เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 02:30:10 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9 10 ... 13
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เลื่อนการแข่งขัน HATYAI SHOOTING DAY ไม่มีกำหนดรายการ Up Date หน้า 11  (อ่าน 35412 ครั้ง)
S.Malin
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 48

nothing krubbbbb >_<

« ตอบ #90 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2009, 10:22:26 PM »

มีภาพถ้วยรางวัลใหมครับ

กำลังอยู่ระหว่างจัดทำค่ะ เดี๋ยวเสร็จแล้วจะโพสมาให้ดูนะคะ 
ตรงกับแมทช์ปืนสั้น พอดี อดเลย  เศร้า

เสียดายจัง เดี๋ยวฝึกยิงปืนสั้นก่อน  แล้วคนใต้จะไปแอ่วเหนือนะคะ

สวัสดีครับพี่น้อย ตอนแรกวางแผนว่า หาก มีแมทช์หาดใหญ่ว่าจะไปซักครั้ง แต่พอมีก็มาชนกันกับแมทช์ในบ้านเลยอดไปครับ  เอาไว้ปีหน้า พัทลุงไม่พลาดครับ  ไหว้

หวัดดีจ้าน้องเอก คิดถึงนะ คิดถึงเจ้าตัวเล็กด้วย ....... นอกแมทช์ก็ยินดีต้อนรับเสมอจ้า.........

...ปืนยังคงเป็นมิตรแท้..เสมอ ไม่เคยทิ้งเรา ตราบเท่าที่เราไม่ทิ้งมัน...
S.Malin
Hero Member

คะแนน 48

« ตอบ #91 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2009, 10:24:57 PM »

เพิ่งกลับจากสนามอิงคยุทธปัตตานี อบอุ่นเหมือนเดิม หนีกลับมาก่อน ปล่อยให้น้าน้อย น้าโย น้าเบญ กินเจกันต่อ.....

พี่โพธใจร้าย ปล่อยพวกเราอยู่กลางดงเสือ สิงห์ กระทิง  ไม่เท่าไหร่ ไอ้ตัว แรดน่ะ น่ากลัวสุดๆ  555555

...ปืนยังคงเป็นมิตรแท้..เสมอ ไม่เคยทิ้งเรา ตราบเท่าที่เราไม่ทิ้งมัน...
m67chai
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #92 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2009, 08:44:03 AM »

ทีมกระบี่ขอไปด้วยครับ
yo.k
Target Sport (Thailand)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

target sport (Thailand) 089-162-1990, 081-938-1990

« ตอบ #93 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2009, 10:19:06 AM »

เพิ่งกลับจากสนามอิงคยุทธปัตตานี อบอุ่นเหมือนเดิม หนีกลับมาก่อน ปล่อยให้น้าน้อย น้าโย น้าเบญ กินเจกันต่อ.....
ครับ น้ำเจที่นี้ดีจริงๆครับ ยิ้มีเลศนัย หัวเราะร่าน้ำตาริน

New Hybrid Ruger 10/22 Stock 2 in 1, เป้า และ อุปกรณ์เพื่อการแข่งขันกีฬายิงปืน , หลอดต่อ, คอมป์ลดแรงรีคอยล์ สนับสนุนการแข่งขันกีฬายิงปืนทั่วประเทศ, ชมรมไรเฟิลรณยุทธ์(ประเทศไทย)
S.Malin
Hero Member

คะแนน 48

« ตอบ #94 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2009, 10:35:35 AM »

ทีมกระบี่ขอไปด้วยครับ

ยินดีต้อนรับค่ะ..... แล้วเจอกันนะคะ 
ครับ น้ำเจที่นี้ดีจริงๆครับ ยิ้มีเลศนัย หัวเราะร่าน้ำตาริน

เจขอแท้เลยน้า มาจากตาลต้นเดิม ..... ผสมเปลือกไม้หรือปล่าว ถ้าใช้ล่ะก็  555  เจ ชัวร์ 

manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #95 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2009, 03:33:44 PM »

พี่ๆน้าๆ ที่ต้องการใบคุมปืน สามารถโหลดได้เลยครับพี่ๆ                

ขอบใจมากต้อม  แล้วเที่ยวนี้มาเป่า  ปล้ำกันจังแล้ว  ทำไม่ได้  ต้องมาสอนวิธีทำแล้วแหละ
S.Malin
Hero Member

คะแนน 48

« ตอบ #96 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2009, 09:36:17 PM »

Up Date รายชื่อนักกีฬา                ประเภท

ขจรภัทรณ์ อนะธรรมสมบัติ       ลูกซอง IPSC  Open Devision Class A

ศิริวรรณ ทองคำ                      ลูกซอง IPSC 

ธนาพล กุลชัยรัตนา                 ลูกซอง IPSC

สวัสดิ์ มนตรีนภากร                  ลูกซอง IPSC

บัณฑิต  โกสีย์                         ลูกซอง IPSC

ภิญโญ แก้วภิญโญ                   ลูกซอง IPSC

ว่าที่ร้อยตรี สมพล เก้าเอี้ยน      ลูกซอง IPSC Open Devision       ปืนสั้น IPSC

อิทธินันท์ มีโภคี                      ลูกซอง IPSC                             .22 LR IPSC

วิศิษฎ์ โสมาภา                        ลูกซอง iPSC                             .22 LR IPSC

ดร.มาลิน สว่างอารมณ์             ลูกซอง IPSC Open Devision      .22 LR IPSC

นิค นราธิวาส                          ลูกซอง IPSC                              .22 LR IPSC   

