เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 12:18:07 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 78 79 80 [81] 82 83 84 ... 2116
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สบาย...สบาย...สไตล์สาวอิสาน  (อ่าน 1240985 ครั้ง)
newfoon
Hero Member

คะแนน 2482

« ตอบ #1200 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2009, 11:09:06 AM »

สวัสดีครับครูฝุ่น มื้อนี้ประจำการอยู่ มรภ.สกล บ่ครับ เลิกจักโทฃมงน๊อครับมื้อนี้

เช้าเรียน  บ่ายสัมมนาค่ะ  สู้สู้ Grin

สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #1201 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2009, 11:09:32 AM »

เป็นตาฮัก กะฮักโลดตัวครับพี่เล็ก อย่าปล่อยไห่มันลอยนวล

...อย่ามาเย้าน๊า..................ผมแฮงคนหัวใจสะออนอยู่..... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

หย่าสิมาเว้าไห่อยากไปนำหลาย  ผมแห่งหยู่ในซ่วงกำลังทำใจ  ไปกินเหล่าสื่อๆดอก
แนวอื่นสิปลงๆแล้ว

...ขึ้นเคี่ยงคูโบต้ามาโลดคับอ้าย... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

หวัดดีค่ะทุกๆท่าน  หลอยคุยช่วงเบรคค่ะ Grin

...ย้านถืกดีดนิ้วบ้อ.... Grin Grin Grin

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
newfoon
Hero Member

คะแนน 2482

« ตอบ #1202 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2009, 11:10:48 AM »

อิๆๆ ครับ

เดี๋ยวสิทายนิสัยจากรถที่เลือกให้ค่ะ Grin

...ลองทวยมาเบิ่งแม่หมอ........................................................ทวยบ่ถืก...ดีดนิ้วเด้อจ้า... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เอ้า  กะบ่อกล้าทายแล้วค่ะ  ย่านถืกดีดนิ้วน่ะค่ะ คิก คิก คิก คิก

ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #1203 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2009, 11:12:47 AM »

เบิ่งหนังเกาหลีอยู่ค่ะ เบิ่งกะบ่ฮู้เรือง มื่อนี่ Lips Sealed

...จิตใจสับสน..........................คึดฮอดเจ้าของแหวนตี้ล่ะเพิ่น...............เว้าแล้วกะ เคียดเด้อ ๆ ... งอน งอน งอน

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #1204 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2009, 11:15:57 AM »

โบ้ยยย...........ฟ่าวไล่เฮาไปบวชสงสัยสิมีแผนจีบสาวในเวบเดะนี่  จีบโลดครับผมบ่มีสิทธิ์ห้ามดอก  เป็นเรื่องของใจคนสองคนเผิ่นฮักกะดีไป  คันเผิ่นบ่ฮักกะหย่าสิเสียใจหลายเด้อ  เถ่าแล้วมันเบิ่งบ่งาม  อายซุมเด็กน้อย  น้องนุ่งลูกหลานเขาแหน่

เหวย...รุ่นนี่แล้วบ่มีคำว่าผิดหวังอกหักหรือเสียใจเด้อท่าน  มีแต่สิเฮ็ดให่ผู้อื่นอกหักนั่นหละ  5555

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #1205 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2009, 11:16:49 AM »

เบิ่งหนังเกาหลีอยู่ค่ะ เบิ่งกะบ่ฮู้เรือง มื่อนี่ Lips Sealed

แล้วไปเบิ่งมันเฮ็ดหยัง

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #1206 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2009, 11:17:55 AM »

โบ้ยยย...........ฟ่าวไล่เฮาไปบวชสงสัยสิมีแผนจีบสาวในเวบเดะนี่  จีบโลดครับผมบ่มีสิทธิ์ห้ามดอก  เป็นเรื่องของใจคนสองคนเผิ่นฮักกะดีไป  คันเผิ่นบ่ฮักกะหย่าสิเสียใจหลายเด้อ  เถ่าแล้วมันเบิ่งบ่งาม  อายซุมเด็กน้อย  น้องนุ่งลูกหลานเขาแหน่

