เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 02:26:35 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 ... 13
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เลื่อนการแข่งขัน HATYAI SHOOTING DAY ไม่มีกำหนดรายการ Up Date หน้า 11  (อ่าน 35396 ครั้ง)
neunang-นิ้วนาง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #75 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2009, 01:51:29 AM »

แหง๋วๆๆๆๆเงียบเลยยังไงอย่าลืมนะคับเสาร์นี้บ่ายโมงที่สนามค่ายอิงคยุทธ ปัตตานีนะคร้าบ

logo maker" border="0
S.Malin
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 48

nothing krubbbbb >_<

« ตอบ #76 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2009, 02:29:48 AM »

แหง๋วๆๆๆๆเงียบเลยยังไงอย่าลืมนะคับเสาร์นี้บ่ายโมงที่สนามค่ายอิงคยุทธ ปัตตานีนะคร้าบ

คร๊าบบพ้ม  ตีเท่าไหร่แล้วเนี่ยไม่หลับไม่นอน แล้วเจอกานคร๊าบบบบ

...ปืนยังคงเป็นมิตรแท้..เสมอ ไม่เคยทิ้งเรา ตราบเท่าที่เราไม่ทิ้งมัน...
S.Malin
Hero Member

คะแนน 48

« ตอบ #77 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2009, 12:51:17 AM »

เชิญนักกีฬาลงชื่อร่วมแข่งขันได้เลยน๊า........ รายการแข่งขัน Up Date ออกแล้ว ยังอุ่นๆ อยู่เลย ส่วน Stage ทั้งหมด กำลังตรวจสอบ จะคลอดเร็วๆนี้จ้า........ ไหว้ ไหว้

...ปืนยังคงเป็นมิตรแท้..เสมอ ไม่เคยทิ้งเรา ตราบเท่าที่เราไม่ทิ้งมัน...
neunang-นิ้วนาง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #78 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2009, 01:50:03 AM »

เตรียมตัวให้พร้อมแล้วเจอกันคับ  7-8นี้อิอิ

logo maker" border="0
PEM
Full Member

คะแนน 2

« ตอบ #79 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2009, 09:50:22 AM »

มีภาพถ้วยรางวัลใหมครับ
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #80 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2009, 09:59:59 AM »

ตรงกับแมทช์ปืนสั้น พอดี อดเลย  เศร้า

SPSC No.057       THPSA No.A-331
S.Malin
Hero Member

คะแนน 48

« ตอบ #81 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2009, 10:53:14 AM »

กำลังอยู่ระหว่างจัดทำค่ะ เดี๋ยวเสร็จแล้วจะโพสมาให้ดูนะคะ 
ตรงกับแมทช์ปืนสั้น พอดี อดเลย  เศร้า

เสียดายจัง เดี๋ยวฝึกยิงปืนสั้นก่อน  แล้วคนใต้จะไปแอ่วเหนือนะคะ

yo.k
Target Sport (Thailand)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

target sport (Thailand) 089-162-1990, 081-938-1990

« ตอบ #82 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2009, 10:53:42 AM »

ไปด้วยนะ    จูบบบบ

New Hybrid Ruger 10/22 Stock 2 in 1, เป้า และ อุปกรณ์เพื่อการแข่งขันกีฬายิงปืน , หลอดต่อ, คอมป์ลดแรงรีคอยล์ สนับสนุนการแข่งขันกีฬายิงปืนทั่วประเทศ, ชมรมไรเฟิลรณยุทธ์(ประเทศไทย)
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #83 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2009, 12:26:49 PM »

กำลังอยู่ระหว่างจัดทำค่ะ เดี๋ยวเสร็จแล้วจะโพสมาให้ดูนะคะ 

เสียดายจัง เดี๋ยวฝึกยิงปืนสั้นก่อน  แล้วคนใต้จะไปแอ่วเหนือนะคะ

สวัสดีครับพี่น้อย ตอนแรกวางแผนว่า หาก มีแมทช์หาดใหญ่ว่าจะไปซักครั้ง แต่พอมีก็มาชนกันกับแมทช์ในบ้านเลยอดไปครับ  เอาไว้ปีหน้า พัทลุงไม่พลาดครับ  ไหว้

SPSC No.057       THPSA No.A-331
salinee19
ออยล์คนที่ต้องดูแลตัวเอง.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #84 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2009, 02:09:11 PM »

