เอางั้นเลยหรือครับท่านรองฯ..........
        น้อยไปพี่หนุ่ม......................มาก่อนเลยซัก  7  วัน

เสียดายอย่างแรงเลย....ติดภารกิจการแสดงจริงๆ  ขอโทษท่านรองฯ น้าโญ  เจ๊น้อย......ขอแก้ตัวโอกาสหน้านะครับ
โห..งั้นน้องๆ พริ๊ตตี้ ที่นัดไว้ต้องงดซะแล้ว...

ARDTHAPON รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 14

"คนเก่งนั้นมีมาก แต่คนที่หายาก.....คือคนดี"

« ตอบ #68 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2009, 09:26:06 PM »

โห..งั้นน้องๆ พริ๊ตตี้ ที่นัดไว้ต้องงดซะแล้ว...

ว้าว...แย่จัง

num357  "รับคำสั่ง  ทำทันที  ทำให้ดีที่สุด"
๋JaRaCk™
Hero Member

คะแนน 56

« ตอบ #69 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2009, 09:28:24 PM »

ว้าว...แย่จัง
ฮิๆๆๆๆ
lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 49

« ตอบ #70 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2009, 10:59:04 PM »

สเตจเรียงแบบเดิมเลยป่าวครับ Grin Grin

ให้น้องไปรับป่าวค่ะพี่หนุ่ม.. กิ๊วก๊าว

ดีค่ะพี่แจ๊ค....คนหล่อ.... ไหว้
ใครหล่าวนิ๊

หวัดดีครับแจ๊ค บายดีมั้ย........

เพิ่งรู้ตัวเหรอ......................น่าจะรู้ตั้งนานแล้ว ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

* index3.gif (50.5 KB, 100x74 - ดู 267 ครั้ง.)

๋JaRaCk™
Hero Member

คะแนน 56

« ตอบ #71 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2009, 11:02:55 PM »

ใครหล่าวนิ๊

เพิ่งรู้ตัวเหรอ......................น่าจะรู้ตั้งนานแล้ว ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
S.Malin
Hero Member

คะแนน 48

« ตอบ #72 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2009, 08:26:40 AM »

พี่น้อยค๊าบบบบ.....งานที่มอบหมายให้ทำเสร็จเรียบร้อยแล้วค๊าบบบ.....จะให้ปล่อยของเมื่อไหร่บอกนะครับ

ส่งให้พี่ดูหน่อยคร๊าบ พ้ม 

...ปืนยังคงเป็นมิตรแท้..เสมอ ไม่เคยทิ้งเรา ตราบเท่าที่เราไม่ทิ้งมัน...
๋JaRaCk™
Hero Member

คะแนน 56

« ตอบ #73 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2009, 08:57:09 AM »

ส่งเมล์ไปแล้วครับพี่น้อย Hotmailครับ

S.Malin
Hero Member

คะแนน 48

« ตอบ #74 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2009, 10:23:08 AM »

ส่งเมล์ไปแล้วครับพี่น้อย Hotmailครับ

28 ครับ.....

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 13
  พิมพ์