เหวย...รุ่นนี่แล้วบ่มีคำว่าผิดหวังอกหักหรือเสียใจเด้อท่าน  มีแต่สิเฮ็ดให่ผู้อื่นอกหักนั่นหละ  5555

...เอาไม้ไปตีหน่าเอิกเขาติอ้าย... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #1207 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2009, 11:18:15 AM »

[
  หย่าสิมาเว้าไห่อยากไปนำหลาย  ผมแห่งหยู่ในซ่วงกำลังทำใจ  ไปกินเหล่าสื่อๆดอก
แนวอื่นสิปลงๆแล้ว

...ขึ้นเคี่ยงคูโบต้ามาโลดคับอ้าย... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

[

วันศุกร์-วันเสาร์สิฮอดพ้อกันแน่นอนครับ  หย่าไห่ผมขึ้นเถาะเคี่ยงคูโบต้าย่านมันดาดหม่องสำคัน คิก คิก
ว่าสิลาต่อ 16-20 เขากะบ่ไห่ลา  อหิวาคั่วมันนี่ " คุณลา 5 วันแล้วใครจะทำงานแทนคุณ"  บัดห่าคนอื่นบ่หยู่กูคือเฮ็ดแทนสูได่หยู่นอว่ะ  ลาออกซะบ้อ

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
newfoon
Hero Member

คะแนน 2482

« ตอบ #1208 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2009, 11:18:46 AM »

หวัดดีค่ะ  คุณมะนี  เบิ่งบ่อฮู้เรื่องกะบ่อต้องเบิ่งดอกค่ะ  อันนี้กะบ่อเคยเบิ่งค่ะ  รำคาญค่ะ  มันบ่อค่อยเว่าน่ะค่ะ Grin

Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #1209 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2009, 11:22:29 AM »

หวัดดีค่ะ  คุณมะนี  เบิ่งบ่อฮู้เรื่องกะบ่อต้องเบิ่งดอกค่ะ  อันนี้กะบ่อเคยเบิ่งค่ะ  รำคาญค่ะ  มันบ่อค่อยเว่าน่ะค่ะ Grin

...บ่เปิดเสียง ทีวี ตี้นั้น ..................ใจลอยคือเพิ่นติ ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

maneeka
Hero Member

คะแนน 2146

@_@

« ตอบ #1210 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2009, 11:23:05 AM »

ขอเดาใจคนชอบรถสีขาว ค่ะ (แบบว่าแอบอ่านในเว็บมาด้วยค่ะ) Grin
น่าจะเป็นคนที่ จะเป็นคนซื่อสัตย์ จิตใจขาวสะอาดเหมือนสีที่ชอบล่ะ (อ่ะนะ ..ใช่มั้ยคะ)ใครที่ได้อยู่ใกล้ชิดจะรู้สึกอบอุ่น เป็นคนเน้นในเรื่องมีระเบียบและความสะอาด ติดการสันโดษอีกต่างหาก  เป็นคนที่มีจิตใจดี อ่อนโยน อบอุ่น ชอบช่วยเหลือเด็ก สตรี และคนชรา ไม่เห็นแก่ตัว ยังชอบเผื่อแผ่ความรัก ความเอื้ออาทรแก่ญาติสนิทมิตรสหาย และผู้คนรอบด้านอีกด้วย แต่ก็มีข้อเสียน่ะ ก็ตรงที่ไม่ยอมรับการเปลี่ยนแปลงสิ่งต่าง ๆ รอบตัว

จิตใจก็เยือกเย็นมาก..แถมใจอ่อนไหวง่าย(อารมณ์ศิลปินซะด้วยนะคะ ตกใจ) ไม่ข่มเหงใครก่อนเพราะก็ต้องการให้คนอื่นมาสนใจ และมองเห็นความสำคัญของตัวคุณด้วย แล้วถ้ายิ่งรถสีขาวแล้วต้องมาแต่งโน่นนี่ให้ได้ดังใจต้องการแล้ววยิ่งเป็นคนที่ต้องการการยอมรับจากเพื่อนฝูง นิ่งแต่ก็เรียกร้องความสนใจอยู่ลึกๆล่ะค่ะ ยิ้มีเลศนัย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 07, 2009, 11:35:01 AM โดย maneeka » บันทึกการเข้า
maneeka
Hero Member