รอบ 2 แล้วนะ..ที่จำออยล์ไม่ได้ครั้งแรกก็ที่ไปอบรมพี่กบต้องสะกิดบอก.....ใช่ซิเรามันไม่น่ารัก  ...  . งอน
ก็จำไม่ได้จริงๆนี่ค๊าบบบ....ยังหันไปถามกบเลยว่าชื่อไรแล้วนะ...ฮิๆๆ...กบเองยังจำชื่อไม่ได้เลยอ่ะ
[/quote]

สรุป..ไม่มีใครจำได้  โป้งแล้วทั้งคู้เลย... งอน

สเตจเรียงแบบเดิมเลยป่าวครับ Grin Grin

มาดูเองค่ะ... ไหว้

อยากไปด้วย.....ทำไงดีล่ะ

ให้น้องไปรับป่าวค่ะพี่หนุ่ม.. กิ๊วก๊าว

แล้วแต่จะกรุณาค่ะ
หวัดดีครับพี่หนุ่ม

ดีค่ะพี่แจ๊ค....คนหล่อ.... ไหว้
ใครหล่าวนิ๊

หวัดดีครับแจ๊ค บายดีมั้ย........
บายดีครับพี่หนุ่ม

รอบ 2 แล้วนะ..ที่จำออยล์ไม่ได้ครั้งแรกก็ที่ไปอบรมพี่กบต้องสะกิดบอก.....ใช่ซิเรามันไม่น่ารัก  ...  . งอน
      เพิ่งรู้ตัวเหรอ......................น่าจะรู้ตั้งนานแล้ว ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

...--*
gungod1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 54

เฮฮา เฮฮา

« ตอบ #85 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2009, 02:33:24 PM »

สวัสดีครับพี่น้อย ตอนแรกวางแผนว่า หาก มีแมทช์หาดใหญ่ว่าจะไปซักครั้ง แต่พอมีก็มาชนกันกับแมทช์ในบ้านเลยอดไปครับ  เอาไว้ปีหน้า พัทลุงไม่พลาดครับ  ไหว้
ขอขอบพระคุณล่วงหน้าครับคุนเอก
สนามพัทลุงยินดีต้อนรับ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้
gungod1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 54

เฮฮา เฮฮา

« ตอบ #86 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2009, 02:40:20 PM »

ก็จำไม่ได้จริงๆนี่ค๊าบบบ....ยังหันไปถามกบเลยว่าชื่อไรแล้วนะ...ฮิๆๆ...กบเองยังจำชื่อไม่ได้เลยอ่ะ

สรุป..ไม่มีใครจำได้  โป้งแล้วทั้งคู้เลย... งอน

สเตจเรียงแบบเดิมเลยป่าวครับ Grin Grin

มาดูเองค่ะ... ไหว้

อยากไปด้วย.....ทำไงดีล่ะ

ให้น้องไปรับป่าวค่ะพี่หนุ่ม.. กิ๊วก๊าว

แล้วแต่จะกรุณาค่ะ
หวัดดีครับพี่หนุ่ม

ดีค่ะพี่แจ๊ค....คนหล่อ.... ไหว้
ใครหล่าวนิ๊

หวัดดีครับแจ๊ค บายดีมั้ย........
บายดีครับพี่หนุ่ม

เพิ่งรู้ตัวเหรอ......................น่าจะรู้ตั้งนานแล้ว ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
[/quote]
น่าฉงฉาน  ที่ไม่มีใครจำได้
อะ.....แล้วน้องคือใครหละ ยิ้มีเลศนัย หลงรัก ยิ้มีเลศนัย หลงรัก ยิ้มีเลศนัย หลงรัก
Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #87 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2009, 06:52:11 PM »

พี่ๆน้าๆ ที่ต้องการใบคุมปืน สามารถโหลดได้เลยครับพี่ๆ                 

สิ่งของมีไว้ให้ใช้

และ

คนมีไว้ให้รัก
poth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 546

ที่นี่ปัตตานี ของจริง ไม่มี Re-Shoot

« ตอบ #88 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2009, 09:56:27 PM »

เพิ่งกลับจากสนามอิงคยุทธปัตตานี อบอุ่นเหมือนเดิม หนีกลับมาก่อน ปล่อยให้น้าน้อย น้าโย น้าเบญ กินเจกันต่อ.....

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #89 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2009, 10:01:24 PM »

ว่าจะซื้อเลสแบร์มาไว้แข่งปั้นเป้ามั่งก็พลาดทุกที จองก็ยากพอมีตังก็เอาไปซื้อบอกยาวๆเสียหมด  คิก คิก
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 ... 13
  พิมพ์