เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 02:22:10 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 155 156 157 [158] 159 160 161 ... 2116
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สบาย...สบาย...สไตล์สาวอิสาน  (อ่าน 1241142 ครั้ง)
newfoon
Hero Member

คะแนน 2482

« ตอบ #2355 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 02:20:52 PM »

กินก๋วยเตี๋ยวกะบ่เบิดมื่อนิ  ปุ่นท้องแฮง  ต่ะคื่นนี่ค่าแตเบิงดาวตกอยู่เขื่อนป่าสักบ่ได่น่อนซ่ำ สว๋อยคัก   หัวเราะร่าน้ำตาริน

ชามแรกหรือว่าชามที่สองคะ  ที่บ่อเบิดหนิ คิก คิก

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #2356 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 02:24:33 PM »

กินก๋วยเตี๋ยวกะบ่เบิดมื่อนิ  ปุ่นท้องแฮง  ต่ะคื่นนี่ค่าแตเบิงดาวตกอยู่เขื่อนป่าสักบ่ได่น่อนซ่ำ สว๋อยคัก   หัวเราะร่าน้ำตาริน

ชามแรกหรือว่าชามที่สองคะ  ที่บ่อเบิดหนิ คิก คิก

ซ่ามที่ 4 ครับ   โดนชก

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
maneeka
Hero Member

คะแนน 2146

@_@

« ตอบ #2357 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 02:25:30 PM »

หวัดดีครับอย่าตีผมเด้อ งอน งอน

เงียบอยู่ได้ตั้งนานน้อค่ะ  สงสัยย่านถืกตี  บ่อตีกะได้ค่ะ  เอาไว้ร้องเพลงให้ฟัง คิก คิก คิก คิก

คุณครูปานได๋สิออนเอ็มน๊อจ้า  สิรองเพลงซูฟังคือกัน  คุณสหายตุ๊สนใจบ่จ้า

นำแหน่เด้อครับ ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ

ได้ฟังกันถ่วนหน่าค่ะ ความเพราะบ่รับประกัน แต่ความมันส์น่ะคอนเฟิร์มค่ะ ถ่ามะนีการ้องกะดาย
โย ยิงเป็ด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 307

ใช้ไปเฝ้าหน้าฮ้านหมอลำ เท่านั้น

« ตอบ #2358 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 02:26:10 PM »

ครูฟุ่นฟังเพลงแล้วไป่ครับ ผมเฮ็ดลิงบ่เป็นแมะ ยิ้มีเลศนัย

บ่อเป็นหยังค่ะ  บ่อเป็นคือกันค่ะ  เวลาฟังเพลงป้างกะสิคิดฮอดพี่สหายตุ๊แล้วกันเนาะค่ะ Grin

ไหว้ ยามบ่าย ๆ ครับ  ยิ้มีเลศนัย

ไหว้  เช่นกันค่ะ  ยากงานบ้อค่ะ Grin

ครับ  ยากรับจ้างเกี่ยวข้าว ครับ
เนต กะเต่า ตอบ บ่ ทันเขา ครับ  อิอิอิ

ไหว้ ยามบ่าย ๆ ครับ  ยิ้มีเลศนัย

เอ้า  สวัสดีงามๆจ้า มื่อกี้บ่เห็นเลยยังบ่ทักค่ะ

มาเด้อค่ะ กินตำป่านำกันตอนบ่ายๆ

ไหว้ เอาเลยครับ  ท้อง บ่ ค่อยดี   ไหว้

อุบลเมืองดอกบัวงาม  แม่น้ำสองสี  มีปลาแซ่บหลาย 
หาดทรายแก่งหิน  ถิ่นไทยนักปราชญ์  ทวยราษฎร์ใฝ่ธรรม
งามล้ำเทียนพรรษา
newfoon
Hero Member

คะแนน 2482

« ตอบ #2359 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 02:26:40 PM »

อยากไปฮ้องเพลงป้างให่ฟังเด้ครับ จักสิมีโอกาศบ่น้อ

อาจมีสักวันค่ะพี่ คิก คิก

maneeka
Hero Member

คะแนน 2146

@_@

« ตอบ #2360 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 02:26:51 PM »

Shocked   4 ชาม    คิก คิก
newfoon
Hero Member

คะแนน 2482

« ตอบ #2361 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 02:28:27 PM »

โอ แม่เจ้า   ตกใจ มันกะสมควรแล้วค่ะ  ดาวตกเป็นจังใด๋แหน่คะ  นับได้จักดวงล่ะค่ะ Grin

maneeka
Hero Member

คะแนน 2146

@_@

« ตอบ #2362 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 02:30:12 PM »

ครูฟุ่นฟังเพลงแล้วไป่ครับ ผมเฮ็ดลิงบ่เป็นแมะ ยิ้มีเลศนัย

บ่อเป็นหยังค่ะ  บ่อเป็นคือกันค่ะ  เวลาฟังเพลงป้างกะสิคิดฮอดพี่สหายตุ๊แล้วกันเนาะค่ะ Grin

