เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 02:18:55 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 153 154 155 [156] 157 158 159 ... 2116
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สบาย...สบาย...สไตล์สาวอิสาน  (อ่าน 1241110 ครั้ง)
maneeka
Hero Member

คะแนน 2146

@_@

« ตอบ #2325 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 12:34:25 PM »

ไหว้  สวัสดีค่ะ คุณโอ ชื่อมะนีกาเด้อจ้า เฮ็ดงานเป็นแม่บ้านปัดกวาดเซ็ดถูทางซลบุรีจ้า

จ้ะ คุณมะนิกา ยินดีที่ได้รู้จักจ้ะ  Smiley 

กินเข่ายังคะคุณโอ ส่วนมะนีกากะอาหารญี่ปุ่นจ้าเที่ยงนี่ โซ้ยมาม่าจ้า

เข่ามากะระวังๆแนเด้อจ้า  ยิ้มีเลศนัย  งูหลายค่ะ
Goddess
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2326 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 12:46:49 PM »

เรียบร้อยละ จ้า ข้าวยำปักษ์ใต้ จ้ะ  คิก คิก

อาหารรสเลิศเนาะเอื้อย  เยี่ยม

ไสหนองู....สิได้ จับต้มให้ซุ่มขี่เหล่าหม่อง โถยาดองพุ้น  ขำก๊าก
newfoon
Hero Member

คะแนน 2482

« ตอบ #2327 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 01:03:56 PM »

สวัสดีจ้ะ   ไหว้พี่ๆ ป่วนกระทู่เล่นหลายมื่อ    คิก คิก ให้รายงานตัวนำแน

ชื่อ โอ  บ่สวยบ่เด่นดอกจ้า มักม่วนสื่อๆ  หาขุดมันแถว รพ.สงขลานครินทร์    แลบลิ้น

หวัดดีด้วยคนค่ะ  เอิ้นว่าครูฝุ่นกะได้เด้อค่ะ  ยินดีต้อนรับคุณโอ  เข้าสู่ชมรมคนบ่อสวยคือกันค่ะ

maneeka
Hero Member

คะแนน 2146

@_@

« ตอบ #2328 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 01:08:07 PM »

สวัสดีจ้ะ   ไหว้พี่ๆ ป่วนกระทู่เล่นหลายมื่อ    คิก คิก ให้รายงานตัวนำแน

ชื่อ โอ  บ่สวยบ่เด่นดอกจ้า มักม่วนสื่อๆ  หาขุดมันแถว รพ.สงขลานครินทร์    แลบลิ้น

หวัดดีด้วยคนค่ะ  เอิ้นว่าครูฝุ่นกะได้เด้อค่ะ  ยินดีต้อนรับคุณโอ  เข้าสู่ชมรมคนบ่อสวยคือกันค่ะ

ไปตั้งตั่งแต่ตอนได๋น๊อจ้า  หรือว่ามะนีกากะเป็นสมาชิกไปโดยอัตโนมัติแม่นบ่จ้า ยิ้มีเลศนัย  คุณครูประธานซมรมฯ  คิก คิก
Goddess
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2329 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 01:08:50 PM »

Smiley  ไหว้ สวัสดีจ้ะ ครูฝน ยินดีที่ได้รู้จักจ้า   ชมรม เป็นตาม่วนอุ้ยปุ้ยเด้อเนี้ย   คิก คิก คิก คิก

ปล. แจกโบนัสคนละแต้มจ้ะ.....+โทดฐานที่เว่านำกัน   ขำก๊าก
newfoon
Hero Member

คะแนน 2482

« ตอบ #2330 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 01:10:38 PM »

ไปตั้งตั่งแต่ตอนได๋น๊อจ้า  หรือว่ามะนีกากะเป็นสมาชิกไปโดยอัตโนมัติแม่นบ่จ้า ยิ้มีเลศนัย  คุณครูประธานซมรมฯ  คิก คิก

ขอบคุณที่ให้เกียรติค่ะ  ยังเว้าบ่อจบค่ะ  ชมรมคนบ่อสวย  แต่น่ารักค่ะ คิก คิก
ความสามารถพิเศษของสมาชิกชมรม  คือ  ตีงูค่ะ คิก คิก

maneeka
Hero Member

คะแนน 2146

@_@

« ตอบ #2331 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 01:13:58 PM »