คะแนน 2146

@_@

« ตอบ #1211 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2009, 11:26:18 AM »

...จิตใจสับสน..........................คึดฮอดเจ้าของแหวนตี้ล่ะเพิ่น...............เว้าแล้วกะ เคียดเด้อ ๆ ... งอน งอน งอน

กะคึดฮอดหลายคือว่านั่นแหละจ้า เพิ่นก็โทรมาซวนให้ไปยุนำ เว่าถึงแหวนแล้วกะเสียดายอีกหลายๆวง หลุดจำนำเบิด ลืมต่อดอก อิอิ

แม่เพิ่นคือสิเคียดไห่ถ่าฮู้กะดาย ของน้องสาวกะบ่ต่างกินลงขวดเหล่าเบิดแล่ว   
newfoon
Hero Member

คะแนน 2482

« ตอบ #1212 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2009, 11:27:28 AM »

ขอเดาใจคนชอบรถสีขาว ค่ะ (แบบว่าแอบอ่านในเว็บมาด้วยค่ะ) Grin
น่าจะเป็นคนที่ จะเป็นคนซื่อสัตย์ จิตใจขาวสะอาดเหมือนสีที่ชอบล่ะ (อ่ะนะ ..ใช่มั้ยคะ)ใครที่ได้อยู่ใกล้ชิดจะรู้สึกอบอุ่น เป็นคนเน้นในเรื่องมีระเบียบสะอาด ติดการสันโดษอีกต่างหาก  เป็นคนที่มีจิตใจดี อ่อนโยน อบอุ่น ชอบช่วยเหลือเด็ก สตรี และคนชรา ไม่เห็นแก่ตัว ยังชอบเผื่อแผ่ความรัก ความเอื้ออาทรแก่ญาติสนิทมิตรสหาย และผู้คนรอบด้านอีกด้วย แต่ก็มีข้อเสียน่ะ ก็ตรงที่ไม่ยอมรับการเปลี่ยนแปลงสิ่งต่าง ๆ รอบตัว

จิตใจก็เยือกเย็นมาก..แถมใจอ่อนไหวง่าย(อารมณ์ศิลปินซะด้วยนะคะ ตกใจ) ไม่ข่มเหงใครก่อนเพราะก็ต้องการให้คนอื่นมาสนใจ และมองเห็นความสำคัญของตัวคุณด้วย แล้วถ้ายิ่งรถสีขาวแล้วต้องมาแต่งโน่นนี่ให้ได้ดังใจต้องการแล้ววยิ่งเป็นคนที่ต้องการการยอมรับจากเพื่อนฝูง นิ่งแต่ก็เรียกร้องความสนใจอยู่ลึกๆล่ะค่ะ ยิ้มีเลศนัย

โดนอยู่บ้อคะ  อ้ายเล็กน้อย ยิ้มีเลศนัย

newfoon
Hero Member

คะแนน 2482

« ตอบ #1213 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2009, 11:29:11 AM »

...บ่เปิดเสียง ทีวี ตี้นั้น ..................ใจลอยคือเพิ่นติ ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

มันมีแต่จ้องกันไปจ้องกันมาค่ะ  บ่อเว่าบ่อจาจักเทื่อค่ะ  เลยรำคาญ  อ้ายคือสิมักเบิ่งเนาะค่ะ  อ้ายมักจ้อง...บ่อแม้นติค่ะ คิก คิก คิก คิก

newfoon
Hero Member

คะแนน 2482

« ตอบ #1214 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2009, 11:29:53 AM »

เรียนก่อนค่ะ  อาจารย์มาแล้ว Grin

หน้า: 1 ... 78 79 80 [81] 82 83 84 ... 2116
  พิมพ์