เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 08:30:08 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 128 129 130 [131] 132 133 134 ... 2116
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สบาย...สบาย...สไตล์สาวอิสาน  (อ่าน 1239801 ครั้ง)
maneeka
Hero Member

คะแนน 2146

@_@

« ตอบ #1950 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2009, 10:31:58 PM »

บ่เคียดดอกจ้า ไผจีบกะมาตรงๆโลด บ่ต้องเล่นซ่อนแอบทาง PMบ่มักหลายค่ะ

เต็มเอิก  อิอิอิ   ไผน้อ  PM  อะอะอะ  

[/quote]

จักไผเป็นไผค่ะ คนส่งมักสิบ่ยอมรับดอก ประเภทส่งมาปากดีๆ เว่าลามกกะซังหลาย แต่กะอโหสิกรรมแล่วกะกวดน้ำอุทิศส่วนบุญให้นำค่ะ
maneeka
Hero Member

คะแนน 2146

@_@

« ตอบ #1951 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2009, 10:33:02 PM »

ท้าวตุ๊ อยู่จ.ศรีแจ่น ท้าวแฮร์(กลาง)อยู่จ.อนบุ ....ท้าวแป๋ง อยู่  จ. ลาวคลำหอย คิก คิก ขำก๊าก  อิอิ

จังหวัดตั้งใหม่บ่อคะ   คิก คิก คิก คิก

กะลังสงสัยยุจ้า มันภาคใด๋น๊อ รึว่าภาคทัณฑ์

ภาคอีสานนี่ล่ะครับ  แซวกันไปๆ มาๆ ย่านหาหว่าซุมผมบ้าอยู่ ผมบ่บ้าคือใหญ่แป๋งเด้อครับ ป่วงซื่อๆ
ทางPm หว่าแมนอาวก้วย  อิอิ

บ่แม่นดอกจ้าคุณกล้วยบ่เคยส่งมาค่ะ
newfoon
Hero Member

คะแนน 2482

« ตอบ #1952 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2009, 10:35:07 PM »

ครูฝุ่นค่ะ  บ่อแม่น  "เพิ่น"  มาคุยมาม่วนนำกันเด้อค่ะ Grin

อย่าถือครับ  มานหนัก
ธรรมดา  นิ้วจิ้มแป้นคีย์   ไปทั่วครับ
คนหาหมู่  หาพวก  
ขออภัยในบางลีลาครับ  

[/quote]

บ่อถือดอกค่ะ  ย่านหนักคือกันค่ะ คิก คิก คิก คิก

โย ยิงเป็ด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 307

ใช้ไปเฝ้าหน้าฮ้านหมอลำ เท่านั้น

« ตอบ #1953 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2009, 10:41:04 PM »

บ่เคียดดอกจ้า ไผจีบกะมาตรงๆโลด บ่ต้องเล่นซ่อนแอบทาง PMบ่มักหลายค่ะ

เต็มเอิก  อิอิอิ   ไผน้อ  PM  อะอะอะ  

จักไผเป็นไผค่ะ คนส่งมักสิบ่ยอมรับดอก ประเภทส่งมาปากดีๆ เว่าลามกกะซังหลาย แต่กะอโหสิกรรมแล่วกะกวดน้ำอุทิศส่วนบุญให้นำค่ะ
[/quote]

ประโยคท้าย ๆ นิ เป็นตาย้านน้อ  ไผส่งไปรับเอาเด้อ   อิอิอิอิ

ครูฝุ่นค่ะ  บ่อแม่น  "เพิ่น"  มาคุยมาม่วนนำกันเด้อค่ะ Grin

อย่าถือครับ  มานหนัก
ธรรมดา  นิ้วจิ้มแป้นคีย์   ไปทั่วครับ
คนหาหมู่  หาพวก  
ขออภัยในบางลีลาครับ  

บ่อถือดอกค่ะ  ย่านหนักคือกันค่ะ คิก คิก คิก คิก
[/quote]

แม่นครับ   หนักซือ ๆ
อย่าพึ่งมองคน  ซอดไวหลาย 
ไก่สิตื่น   มานสิบ่ได้ต้ม
หม้อน้ำฮ้อน  สิ  ฮ้าง  สั่นน่า   อิอิอิอิ 

อุบลเมืองดอกบัวงาม  แม่น้ำสองสี  มีปลาแซ่บหลาย 
หาดทรายแก่งหิน  ถิ่นไทยนักปราชญ์  ทวยราษฎร์ใฝ่ธรรม
งามล้ำเทียนพรรษา
หินเหล็กไฟ
ถึงตายไปก็ช่างมัน...ขอให้ชีวิตยังอยู่ก็พอ..
Moderator
Hero Member

คะแนน 1319

« ตอบ #1954 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2009, 10:43:47 PM »

ระวังหยังค้า    Grin Grin   หลู๋โตนอ้ายแหน่เด้อสิเฮ็ดหยังกะดาย ตกใจ ตกใจ

พี่ป้างๆ ขอเพลง"คิดอะไรอยู่"ค่ะ  ฮ้องให่ฟังแนจ้า

อยู่ๆ ก็มาหวานใส่
เอาอกเอาใจกับฉัน
มาออด มาอ้อน อย่างนั้น
ฉันดูว่ามันยังไงยังไงอยู่นะ

เปิดปากก็เห็นลิ้นไก่
ต้องการอะไรหรือเปล่า
ทำเป็นมายิงมุขเก่า
ฉันว่าฉันเดา. . .ดูใจเธอไม่ผิดนะ