ไหว้  เช่นกันค่ะ  ยากงานบ้อค่ะ Grin

ครับ  ยากรับจ้างเกี่ยวข้าว ครับ
เนต กะเต่า ตอบ บ่ ทันเขา ครับ  อิอิอิ

เอ้า  สวัสดีงามๆจ้า มื่อกี้บ่เห็นเลยยังบ่ทักค่ะ

มาเด้อค่ะ กินตำป่านำกันตอนบ่ายๆ

ไหว้ เอาเลยครับ  ท้อง บ่ ค่อยดี   ไหว้

จ้า แล่วสิกินเพื่อเด้อจ้า เจ่านี้แซบๆ ใส่กุ้งสดหอยแครงสดเพิ่มนำ

ตอนนี่บ่มีเวลาเฮ็ดเองค่ะ เฮ็ดงานยุผู่เดียวงานกะบ่ยุ่งดอกจ้า แต่ยากยุกับหน้าคอมนี่ล่ะ
newfoon
Hero Member

คะแนน 2482

« ตอบ #2363 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 02:31:36 PM »

ได้ฟังกันถ่วนหน่าค่ะ ความเพราะบ่รับประกัน แต่ความมันส์น่ะคอนเฟิร์มค่ะ ถ่ามะนีการ้องกะดาย

เยี่ยม เยี่ยม

โย ยิงเป็ด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 307

ใช้ไปเฝ้าหน้าฮ้านหมอลำ เท่านั้น

« ตอบ #2364 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 02:33:31 PM »

จ้า แล่วสิกินเพื่อเด้อจ้า เจ่านี้แซบๆ ใส่กุ้งสดหอยแครงสดเพิ่มนำ

ตอนนี่บ่มีเวลาเฮ็ดเองค่ะ เฮ็ดงานยุผู่เดียวงานกะบ่ยุ่งดอกจ้า แต่ยากยุกับหน้าคอมนี่ล่ะ

เฝ้าหน้าจอ  หลาย  เจ้านายสิด่า เด้อ แถมกินพร้อม    ไหว้

อุบลเมืองดอกบัวงาม  แม่น้ำสองสี  มีปลาแซ่บหลาย 
หาดทรายแก่งหิน  ถิ่นไทยนักปราชญ์  ทวยราษฎร์ใฝ่ธรรม
งามล้ำเทียนพรรษา
แม่ไหย่สี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 483

« ตอบ #2365 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 02:34:03 PM »

เอ...ซุมหมู่นี่บ่พากันเฮ็ดเวียกงานกานส้างบ้อหน่อ  คอมาหม่วนกุ้ปทีบอยุ อิอิ
newfoon
Hero Member

คะแนน 2482

« ตอบ #2366 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 02:36:23 PM »

ผู้ใดเข้ามาใหม่กะสวัสดีเด้อค่ะ ไหว้

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #2367 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 02:38:51 PM »

โอ แม่เจ้า   ตกใจ มันกะสมควรแล้วค่ะ  ดาวตกเป็นจังใด๋แหน่คะ  นับได้จักดวงล่ะค่ะ Grin

ก๋วยเตี๋ยวถ่วยละห่าบาท คีบเทื่อเดียวกะเหมิดซ่ามแล่วคับ  นับดาวตกได่สามสิบกั่วดวง อธิฐานว่าไห่พ่อพุสาวง่ามๆ หันไปทั่งข่าง เมี่ยน่อนยิ่มแท่แล่ยุ เอิ้ว กุคื่อสิบ่ม่มพุนี่แท่เด้อ  จังว่าล่ะครับ family man ตั๊ว   คิก คิก

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
maneeka
Hero Member

คะแนน 2146

@_@

« ตอบ #2368 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 02:41:31 PM »

เฝ้าหน้าจอ  หลาย  เจ้านายสิด่า เด้อ แถมกินพร้อม    ไหว้

จ้า ๆ รับทราบค่ะ ไปก่อนเด้อจ้า โอกาสหน่ามาเว่ากันใหม่ เริ่มปวดตาแล่วล่ะ ขอโตไปนอนเวนก่อนจ้า อิอิ เอิ๊ก  ขำก๊าก
newfoon
Hero Member

คะแนน 2482

« ตอบ #2369 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 02:42:17 PM »

ก๋วยเตี๋ยวถ่วยละห่าบาท คีบเทื่อเดียวกะเหมิดซ่ามแล่วคับ  นับดาวตกได่สามสิบกั่วดวง อธิฐานว่าไห่พ่อพุสาวง่ามๆ หันไปทั่งข่าง เมี่ยน่อนยิ่มแท่แล่ยุ เอิ้ว กุคื่อสิบ่ม่มพุนี่แท่เด้อ  จังว่าล่ะครับ family man ตั๊ว   คิก คิก

แสดงว่าคำอธิษฐานเป็นจริงค่ะ   คิก คิก หนับหนุนคนรักครอบครัวค่ะ เยี่ยม

หน้า: 1 ... 155 156 157 [158] 159 160 161 ... 2116
  พิมพ์