เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 26, 2024, 12:23:07 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 197 198 199 [200] 201 202 203 ... 378
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อีสานรวมซ่าง สำหรับปรึกษางานซุอันซุแนว  (อ่าน 519729 ครั้ง)
ทศพล(หนุ่มน้อย-ร้อยเอ็ด)
เอ๋า ฮั่น นี้
Full Member

คะแนน 23

« ตอบ #2985 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2011, 11:25:40 AM »

หนุ่มน้อยร้อยเอ็ดมาเฮ็ดหยังอยู่หม่องได๋ของโคราชครับ มาเลี้ยงเหล่าอ้ายแน้ กินบ่หลายดอก   ขำก๊าก

ไหว้ ไหว้ ไหว้
ผมมาเฮ็ดงานครับ ไซต์อยู่แถวๆ จอหอ (ติดโตโยต้า จอหอ)ครับ
เพิ่งมาได้เดือนเดียวครับ ยังบ่รู้ทางหนีทีไล่ หม่องไปหม่องมา
เรื่องเหล่า ผมกะกินบ่หลายคือกันครับ   คิก คิก คิก คิก คิก คิก
เห็นระเบียบการขอใบ ป. 3
ถ้าระบุว่า เพื่อกีฬา
เพิ่นบอกว่า ต้องเป็นสมาชิก สยป. บ่น้อยกว่า 60 มื้อ
ตอนนี้ ผมอยู่เมืองโคราช
บ่ฮู้ว่าพอสิมีสนามยิงปืนเป็นตาฮักๆ ไปมาสะดวก หม่องได๋แนครับผม
 ไหว้

ไปสนาม ม.พันแปด .ในค่ายสุรนารีเด้อหนุ่ม ซีเซดมีบริการหลายอยู่คิดค่าล้างห้าสิบบาท ลูกกะจำหน่ายราคากันเอง
ไหว้ ไหว้
ขอบคุณครับพี่วุฒิ

ผมหาข้อมูลในเน็ต เห็นบอก ค่ายแถวๆจอหอกะมี
พี่ๆท่านได๋มีโอกาสเข้าแนบ่ครับ
บรรยากาศเป็นจั่งได๋ ไหว้

----------------------------------------------------
รูป บ่ หล่อ 

พ่อ บ่ รวย

แต่ว่าใส่เบ็ดกบหมาน...
---------------------------------------------------

บ่ ใหญ่ บ่ ยาว  บ่ เซาง่ายๆ
wut_highways
สถานการณ์สร้างวีรบุรุษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 797

« ตอบ #2986 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2011, 11:56:25 AM »

แถวจอหอ เป็นสนามของตำรวจพี่เคยเข้าไปแล้วมันเงียบเหงากะเลยบ่ได้ยิง ไปในค่ายสุรนารีกะบ่ไกลปานได๋ดอก สะดวกดีอยู่

Full Member

คะแนน 23

« ตอบ #2987 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2011, 12:37:44 PM »

ไหว้

----------------------------------------------------
รูป บ่ หล่อ 

พ่อ บ่ รวย

---------------------------------------------------

Full Member

คะแนน 23

« ตอบ #2988 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2011, 03:03:07 PM »

ณ ปัจจุบัน พี่วุฒิ ประจำอยู่แถวได๋ครับ

รูป บ่ หล่อ 

พ่อ บ่ รวย

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 797

« ตอบ #2989 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2011, 09:03:37 AM »

ตอนนี้กลับมาอยู่สุรินทร์ครับ นั่งเฮ็ดงานอยู่ในแขวงฯ นี้ล่ะครับ  Grin

Full Member

คะแนน 23

« ตอบ #2990 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2011, 03:24:40 PM »

ยิ้มีเลศนัย
ผมกำลังเตรียมสอบ กว. ครับพี่ เฮ็ดงานไป เตรียมสอบไป
สอบแล้ว สิสอบ กพ. ต่อเลย
เผื่อโอกาสมา จั่งซิได้คว้าทันครับ

รูป บ่ หล่อ 

พ่อ บ่ รวย

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 797

« ตอบ #2991 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2011, 08:57:51 AM »