มาทำแบบนี้ดูไม่น่าไว้ใจ
เธอต้องการอะไรจากฉัน ?
เท่าที่เห็นก็คงพอรู้ทัน
เธอมีแผนการ. . .แววตามันฟ้อง

ฉันว่าฉันเดา. . .ดูใจเธอไม่ผิดนะ

ฮ้องแล้วครับ Grin Grin

[img]http://i7.tinypic.com/333hiqw.jpg[/img
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1955 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2009, 10:45:54 PM »

ในบางที ที่คิด  ผิดคาดมาก
ในบางฉาก ภาคที่คิด  ผิดคาดหมาย
ในบางคำ  ที่สำราก  ดุจกากชาย
อาจเป็นกาย  ที่เที่ยงธรรม  เปี่ยมนำใจ ..... เด้อ  นาง เด้อ
newfoon
Hero Member

คะแนน 2482

« ตอบ #1956 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2009, 10:47:15 PM »

ขอเสียงกรี๊ดให้พี่ป้างหน่อยค่ะ  เยี่ยมค่ะพี่ เยี่ยม

หินเหล็กไฟ
ถึงตายไปก็ช่างมัน...ขอให้ชีวิตยังอยู่ก็พอ..
Moderator
Hero Member

คะแนน 1319

« ตอบ #1957 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2009, 10:47:42 PM »

อ้ายแหงคักๆบาดเนี่ย อิอิอิ ขำก๊าก

[img]http://i7.tinypic.com/333hiqw.jpg[/img
โย ยิงเป็ด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 307

ใช้ไปเฝ้าหน้าฮ้านหมอลำ เท่านั้น

« ตอบ #1958 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2009, 10:49:14 PM »

ไหว้ นอนก่อนละครับ  พี่น้อง
มื้ออื่นไปพบหมอ  ขอ นส รับรอง สุขภาพประกอบการสมัครเรียน  มหา  ครับ   ไหว้
หลับฝันดีทุก ๆ สถานีครับ  สุดท้ายที่สถานี  อ  วารินชำราบ  จ  อุบลราชธานี  สั่น ดอกหว๋า   ไหว้

อุบลเมืองดอกบัวงาม  แม่น้ำสองสี  มีปลาแซ่บหลาย 
หาดทรายแก่งหิน  ถิ่นไทยนักปราชญ์  ทวยราษฎร์ใฝ่ธรรม
newfoon
Hero Member

คะแนน 2482

« ตอบ #1959 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2009, 10:49:27 PM »

[/quote]

หม้อน้ำฮ้อน  สิ  ฮ้าง  สั่นน่า   อิอิอิอิ 
[/quote]

มาจากกระทู้ผญ๋า อยู่บ่อคะหนิ  ซงคือ Grin

หินเหล็กไฟ
Moderator
Hero Member

คะแนน 1319

« ตอบ #1960 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2009, 10:50:59 PM »

ขอเสียงกรี๊ดให้พี่ป้างหน่อยค่ะ  เยี่ยมค่ะพี่ เยี่ยม

เอาใว้ว่างๆจะไปฮ้องหื้อฟังนะเจ้า Grin

newfoon
Hero Member

คะแนน 2482

« ตอบ #1961 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2009, 10:52:58 PM »

เอาใว้ว่างๆจะไปฮ้องหื้อฟังนะเจ้า Grin

ข้าเจ้าสิรอฟังเน้ออ้ายจาย Grin

Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1962 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2009, 10:53:25 PM »

อ้ายแหงคักๆบาดเนี่ย อิอิอิ ขำก๊าก

อยากให้น้อง   นึกคิด   สักนิดนะ
คนเราจะ  สูงแค่ไหน  ไม่แตกต่าง
แต่ที่โลก เขาแคร์   และชอบอ้าง
คือคนกว้าง  คนจริง และคนเมา ... อ้าว..  อิอิ
โย ยิงเป็ด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 307

« ตอบ #1963 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2009, 10:54:02 PM »

[/quote]

มาจากกระทู้ผญ๋า อยู่บ่อคะหนิ  ซงคือ Grin
[/quote]

ก่อนนอนครับ  
มาจากมันสมอง  สองมือครับ  
อ่านหลายเห็นหลาย  
เว้าหลาย  กะว่าตั๋ว  
ตั๋วให้  มานแล้ว  ซะน้อ  
ฝันดีครับ  อีกรอบ  อิอิอิ  

maneeka
Hero Member

คะแนน 2146

@_@

« ตอบ #1964 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2009, 10:59:13 PM »

ระวังหยังค้า    Grin Grin   หลู๋โตนอ้ายแหน่เด้อสิเฮ็ดหยังกะดาย ตกใจ ตกใจ

พี่ป้างๆ ขอเพลง"คิดอะไรอยู่"ค่ะ  ฮ้องให่ฟังแนจ้า

อยู่ๆ ก็มาหวานใส่
เอาอกเอาใจกับฉัน
มาออด มาอ้อน อย่างนั้น
ฉันดูว่ามันยังไงยังไงอยู่นะ

ฮ้องแล้วครับ Grin Grin

"รู้นะ ฉันรู้นะ  ว่าเธอคิดอะไรอยู่"

ชอบท่อนนี้ค่ะ อ่ะร้องใหม่ขออีกรอบค่ะท่อนนี้
หน้า: 1 ... 128 129 130 [131] 132 133 134 ... 2116
  พิมพ์