ขอบคุณที่ให้เกียรติค่ะ  ยังเว้าบ่อจบค่ะ  ชมรมคนบ่อสวย  แต่น่ารักค่ะ คิก คิก
ความสามารถพิเศษของสมาชิกชมรม  คือ  ตีงูค่ะ คิก คิก

เอามากินเอง หรือตีให้กากินดีค่ะคุณครูฝุ่น  อิอิ เอิ๊ก
newfoon
Hero Member

คะแนน 2482

« ตอบ #2332 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 01:14:21 PM »

Smiley  ไหว้ สวัสดีจ้ะ ครูฝน ยินดีที่ได้รู้จักจ้า   ชมรม เป็นตาม่วนอุ้ยปุ้ยเด้อเนี้ย   คิก คิก คิก คิก

ปล. แจกโบนัสคนละแต้มจ้ะ.....+โทดฐานที่เว่านำกัน   ขำก๊าก

แม้นอยู่ค่ะ  ม้วนอุ้ยปุ้ยบันเทิงศิลป์ตั้ว  แจกคืนค่ะ  ต้อนรับสมาชิกใหม่ Grin

Goddess
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2333 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 01:15:42 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก พอไคยุน่ารักกนิ

อย่าตีให้หลังหักเด้อเอื้อย  เด้ว แอว สิใช้งานบ่ได้  อัน งู อะน๊า  แลบลิ้น  ขำก๊าก
แม้นอยู่ค่ะ  ม้วนอุ้ยปุ้ยบันเทิงศิลป์ตั้ว  แจกคืนค่ะ  ต้อนรับสมาชิกใหม่ Grin

ขอบคุณจ้า สำหรับไมตรีและมิตรภาพ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 18, 2009, 01:17:28 PM โดย Goddess » บันทึกการเข้า
newfoon
Hero Member

คะแนน 2482

« ตอบ #2334 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 01:16:20 PM »

เอามากินเอง หรือตีให้กากินดีค่ะคุณครูฝุ่น  อิอิ เอิ๊ก
[/quote]

ถ้าเป็นตากินเฮากะกินค่ะ  ถ้าบ่อเป็นตากินกะโยนถิ่มโลด ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

newfoon
Hero Member

คะแนน 2482

« ตอบ #2335 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 01:21:39 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก พอไคยุน่ารักกนิ

อย่าตีให้หลังหักเด้อเอื้อย  เด้ว แอว สิใช้งานบ่ได้  อัน งู อะน๊า  แลบลิ้น  ขำก๊าก

สำนวนไทยบอกว่า  อย่าตีงูให้หลังหัก ค่ะ  เพราะฉะนั้น ตายสถานเดียว ยิ้มีเลศนัย

newfoon
Hero Member

คะแนน 2482

« ตอบ #2336 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 01:22:29 PM »

มีคนมาจอบอีกแล้วครับพี่น้อง ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

Goddess
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2337 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 01:23:04 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก โอว่า.....เบิ่งแล่ว บ่มีแนวน่ากินเลยอะจ้า ฮ่าๆๆๆๆน่าสิตีถิ่มดีกว่า  คิก คิก คิก คิก

....

ปล. ขอโต ไปหาขุดมันก่อนเด้อจ้า เด้ว บ่ทันหมู่  คิก คิก คิก คิก
maneeka
Hero Member

คะแนน 2146

@_@

« ตอบ #2338 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 01:24:57 PM »

ถ้าเป็นตากินเฮากะกินค่ะ  ถ้าบ่อเป็นตากินกะโยนถิ่มโลด ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
[/quote]

ตอนนี่กะเข่าทำนองแหวกหย่าให้งูตื่นแล่วค่ะ คิก คิก
Goddess
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2339 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 01:26:07 PM »

อิอิ ไปก่อนเด้อจ้า พ้อกันใหม่   จ้ะเอื้อย  ....
หน้า: 1 ... 153 154 155 [156] 157 158 159 ... 2116
  พิมพ์