เบญจพล อ่องอุทุมพร              ลูกซอง IPSC                              ปินสั้น Speed Event

อดิเรก ลิ้มไตรรัตน์                   ลูกซอง IPSC

ชวรณ สุธาพาณิชย์                  ลูกซอง IPSC                              .22 LR IPSC      .22 LR Speed Event

สุรัช อ่องรุ่งเรื่อง                       ลูกซอง IPSC                              ปืนสั้น IPSC       .22 LR IPSC .22 LR Speed Event

ชาคริต เดือนเด่นฟ้า                 ลูกซอง IPSC                              ปืนสั้น IPSC

บัณฑิตย์  ประเสริฐคงแก้ว         ลูกซอง IPSC

ปลัด วรศักดิ์  (สุราษฏร์ธานี)      ลูกซอง IPSC                              .22  LR IPSC     .22 LR Speed Event   ลูกซอง Speed Event 

-------->

นิคนราธิวาส
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #97 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2009, 09:39:11 PM »

Winkไหว้
.จากวันนั้นถึงวันนี้ที่นิครอคอย  น้ำลายหกไรเฟิล.22 แมทช์ที่เเร้วยังยิงเวลายังมั่ยประทับใจยจอส ขำก๊ากเลย  รอบนี้ขอแก้ตัวใหม่ ทีมนรามือใหม่มาเเว๊วครั๊บสวัสดี ไหว้เจ๊น้อย!.
เยี่ยม Shocked555555+++

จาก..นิคนราธิวาสครั๊บ หลงรัก
S.Malin
Hero Member

คะแนน 48

« ตอบ #98 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2009, 09:46:35 PM »

Winkไหว้
.จากวันนั้นถึงวันนี้ที่นิครอคอย  น้ำลายหกไรเฟิล.22 แมทช์ที่เเร้วยังยิงเวลายังมั่ยประทับใจยจอส ขำก๊ากเลย  รอบนี้ขอแก้ตัวใหม่ ทีมนรามือใหม่มาเเว๊วครั๊บสวัสดี ไหว้เจ๊น้อย!.
เยี่ยม Shocked555555+++

จาก..นิคนราธิวาสครั๊บ หลงรัก

โอ้โฮ น้องเรา ซูดยอดจริงๆ  เอาชื่อเพื่อนๆมาเลยจ้า พี่จะได้โพสให้ (หายเมาหวาก รึยังน้อง 555)............................. เยี่ยม เยี่ยม

๋JaRaCk™
Hero Member

คะแนน 56

« ตอบ #99 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2009, 05:47:31 AM »

พี่น้อยครับของพร้อมที่จะปล่อยแล้วนะครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
S.Malin
Hero Member

คะแนน 48

« ตอบ #100 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2009, 08:13:34 AM »

พี่น้อยครับของพร้อมที่จะปล่อยแล้วนะครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

พี่ว่าอีกซักสองสามวันเนาะ กะว่าซักเจ็ดวันล่วงหน้า ดีมะน้อง ตามมาตรฐานสากล........... (ของใครก็ไม่รู้แฮะ)

๋JaRaCk™
Hero Member

คะแนน 56

« ตอบ #101 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2009, 10:50:34 AM »

พี่ว่าอีกซักสองสามวันเนาะ กะว่าซักเจ็ดวันล่วงหน้า ดีมะน้อง ตามมาตรฐานสากล........... (ของใครก็ไม่รู้แฮะ)

ได้เลยค๊าบบบบบ
yo.k
Target Sport (Thailand)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

target sport (Thailand) 089-162-1990, 081-938-1990

« ตอบ #102 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2009, 10:53:51 AM »

ไม่เอาปล่อยเลยดิ  อย่ากดูแล้ว แต่อย่าห้ามไปบอกคนอื่นนะ  คิก คิก คิก คิก ฮิฮิ....    งานนี้คัดเอาแต่สนามเด็ดๆจากเช็คฯโดยตรงทั้งสิบสนามเลย น้ำลายหก
โอ....เหมือนได้ไปแข่งถึงที่มาเลย รับประกัน เยี่ยม

New Hybrid Ruger 10/22 Stock 2 in 1, เป้า และ อุปกรณ์เพื่อการแข่งขันกีฬายิงปืน , หลอดต่อ, คอมป์ลดแรงรีคอยล์ สนับสนุนการแข่งขันกีฬายิงปืนทั่วประเทศ, ชมรมไรเฟิลรณยุทธ์(ประเทศไทย)
gungod1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 54

เฮฮา เฮฮา

« ตอบ #103 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2009, 12:07:08 PM »

พี่น้อย ไหว้ ไหว้ ไหว้
พรเทพ  ศุภศรี  ปลายขวานพัทลุง  ขอลง  ปืนสั้น IPSC  PRO  ด้วยคนครับผม  หลงรัก หลงรัก หลงรัก
๋JaRaCk™
Hero Member

คะแนน 56

« ตอบ #104 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2009, 12:43:36 PM »

ไม่เอาปล่อยเลยดิ  อย่ากดูแล้ว แต่อย่าห้ามไปบอกคนอื่นนะ  คิก คิก คิก คิก ฮิฮิ....    งานนี้คัดเอาแต่สนามเด็ดๆจากเช็คฯโดยตรงทั้งสิบสนามเลย น้ำลายหก
โอ....เหมือนได้ไปแข่งถึงที่มาเลย รับประกัน เยี่ยม
คอนเฟิร์มครับพี่โย.....ยังกะไปยิงที่เช็ก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 26, 2009, 01:05:54 PM โดย ๋JaRaCk™ » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9 10 ... 13
  พิมพ์