เยี่ยมดี ๆ หนุ่มเป็นข้าราชการเงินเดือนน้อยแต่ว่ากะดีกว่าอยู่บริษัท ฯ พี่เกือบสิสายไปแล้วคึดได้กะยังโชคดีสอบติดไวอยู่ พี่กะสิสอบ กพ.คือกันไว้ถ่าสอบเปลี่ยนตำแหน่งเป็นวิศวกร อย่าปล่อยให้เวลาเสียเปล่าอายุยังบ่หลายสอบได้อีกหลายปี สอบมันซะไปโลดเด้อ Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 797

« ตอบ #2992 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2011, 09:05:31 AM »

เคยเห็นแทรกเตอร์ D8 กันบ่ครับ รถคันนี้ไซ้สร้างทางสาย 12 เชื่อมโยงภาคเหนือกับอีสานตั้งแต่สมัยคอมมะนิสหลาย ๆ พุ่นล่ะ เยี่ยม

Full Member

คะแนน 23

« ตอบ #2993 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2011, 09:09:15 AM »

เยี่ยมดี ๆ หนุ่มเป็นข้าราชการเงินเดือนน้อยแต่ว่ากะดีกว่าอยู่บริษัท ฯ พี่เกือบสิสายไปแล้วคึดได้กะยังโชคดีสอบติดไวอยู่ พี่กะสิสอบ กพ.คือกันไว้ถ่าสอบเปลี่ยนตำแหน่งเป็นวิศวกร อย่าปล่อยให้เวลาเสียเปล่าอายุยังบ่หลายสอบได้อีกหลายปี สอบมันซะไปโลดเด้อ Grin
อยากเข้าบรรจุ ต้องเริ่มตั่งได๋ครับพี่วุฒิ

รูป บ่ หล่อ 

พ่อ บ่ รวย

BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #2994 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2011, 09:22:01 AM »

เคยเห็นแทรกเตอร์ D8 กันบ่ครับ รถคันนี้ไซ้สร้างทางสาย 12 เชื่อมโยงภาคเหนือกับอีสานตั้งแต่สมัยคอมมะนิสหลาย ๆ พุ่นล่ะ เยี่ยม
d8 นี่ขับม่วนดีเนาะครับพี่ บู๋ไปโลดบ่ย่าน อิอิ ซังแต่ตอนมันโส่ตกนี่หละ เอาขึ่นยากคัก แต่มันเจ็บแอวแนกับหนวกหู อิอิ

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #2995 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2011, 09:27:50 AM »

อยากเข้าบรรจุ ต้องเริ่มตั่งได๋ครับพี่วุฒิ
ไปสอบให่ผ่านแหล่วหนุ่มเอ้ย... Grin

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #2996 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2011, 09:28:53 AM »

d8 นี่ขับม่วนดีเนาะครับพี่ บู๋ไปโลดบ่ย่าน อิอิ ซังแต่ตอนมันโส่ตกนี่หละ เอาขึ่นยากคัก แต่มันเจ็บแอวแนกับหนวกหู อิอิ
เป็นตาเอาแถกมาตีมีดเด้... Grin

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
Full Member

คะแนน 23

« ตอบ #2997 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2011, 12:53:14 PM »

นึกขึ้นได้ครับ เว้าเรื่องแถกรถ
ตอนนี้ไซต์ที่ผมเฮ็ด แบคโฮ แถกขาด เฮ็ดงานบ่ได้
ต้องจ้างมาเพิ่ม เป็นรายวันครับ งานช้าลงอีกละครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
 คิก คิก คิก คิก คิก คิก

รูป บ่ หล่อ 

พ่อ บ่ รวย

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #2998 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2011, 01:10:23 PM »

ซ่างวุฒิเอารถคันสีเหลียงๆมาดันที่ให้แหน่  แพงหลายป่านได๋ค่าน้ำมัน

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #2999 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2011, 01:18:52 PM »

อิอิ

หน้า: 1 ... 197 198 199 [200] 201 202 203 ... 378
  พิมพ์