เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 25, 2024, 06:21:58 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 9 10 11 [12] 13 14 15 ... 2116
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สบาย...สบาย...สไตล์สาวอิสาน  (อ่าน 1235462 ครั้ง)
บ่าวอู๋
เพราะอากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย...!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 294

« ตอบ #165 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2009, 06:48:16 PM »

บึ๋ย..เว้านำครูมีแต่สิหักคะแนน...

แต่ได้คะแนนหน่อยกะบ่อเสียใจดอก  ให้สอบตกแห่งดีเด้อ....จังสิได้เป็น "เด็กโง่" ครูจังสิพากันฮัก   

newfoon
Hero Member

คะแนน 2482

« ตอบ #166 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2009, 09:01:03 PM »

บึ๋ย..เว้านำครูมีแต่สิหักคะแนน...

แต่ได้คะแนนหน่อยกะบ่อเสียใจดอก  ให้สอบตกแห่งดีเด้อ....จังสิได้เป็น "เด็กโง่" ครูจังสิพากันฮัก  

ฮู้ได้จั๋งใด๋คะ  ว่าครูฮักเด็กโง่  มันบ่อแน่ดอกเด้อ เยาะเย้ย

newfoon
Hero Member

คะแนน 2482

« ตอบ #167 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2009, 09:03:44 PM »

เลิกงานก่อนเด้อครับพี่น้อง มื้ออื่นสิเข้ามาคุยนำใหม่คร๊าบ ไหว้

แสดงว่าเล่นในเวลางานตั้วหนิ 

newfoon
Hero Member

คะแนน 2482

« ตอบ #168 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2009, 09:10:46 PM »

คุณครูฝุ่น นี่อัธยาศัยดีคักเนาะครับ มื้อนี่ปรมาจารย์ทางรามผมคือบ่เข้ามาคุยนำหมู่นอ สิได้ม่วนตื่มกันอีก

อัธยาศัยดีเป็นพื้นฐานของคนอิสานบ้านเฮาค่ะ Grin  จงภูมิใจเถิด  แล้วปรมาจารย์ที่ว่าน่ะ  ผู้ใด๋คะ Huh

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #169 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2009, 09:22:06 PM »

คุณครูฝุ่น นี่อัธยาศัยดีคักเนาะครับ มื้อนี่ปรมาจารย์ทางรามผมคือบ่เข้ามาคุยนำหมู่นอ สิได้ม่วนตื่มกันอีก

อัธยาศัยดีเป็นพื้นฐานของคนอิสานบ้านเฮาค่ะ Grin  จงภูมิใจเถิด  แล้วปรมาจารย์ที่ว่าน่ะ  ผู้ใด๋คะ Huh

เป็นคนขี่โผ่ไหย่ๆ  มักนุ่งผ้าขะม้า  โดนต่อตอดแต่น้อยผมเลยขาวก่อนวัย  และเป็นคนคารมโบก ถืออันซุดลูกเลี่ยนซ้าย  เกียรติประวัติยิงเป้าบิน25นัดบ่ถืกจักนัด ขั่นฮุ้ว่าเด็กน้อยอย่างผมลักเว่าขวนแล้วลาวสิฟ่าวมาแก้ตัวทันที   คิก คิก คิก คิก

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #170 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2009, 09:26:52 PM »

ชีวิตเหมือนภาพเขียนขนาดใหญ่และคุณควรจะใช้สีทั้งหมดที่คุณมีสร้างสรรค์มันขึ้นมา(by- - D.Kaye - - )

...ไซ้ขี้ถ่านไฟได่บ่น้อ...ผมไซ้พู่กันบ่เป็น... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #171 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2009, 09:29:34 PM »

เป็นคนขี่โผ่ไหย่ๆ  มักนุ่งผ้าขะม้า  โดนต่อตอดแต่น้อยผมเลยขาวก่อนวัย  และเป็นคนคารมโบก ถืออันซุดลูกเลี่ยนซ้าย  เกียรติประวัติยิงเป้าบิน25นัดบ่ถืกจักนัด ขั่นฮุ้ว่าเด็กน้อยอย่างผมลักเว่าขวนแล้วลาวสิฟ่าวมาแก้ตัวทันที   คิก คิก คิก คิก

...และขั่นฮู้ว่า...มีผู้สาวเข้ามาเป็นสะมาซิกใหม่...ราวสิฟ้าวแหล่นมาเข้ากระทู้จนหมื่นตกกะไดเฮือน...กะบ่สน... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #172 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2009, 09:31:54 PM »

newfoon
Jr. Member

ผู้ใด๋น้อนี่   ผู้ซาย แมญิงหรือว่ากะเทย

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #173 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2009, 09:38:29 PM »

newfoon
Jr. Member

ผู้ใด๋น้อนี่   ผู้ซาย แมญิงหรือว่ากะเทย

...อ้ายอันนี้กะอีกผู้หนึ่ง.............ไวบ่ค้าน... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

newfoon
Hero Member

คะแนน 2482

« ตอบ #174 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2009, 09:48:42 PM »

ชีวิตเหมือนภาพเขียนขนาดใหญ่และคุณควรจะใช้สีทั้งหมดที่คุณมีสร้างสรรค์มันขึ้นมา(by- - D.Kaye - - )

...ไซ้ขี้ถ่านไฟได่บ่น้อ...ผมไซ้พู่กันบ่เป็น... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไซ่ได้คือกั๋นค่ะ  วาดแล้วกะงามคือกั๋น  ถ้าวาดเป็นเด้อค่ะ  ถึงมันจะดำ  แต่กะเป็นสีที่โลกนี้ขาดบ่อได้ค่ะ Grin

ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #175 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2009, 09:51:12 PM »

newfoon
Jr. Member

...อ้ายอันนี้กะอีกผู้หนึ่ง.............ไวบ่ค้าน... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

หึยส......ทีเจ้าของหลอยเข่ามาคุยบ่ยอมออกหนี 

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

newfoon
Hero Member

คะแนน 2482

« ตอบ #176 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2009, 09:52:13 PM »

...และขั่นฮู้ว่า...มีผู้สาวเข้ามาเป็นสะมาซิกใหม่...ราวสิฟ้าวแหล่นมาเข้ากระทู้จนหมื่นตกกะไดเฮือน...กะบ่สน... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อ้าว  ซั่นกะเฮ็ดบาปผู้เฒ่าตั้วค่ะ  แล้วลาวฮู้รึยังคะ คิก คิก คิก คิก

ANDAMAN_101
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #177 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2009, 09:53:53 PM »

อย่าไปสนใจเพิ่นเถาะนาง

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #178 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2009, 09:55:16 PM »

อย่าไปสนใจเพิ่นเถาะนาง

สนใจแต่พุบ่าวซำน้อยอย่างผมก็พอแม่นบ่คับ อ.อัน   คิก คิก คิก คิก

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
newfoon
Hero Member

คะแนน 2482

« ตอบ #179 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2009, 09:57:30 PM »

newfoon
Jr. Member

เป็นทอมค่ะ  สงสัยจักหน่อยค่ะ  ศิลานครหนิ  จังหวัดใด๋คะ

หน้า: 1 ... 9 10 11 [12] 13 14 15 ... 2116
  พิมพ์